Chat with us, powered by LiveChat

โปรแกรมสูตรบอล_tded8zeanทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

duballhd-ดูบอลสด-ดูบอลออนไลน์

ผลบอลเมื่อวาน

วันที่ 14 พฤษภาคม 2564

จบ
00:00
Aston Villa U18 Aston Villa U18
4 - 1
West Brom U18 West Brom U18
จบ
02:00
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
3 - 4
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
01:00
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
0 - 2
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
จบ
00:00
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
2 - 2
โอบี โอเดนเซ่	โอบี โอเดนเซ่
จบ
01:45
ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด
3 - 1
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
จบ
23:45
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
1 - 1
ดันดาลค์ ดันดาลค์
จบ
02:00
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
0 - 2
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
จบ
22:30
ยูดี โอริเวียเรนเซ่ ยูดี โอริเวียเรนเซ่
2 - 1
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
จบ
00:00
เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
0 - 0
โฮโบร โฮโบร
จบ
01:00
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
3 - 0
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
จบ
01:00
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
3 - 0
วีล วีล
จบ
01:00
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
1 - 1
เคียสโซ เคียสโซ
จบ
01:00
ธูน ธูน
1 - 3
อารัว อารัว
จบ
01:00
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
1 - 1
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
จบ
16:00
แมคอาเธอร์ เอฟซี แมคอาเธอร์ เอฟซี
3 - 1
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
จบ
17:00
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
2 - 2
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
จบ
19:00
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
0 - 0
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
จบ
15:00
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
1 - 0
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
จบ
17:00
Shaanxi Changan Shaanxi Changan
2 - 0
Zibo Sunday Zibo Sunday
จบ
17:30
Leicester U18 Leicester U18
3 - 1
Tottenham U18 Tottenham U18
00:00
Neusiedl Neusiedl
? - ?
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
00:30
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
? - ?
Wiener Viktoria (Aut) Wiener Viktoria (Aut)
00:00
Bruck Leitha Bruck Leitha
? - ?
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
00:30
Mannsdorf Mannsdorf
? - ?
Mattersburg (Am) (Aut) Mattersburg (Am) (Aut)
00:30
Mannsdorf Mannsdorf
? - ?
Neustadt Neustadt
23:00
Chomutov Chomutov
? - ?
Banik Most - Sous Banik Most - Sous
จบ
01:30
Bray Bray
3 - 0
คาบินทีลี่ เอฟซี คาบินทีลี่ เอฟซี
จบ
01:45
Galway Galway
1 - 0
เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
จบ
01:45
Treaty United Treaty United
1 - 0
แอธโลน ทาวน์	แอธโลน ทาวน์
จบ
01:45
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
0 - 0
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
20:00
Beitar Tel Aviv Beitar Tel Aviv
? - ?
Ramat Hasharon Ramat Hasharon
20:00
H. Ironi Rishon H. Ironi Rishon
? - ?
H. Nazareth H. Nazareth
20:00
Hap. Ramat Gan Hap. Ramat Gan
? - ?
Nes Tziona (Isr) Nes Tziona (Isr)
20:00
Hapoel Iksal Imad Hapoel Iksal Imad
? - ?
Hapoel Katamon Hapoel Katamon
20:00
H. Akko H. Akko
? - ?
M. Nazareth M. Nazareth
20:00
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
? - ?
H. Raanana H. Raanana
20:00
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
? - ?
Hapoel Afula Hapoel Afula
20:00
Kfar Kasem Kfar Kasem
? - ?
Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
จบ
22:00
เอล อิสไมลี่ เอล อิสไมลี่
3 - 2
อัสวาน อัสวาน
จบ
22:00
National Bank Egypt National Bank Egypt
0 - 1
Arab Contractors Arab Contractors
จบ
00:00
Ghazl El Mahallah Ghazl El Mahallah
1 - 2
เอล มาสรี่ เอล มาสรี่
จบ
02:00
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
3 - 1
Enppi Enppi
Bristol City U23 Bristol City U23
1 - 2
Birmingham U23 Birmingham U23
จบ
01:00
Liberec Liberec
1 - 1
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
จบ
20:00
Gwambina Gwambina
0 - 1
JKT Tanzania JKT Tanzania
จบ
22:50
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
4 - 3
Al-Shabab Al-Shabab
จบ
23:15
Al-Faisaly Al-Faisaly
2 - 1
Abha Abha
จบ
23:20
Al Ain Al Ain
0 - 2
Al-Nasr Al-Nasr
จบ
01:00
Al Ahli SC Al Ahli SC
1 - 0
Al Qadisiya Al Qadisiya
จบ
01:00
Al-Hilal Al-Hilal
1 - 1
Al Batin Al Batin
เลื่อน
Tobacco Road Tobacco Road
? - ?
