Chat with us, powered by LiveChat

โปรแกรมสูตรบอล_tded8zeanMM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุดทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัครสูตรบาคาร่า-mm88th-ทีเด็ด-ทีเด็ดบอล

duballhd-ดูบอลสด-ดูบอลออนไลน์

ผลบอลเมื่อวาน

วันที่ 29 มีนาคม 2563

04:00
Honduras Honduras
? - ?
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
ยกเลิก
เม็กซิโก เม็กซิโก
? - ?
กรีซ กรีซ
ยกเลิก
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
? - ?
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
ยกเลิก
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
? - ?
สเปน สเปน
02:00
คาดิซ คาดิซ
? - ?
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
02:00
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
? - ?
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
02:00
มิรานเดส มิรานเดส
? - ?
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
02:00
ซาราโกซา ซาราโกซา
? - ?
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
20:00
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
? - ?
Kursk Kursk
20:00
เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N) เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)
? - ?
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
20:00
F. Voronezh F. Voronezh
? - ?
Tekstilshtik Tekstilshtik
20:00
FK Chayka FK Chayka
? - ?
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
20:00
เอฟซี มอร์โดเวีย ซารันสค์ เอฟซี มอร์โดเวีย ซารันสค์
? - ?
เอฟเค อาร์มาเวียร์ เอฟเค อาร์มาเวียร์
20:00
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N) เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
? - ?
ทอม ทอมสค์	ทอม ทอมสค์
20:00
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
? - ?
เอฟเค คราสโนดาร์ 2	เอฟเค คราสโนดาร์ 2
20:00
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
? - ?
Luch Energiya Luch Energiya
20:00
สปาร์ตัก มอสโก 2 สปาร์ตัก มอสโก 2
? - ?
กิมกิ กิมกิ
20:00
ตอร์ปิโด มอสโค ตอร์ปิโด มอสโค
? - ?
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
เลื่อน
เฟรแมด อมาเจอร์ เฟรแมด อมาเจอร์
? - ?
นาเอสท์เวด	นาเอสท์เวด
เลื่อน
ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี
? - ?
เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
เลื่อน
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
? - ?
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
เลื่อน
เวนไดส์เซล เอฟเอฟ เวนไดส์เซล เอฟเอฟ
? - ?
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
13:00
เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด
? - ?
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
15:00
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
? - ?
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
13:00
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
? - ?
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
13:00
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
? - ?
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
13:00
Kusatsu Kusatsu
? - ?
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
13:00
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
? - ?
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
13:00
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
? - ?
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
13:00
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
? - ?
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
13:00
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
? - ?
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
16:00
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
? - ?
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
20:00
Asteras Itea Asteras Itea
? - ?
Acheron Kanalaki Acheron Kanalaki
20:00
Lefkimmi Lefkimmi
? - ?
Anatoli Anatoli
20:00
Makedonikos Foufas Makedonikos Foufas
? - ?
Tilikratis L. Tilikratis L.
20:00
Mesolongi AE Mesolongi AE
? - ?
Thinaliakos Thinaliakos
20:00
Nafpaktiakos Nafpaktiakos
? - ?
Karagiannion Karagiannion
20:00
Preveza Preveza
? - ?
Anagennisi Arta Anagennisi Arta
20:00
Souli Paramythia Souli Paramythia
? - ?
Apollo Efpaliou Apollo Efpaliou
20:00
Julho Esporte Julho Esporte
? - ?
Flamengo PI Flamengo PI
22:00
Beltinci Beltinci
? - ?
Dob Dob
22:00
Brda Brda
? - ?
Fuzinar Fuzinar
22:00
Brezice Brezice
? - ?
Bilje Bilje
22:00
Dravograd (Slo) Dravograd (Slo)
? - ?
Drava Drava
22:00
Koper Koper
? - ?
Radomlje Radomlje
22:00
Nafta Nafta
? - ?
Krsko Krsko
22:00
ND Gorica ND Gorica
? - ?
Rogaska Rogaska
22:00
NK Krka NK Krka
? - ?
Jadran Dekani Jadran Dekani
17:30
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
? - ?