Tri-Cities Tri-Cities
จบ
06:00
Tormenta II Tormenta II
4 - 0
Asheville City Asheville City
จบ
06:30
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
1 - 0
Boston Bolts Boston Bolts
07:00
Texas United Texas United
? - ?
AHFC Royals AHFC Royals
จบ
06:00
Charlotte Independ. 2 Charlotte Independ. 2
1 - 1
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
FRO
Universidad O&M Universidad O&M
? - ?
Cavaly Cavaly
FRO
Delfines Del Este Delfines Del Este
? - ?
Don Bosco Don Bosco
จบ
03:00
Yaracuyanos Yaracuyanos
1 - 2
Carabobo Carabobo
จบ
05:15
Universidad Central Universidad Central
2 - 0
AC Lala FC AC Lala FC
จบ
04:00
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
0 - 0
Zulia Zulia
จบ
06:15
Caracas Caracas
2 - 0
Monagas Monagas
เลื่อน
แอตเลติโก้ โอลิมปิค แอตเลติโก้ โอลิมปิค
? - ?
Kayanza Kayanza
จบ
20:00
Muzinga (Bur) Muzinga (Bur)
1 - 1
Bujumbura C. Bujumbura C.
จบ
01:00
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
0 - 2
Fram Fram
จบ
02:15
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
1 - 0
กรอตต้า	กรอตต้า
จบ
02:15
Kordrengir Kordrengir
1 - 3
Selfoss Selfoss
จบ
02:15
Olafsvik Olafsvik
1 - 5
Afturelding Afturelding
จบ
23:30
Gol Gohar Gol Gohar
1 - 0
Zob Ahan Zob Ahan
จบ
23:00
Persepolis Persepolis
1 - 0
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
จบ
20:30
Mazandaran Mazandaran
1 - 0
Foolad Foolad
จบ
20:45
Aluminium Arak Aluminium Arak
1 - 0
 Padideh Khorasan Padideh Khorasan
จบ
21:00
Tractor Tractor
1 - 1
Sanat Naft Sanat Naft
จบ
21:30
Etar Etar
2 - 0
Botev Vratsa Botev Vratsa
จบ
00:00
Montana Montana
0 - 2
Slavia Sofia Slavia Sofia
จบ
03:00
บรากันติโน้ บรากันติโน้
0 - 1
พัลไมรัส พัลไมรัส
จบ
03:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
4 - 2
Ferroviaria Ferroviaria
จบ
19:00
Khimki 2 Khimki 2
4 - 0
F. Voronezh 2 F. Voronezh 2
จบ
20:00
Napoli U19 Napoli U19
1 - 2
Lecce U19 Lecce U19
จบ
19:30
Cosenza U19 Cosenza U19
0 - 0
Crotone U19 Crotone U19
จบ
18:30
TN Stars TN Stars
2 - 0
Red Lions Red Lions
FRO
FC Zamfara FC Zamfara
? - ?
Road Safety Road Safety
จบ
22:00
JoyComers JoyComers
1 - 1
Bayelsa Bayelsa
เลื่อน
EFCC EFCC
? - ?
Oyah Sports Oyah Sports
เลื่อน
One Rocket One Rocket
? - ?
Bendel Bendel
จบ
06:00
Charleston Charleston
0 - 3
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
จบ
06:00
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
0 - 1
Miami FC Miami FC
จบ
07:00
Swope Park Swope Park
0 - 4
Colorado Springs Colorado Springs
จบ
08:00
Real Monarchs Real Monarchs
0 - 2
Los Angeles 2 Los Angeles 2
จบ
21:30
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
0 - 2
เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
จบ
00:30
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
4 - 3
โบโตซานิ	โบโตซานิ
FRO
Brisbane K. Brisbane K.
? - ?
Toowong Toowong
19:00
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
? - ?