Hantharwady United Hantharwady United
17:30
ยาดานาบอน เอฟซี ยาดานาบอน เอฟซี
? - ?
มาจเว เอฟซี มาจเว เอฟซี
20:00
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
? - ?
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
21:00
Emden Emden
? - ?
Eintracht Celle Eintracht Celle
21:00
Heeslinger Heeslinger
? - ?
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
21:00
Hildesheim Hildesheim
? - ?
FT Braunschweig FT Braunschweig
21:00
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
? - ?
Arminia Hannover (Ger) Arminia Hannover (Ger)
21:00
Uphusen Uphusen
? - ?
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
21:00
Wolfenbuttel Wolfenbuttel
? - ?
Hagen/Uthlede Hagen/Uthlede
21:00
Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
? - ?
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
21:00
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
? - ?
Rimini Rimini
21:00
เชเซน่า เชเซน่า
? - ?
Gubbio Gubbio
23:30
Fermana Fermana
? - ?
คาร์ปิ คาร์ปิ
23:30
Padova Padova
? - ?
FeralpiSalo FeralpiSalo
23:30
Piacenza Piacenza
? - ?
Fano Fano
21:00
Ravenna Ravenna
? - ?
Vicenza Vicenza
21:00
Sambenedettese Sambenedettese
? - ?
Sudtirol Sudtirol
21:00
Triestina Triestina
? - ?
Imolese Imolese
02:45
Virtus Verona Virtus Verona
? - ?
Modena Modena
23:30
Vis Pesaro Vis Pesaro
? - ?
Reggiana Reggiana
23:00
โอลาน ยูไนเต็ด โอลาน ยูไนเต็ด
? - ?
Jypk W Jypk W
20:00
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
? - ?
Amed SK Amed SK
20:00
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
? - ?
Hacettepe Hacettepe
19:00
Bugsasspor Bugsasspor
? - ?
Inegolspor Inegolspor
19:30
Gumushanespor Gumushanespor
? - ?
Zonguldak Zonguldak
19:00
Manisa Manisa
? - ?
Corum Corum
20:00
Pendikspor Pendikspor
? - ?
Sancaktepe Sancaktepe
20:00
Samsunspor Samsunspor
? - ?
Duzyurtspor Duzyurtspor
19:00
Sariyer Sariyer
? - ?
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
20:00
Tarsus Tarsus
? - ?
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
00:00
Berceo Berceo
? - ?
Naxara Naxara
00:00
Calasancio Calasancio
? - ?
Calahorra B Calahorra B
00:00
Casalarreina Casalarreina
? - ?
CCD Alberite CCD Alberite
00:00
CDFC Calzada CDFC Calzada
? - ?
Oyonesa Oyonesa
00:00
Logrones Promesas Logrones Promesas
? - ?
Varea Varea
00:00
Pradejon Pradejon
? - ?
Arnedo Arnedo
00:00
River Ebro River Ebro
? - ?
Villegas Villegas
00:00
SD Logrones SD Logrones
? - ?
Comillas Comillas
00:00
Vianes Vianes
? - ?
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
00:00
Yague Yague
? - ?
Alfaro Alfaro
06:00
Atl. San Luis 2 Atl. San Luis 2
? - ?
Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo
03:00
Santa Cruz Santa Cruz
? - ?
Aurora (Bol) Aurora (Bol)
05:15
Real Potosi Real Potosi
? - ?
Guabira Guabira
20:00
Horn W Horn W
? - ?
Altenmarkt W Altenmarkt W
20:00
Landhaus W Landhaus W
? - ?
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
20:00
Neulengbach W Neulengbach W
? - ?
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
20:00
Sudburgenland W Sudburgenland W
? - ?
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
20:00
Vorderland W Vorderland W
? - ?
Bergheim W Bergheim W
03:30
Carabobo Carabobo
? - ?
Aragua Aragua
04:00
AC Lala FC AC Lala FC
? - ?
Zamora Zamora
04:00
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
? - ?
Trujillanos Trujillanos
04:00
Gran V. Gran V.
? - ?
Zulia Zulia
04:00
La Guaira La Guaira
? - ?