ไมปา ไมปา
เลื่อน
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
จบ
05:00
Atlas W Atlas W
0 - 0
Guadalajara Chivas W Guadalajara Chivas W
จบ
09:05
Monterrey W Monterrey W
2 - 2
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
จบ
22:00
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
0 - 2
Zarkovo Zarkovo
จบ
20:00
Torino U19 Torino U19
2 - 3
AS Roma U19 AS Roma U19
จบ
22:30
ฮาก้า ฮาก้า
0 - 3
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
22:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
? - ?
ลาห์ติ ลาห์ติ
จบ
22:30
ฮอนก้า เอสพู ฮอนก้า เอสพู
1 - 2
อินเตอร์ ตูร์คู	อินเตอร์ ตูร์คู
จบ
22:30
คูพีเอส คูพีเอส
2 - 0
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
จบ
22:00
Zalgiris Zalgiris
1 - 0
FK Panevezys FK Panevezys
จบ
23:00
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
0 - 1
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
จบ
00:00
Dainava Alytus Dainava Alytus
1 - 1
Trakai Trakai
จบ
22:00
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
1 - 2
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
จบ
01:30
Glenavon Glenavon
4 - 0
Warrenpoint Warrenpoint
จบ
01:40
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
1 - 0
R. Rzeszow R. Rzeszow
จบ
16:00
Druitt Town Rangers Druitt Town Rangers
0 - 1
Manly Utd Manly Utd
จบ
00:00
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
0 - 1
Rosengard W Rosengard W
เลื่อน
Long An Long An
? - ?
TTBD Phu Dong (Vie) TTBD Phu Dong (Vie)
ยกเลิก
MS Daburiya Osama MS Daburiya Osama
? - ?
Tayibe Tayibe
ยกเลิก
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
? - ?
Ironi Baka (Isr) Ironi Baka (Isr)
ยกเลิก
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
? - ?
Hapoel Bnei Faradis Hapoel Bnei Faradis
ยกเลิก
M. Tzur Shalom M. Tzur Shalom
? - ?
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
ยกเลิก
Shapira (Isr) Shapira (Isr)
? - ?
H. Migdal HaEmek H. Migdal HaEmek
ยกเลิก
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
? - ?
SC Weiz SC Weiz
ยกเลิก
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
? - ?
Weindorf (Aut) Weindorf (Aut)
ยกเลิก
Kalsdorf Kalsdorf
? - ?
Gleisdorf Gleisdorf
จบ
21:00
Dnipro Cherkasy Dnipro Cherkasy
1 - 0
Yarud Mariupol Yarud Mariupol
จบ
21:00
Dunaivtsi Dunaivtsi
2 - 1
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
จบ
03:00
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
1 - 2
Mushuc Runa Mushuc Runa
จบ
11:00
Ehime W Ehime W
0 - 1
Orca Kamogawa W Orca Kamogawa W
จบ
11:00
NGU Nagoya W NGU Nagoya W
1 - 1
C-Osaka W C-Osaka W
จบ
22:00
Al Wehdat Al Wehdat
1 - 1
Al Salt Al Salt
จบ
00:30
Al Buqaa Al Buqaa
0 - 1
Aqaba Aqaba
จบ
00:30
Al-Faisaly Amman Al-Faisaly Amman
2 - 1
Al Jazeera Amman Al Jazeera Amman
จบ
00:20
Al Arabi Al Arabi
3 - 0
Al Sahel Al Sahel
จบ
00:20
Al Naser Al Naser
0 - 2
อัล คูเวต เอสซี อัล คูเวต เอสซี
จบ
00:20
Al Qadisiya Al Qadisiya
1 - 1
Kazma SC Kazma SC
จบ
00:20
Al Salmiya Al Salmiya
0 - 3
Khaitan Khaitan
จบ
00:20
Al Shabab Al Shabab
0 - 0
Al-Fahaheel Al-Fahaheel
เลื่อน
Al Rayyan Al Rayyan
? - ?
Al-Sadd Al-Sadd
จบ
22:00
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
3 - 2
Zizkov Zizkov
20:30
Foresters FC Foresters FC
? - ?