Lara Lara
04:00
Mineros Mineros
? - ?
Caracas Caracas
04:00
Monagas Monagas
? - ?
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
04:00
Portuguesa Portuguesa
? - ?
Dep. Tachira Dep. Tachira
04:00
Yaracuyanos Yaracuyanos
? - ?
Puerto Cabello Puerto Cabello
21:00
Crystal Crystal
? - ?
Malzenice (Svk) Malzenice (Svk)
21:00
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
? - ?
Gabcikovo Gabcikovo
21:00
Galanta Galanta
? - ?
Belusa Belusa
21:00
Kalna n. Hronom Kalna n. Hronom
? - ?
Trnava B Trnava B
21:00
Marcelova Marcelova
? - ?
Nitra B Nitra B
21:00
Velke Ludince Velke Ludince
? - ?
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
19:00
Luze Luze
? - ?
Policka Policka
20:30
Hermanuv Mestec Hermanuv Mestec
? - ?
Horni Redice Horni Redice
20:30
SK Pardubicky SK Pardubicky
? - ?
Litomysl Litomysl
20:30
Svitavy Svitavy
? - ?
Moravska Trebova Moravska Trebova
00:00
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
? - ?
00:00
Becerril Becerril
? - ?
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
00:00
Burgos B Burgos B
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
00:00
? - ?
Salamanca 2 Salamanca 2
00:00
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
? - ?
00:00
? - ?
00:00
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
00:00
? - ?
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
00:00
? - ?
00:00
Zamora Zamora
? - ?
Bupolsa (Esp) Bupolsa (Esp)
FRO
Lidingo IFK W (Swe) Lidingo IFK W (Swe)
? - ?
Nacka W (Swe) Nacka W (Swe)
FRO
? - ?
Lulea W (Swe) Lulea W (Swe)
จบ
21:15
2 - 1
จบ
22:00
3 - 1
จบ
02:00
2 - 3
จบ
18:00
Vellinge IF W (Swe) Vellinge IF W (Swe)
3 - 5
Sjobo IF W (Swe) Sjobo IF W (Swe)
จบ
22:00
Askims W (Swe) Askims W (Swe)
2 - 4
Kongahalla W (Swe) Kongahalla W (Swe)
จบ
23:00
Alvesta W (Swe) Alvesta W (Swe)
3 - 5
Tingsryd W (Swe) Tingsryd W (Swe)
จบ
00:30
Savedalens W (Swe) Savedalens W (Swe)
5 - 0
Torslanda W (Swe) Torslanda W (Swe)
20:30
Biancavilla Biancavilla
? - ?
Messina Messina
20:30
Citta di Messina Citta di Messina
? - ?
Troina Troina
20:30
Cittanovese Cittanovese
? - ?
Castrovillari Castrovillari
20:30
ASD Corigliano Calabro (Ita) ASD Corigliano Calabro (Ita)
? - ?
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
20:30
Licata Licata
? - ?
AS Acireale AS Acireale
20:30
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
? - ?
US Palmese US Palmese
20:30
Ragusa Ragusa
? - ?
Marsala Marsala
20:30
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
? - ?
San Tommaso San Tommaso
20:30
SS Nola 1925 SS Nola 1925
? - ?
Savoia Savoia
16:15
Havirov Havirov
? - ?
Hermanice Hermanice
21:00
Bohumin Bohumin
? - ?
Trinec B Trinec B
21:00
Bruntal Bruntal
? - ?
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
21:00
Detmarovice Detmarovice
? - ?
Rymarov Rymarov
16:15
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
? - ?
Opava B Opava B
21:00
Polanka Polanka
? - ?
Karvina B Karvina B
21:00
Horice Horice
? - ?
Dobruska Dobruska
21:00
Novy Bydzov Novy Bydzov
? - ?
Police nad Metuji Police nad Metuji
20:00
Trebes Trebes
? - ?
Jicin Jicin
22:00
Dezembro Dezembro
? - ?
Oriental Oriental
22:00
AD Oliveirense AD Oliveirense
? - ?
Berco (Por) Berco (Por)
22:00
Agueda Agueda
? - ?