Northern Dynamo Northern Dynamo
จบ
00:00
ลินโดมี่ ลินโดมี่
2 - 2
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
St Eloi Lupopo St Eloi Lupopo
3 - 0
Simba Simba
จบ
01:00
Charleroi W Charleroi W
4 - 1
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
จบ
01:30
Genk W (Bel) Genk W (Bel)
2 - 0
Zulte Waregem W Zulte Waregem W
จบ
02:00
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
1 - 1
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
จบ
03:00
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
1 - 0
Cartagines Cartagines
จบ
03:00
Alajuelense Alajuelense
0 - 0
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
จบ
03:00
เอดี ซาน คาลอส เอดี ซาน คาลอส
2 - 0
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
จบ
03:00
Santos DG Santos DG
2 - 2
มิวนิซิปัล กรีเชีย มิวนิซิปัล กรีเชีย
จบ
03:00
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
3 - 1
Sporting San Jose Sporting San Jose
จบ
02:15
Kari Kari
4 - 4
KV Reykjavik KV Reykjavik
จบ
21:40
Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz
0 - 1
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
จบ
21:55
Rayka Babol Rayka Babol
0 - 0
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan
จบ
22:00
Baderan Tehran Baderan Tehran
2 - 1
Oxin Alborz Oxin Alborz
จบ
22:00
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
2 - 1
Astara Astara
จบ
22:20
Arman Gohar (Irn) Arman Gohar (Irn)
1 - 0
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
จบ
22:45
แทรคเตอร์ แทรคเตอร์
1 - 0
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
จบ
23:00
Esteghlal Molasani Esteghlal Molasani
1 - 0
Navad Urmia Navad Urmia
จบ
01:00
Santa Lucia Santa Lucia
1 - 0
Guastatoya Guastatoya
20:00
เอฟซี ลอริ เอฟซี ลอริ
0 - 3
พิวนิค พิวนิค
ยกเลิก
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
? - ?
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
จบ
16:00
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
1 - 0
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
เลื่อน
Nairobi City Nairobi City
? - ?
Wazito Wazito
เลื่อน
Ulinzi Stars Ulinzi Stars
? - ?
Tusker Tusker
จบ
22:00
Decic Decic
0 - 1
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
จบ
22:00
Iskra Iskra
1 - 1
Buducnost Buducnost
จบ
22:00
Jezero Jezero
1 - 0
OFK Petrovac OFK Petrovac
จบ
22:00
Rudar Rudar
0 - 2
Sutjeska Sutjeska
จบ
22:00
Zeta Zeta
2 - 1
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
จบ
22:30
FK Liepaja FK Liepaja
1 - 2
RFS RFS
จบ
21:00
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
1 - 2
Noah Noah
จบ
22:00
Ventspils Ventspils
0 - 2
Valmiera Valmiera
จบ
18:00
Olmaliq Olmaliq
3 - 1
Bunyodkor Bunyodkor
จบ
20:00
APR APR
3 - 1
Muhanga Muhanga
จบ
20:00
Bugesera FC Bugesera FC
2 - 0
Gorilla Gorilla
จบ
20:00
Rayon Sport Rayon Sport
1 - 1
Kiyovu Kiyovu
จบ
20:00
Rutsiro Rutsiro
0 - 1
Gasogi United (Rwa) Gasogi United (Rwa)
จบ
00:00
ซาบรุ๊กเค่น ซาบรุ๊กเค่น
2 - 0
เอสเฟา เมปเปน	เอสเฟา เมปเปน
จบ
09:45
Woden Weston Woden Weston
1 - 5
Cooma Cooma
22:30
Jazz Pori Jazz Pori
? - ?
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
จบ
06:00
San Cristobal San Cristobal
2 - 1
Atletico Pantoja Atletico Pantoja
จบ
06:00
Atlantico Atlantico
0 - 1
Cibao Cibao
เลื่อน
Tomayapo Tomayapo
? - ?
Independiente Petroleros Independiente Petroleros
จบ
00:00
AS Police AS Police
0 - 2
ASOM ASOM
จบ
02:00
Yeelen Yeelen
0 - 0
Korofina Korofina
จบ
23:00
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
2 - 0
Strumska Slava Strumska Slava
จบ
22:00
กาบาลา กาบาลา
2 - 2
Sabah Baku Sabah Baku
จบ
22:00
คาราบัค คาราบัค
2 - 0
Keshla Keshla
จบ
22:00
ซัมกายิต ซัมกายิต
0 - 1
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
จบ
22:00
ซีร่า ซีร่า
2 - 0
Sabail Sabail
จบ
17:00
เอฟซี อาฮาล เอฟซี อาฮาล
3 - 1
Ravshan (Taj) Ravshan (Taj)
จบ
17:00
แอลติน แอสเซร์ แอลติน แอสเซร์
2 - 2
Khujand Khujand
เลื่อน
Bashundara Kings Bashundara Kings
? - ?
Maziya Maziya
17:00
Eastern AA Eastern AA
? - ?
Warriors Warriors
17:00
Taiwan Steel Taiwan Steel
? - ?
Athletic 220 Athletic 220
จบ
19:00
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
4 - 0
Alay Osh Alay Osh
จบ
20:00
Myda Myda
3 - 0
Jinja Jinja
จบ
02:30
Leiria Leiria
1 - 1
ยูเนียว ตอร์รีนเซ่ ยูเนียว ตอร์รีนเซ่
จบ
15:00
BKMA BKMA
3 - 1
Lernayin Artsakh (Arm) Lernayin Artsakh (Arm)
จบ
16:45
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
2 - 0
Green Gully Green Gully
จบ
17:30
เบนท์ไลจ์ กรีนส์ เบนท์ไลจ์ กรีนส์
5 - 1
เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
จบ
00:00
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
2 - 0
Smorgon Smorgon
จบ
22:00
สปุตนิก สปุตนิก
0 - 2
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
จบ
17:00
BATE 2 BATE 2
1 - 4
Rukh Brest 2 Rukh Brest 2
จบ
17:00
Neman 2 Neman 2
0 - 1
Sachter Soligorsk 2 Sachter Soligorsk 2
จบ
17:00
Vitebsk 2 Vitebsk 2
3 - 0
Energetik-BGU 2 Energetik-BGU 2
จบ
17:00
Zhodino 2 Zhodino 2
0 - 0
Isloch 2 Isloch 2
ยกเลิก
Ironi Or Yehuda Ironi Or Yehuda
? - ?
Hapoel Azor (Isr) Hapoel Azor (Isr)
ยกเลิก
FC Dimona FC Dimona
? - ?
Hapoel Bnei Lod Hapoel Bnei Lod
จบ
01:00
Backa Backa
0 - 5
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
จบ
01:00
Radnik Radnik
0 - 3
Backa Topola Backa Topola
จบ
01:00
Vojvodina Vojvodina
1 - 1
Sp. Subotica Sp. Subotica
23:30
Paide Linnameeskond U21 (Est) Paide Linnameeskond U21 (Est)
? - ?
Tartu Welco Tartu Welco
23:00
Parnu Parnu
? - ?
Maardu Maardu
จบ
17:00
Aktobe Aktobe
1 - 1
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
จบ
17:00
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
1 - 0
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
จบ
17:00
FK Akzhayik FK Akzhayik
1 - 0
K. Almaty K. Almaty
จบ
17:00
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
0 - 1
Arys Arys
จบ
00:30
อาแจ็กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ็กซ์ (ทีมเยาวชน)
2 - 0
Excelsior/Barendrecht W Excelsior/Barendrecht W
จบ
00:30
VV Alkmaar W VV Alkmaar W
3 - 3
Heerenveen W Heerenveen W
จบ
01:00
PSV W PSV W
6 - 2
Den Haag W Den Haag W
จบ
01:00
Twente W Twente W
1 - 0
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
จบ
22:00
Silas Silas
2 - 2
Banga 2 Banga 2
จบ
22:00
Suduva 2 Suduva 2
3 - 3
BFA Vilnius BFA Vilnius
จบ
23:00
Jonava Jonava
7 - 0
Mazeikiai Mazeikiai
จบ
05:00
Vasco U20 Vasco U20
0 - 1
Internacional U20 Internacional U20
จบ
00:00
Hellerup Hellerup
1 - 0
นาเอสท์เวด	นาเอสท์เวด
จบ
03:00
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
1 - 4
Colegiales Colegiales
จบ
19:00
Ryazan W Ryazan W
2 - 0
Chertanovo M. W Chertanovo M. W
จบ
19:00
FK Rostov W FK Rostov W
0 - 1
Zenit W Zenit W
จบ
20:00
Krasnodar W Krasnodar W
1 - 0
FK Yenisey W FK Yenisey W
จบ
02:00
Aquidauanense Aquidauanense
3 - 0
Uniao Uniao

duballhdfree-ดูบอลสด-ดูบอลออนไลน์td-ball-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล-ทีเด็ดเซียน