Oleiros Oleiros
22:00
FC Alverca FC Alverca
? - ?
Armacenenses Armacenenses
22:00
Amora Amora
? - ?
Loures Loures
22:00
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
? - ?
Oliveira Hospital (Por) Oliveira Hospital (Por)
22:00
Caldas Caldas
? - ?
Condeixa Condeixa
22:00
Castro Daire Castro Daire
? - ?
Trofense Trofense
22:00
CDC Montalegre CDC Montalegre
? - ?
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
22:00
Cerveira Cerveira
? - ?
AD Fafe AD Fafe
22:00
Coimbroes Coimbroes
? - ?
Amarante Amarante
22:00
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
? - ?
Pinhalnovense Pinhalnovense
22:00
Fatima Fatima
? - ?
Marinhense	Marinhense
22:00
Figueirense Figueirense
? - ?
Pedras Rubras Pedras Rubras
22:00
GD Braganca GD Braganca
? - ?
Chaves B Chaves B
22:00
Leca (Por) Leca (Por)
? - ?
Paredes Paredes
22:00
Leiria Leiria
? - ?
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
22:00
Lusitano FCV Lusitano FCV
? - ?
Felgueiras Felgueiras
22:00
Lusitano GC Lusitano GC
? - ?
Sintrense Sintrense
22:00
Merelinense Merelinense
? - ?
Maritimo B Maritimo B
22:00
Montijo Montijo
? - ?
Real SC Real SC
22:00
Sacavenense Sacavenense
? - ?
Olhanense Olhanense
22:00
Sanjoanense Sanjoanense
? - ?
Gondomar Gondomar
22:00
Santarem Santarem
? - ?
Torreense Torreense
22:00
Sao Martinho Sao Martinho
? - ?
Vizela Vizela
22:00
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
? - ?
Sertanense Sertanense
22:00
SC Espinho SC Espinho
? - ?
ซีเอฟ คาเนลาส 2010 ซีเอฟ คาเนลาส 2010
22:00
SC Mirandela SC Mirandela
? - ?
Braga B Braga B
22:00
SC Vila Real SC Vila Real
? - ?
Arouca Arouca
22:00
Sintra Sintra
? - ?
Aljustrelense Aljustrelense
22:00
Valadares Gaia Valadares Gaia
? - ?
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
23:00
Camara de Lobos Camara de Lobos
? - ?
Maria de Fonte Maria de Fonte
23:00
Fontinhas Fontinhas
? - ?
แอนาเดีย แอนาเดีย
23:00
SC Praiense SC Praiense
? - ?
Sporting Ideal Sporting Ideal
23:00
U. Madeira U. Madeira
? - ?
Guimaraes B Guimaraes B
21:00
Bezanija Bezanija
? - ?
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
21:00
Borac Borac
? - ?
Radnicki 1923 Radnicki 1923
21:00
Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
? - ?
Sindjelic Beograd Sindjelic Beograd
21:00
Graficar Beograd Graficar Beograd
? - ?
Metalac Metalac
21:00
Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
? - ?
Smederevo Smederevo
21:00
Radnicki Pirot Radnicki Pirot
? - ?
Din. Vranje Din. Vranje
21:00
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
? - ?
Zarkovo Zarkovo
21:00
Zemun Zemun
? - ?
Backa Backa
21:00
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
? - ?
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
21:00
Novi Pazar Novi Pazar
? - ?
Radnicki 1923 Radnicki 1923
FRO
JAHE JAHE
? - ?
Garde Nationale Garde Nationale
19:00
Manchester United W Manchester United W
? - ?
Manchester City W Manchester City W
19:30
Everton W Everton W
? - ?
Birmingham W Birmingham W
21:00
Brighton W Brighton W
? - ?
Bristol City W Bristol City W
21:00
Reading W Reading W
? - ?
Liverpool W Liverpool W
21:00
Tottenham W Tottenham W
? - ?
Chelsea W Chelsea W
22:00
West Ham W West Ham W
? - ?
Arsenal W Arsenal W
20:30
Agnonese Agnonese
? - ?
US Tolentino US Tolentino
20:30
Calcio Chieti Calcio Chieti
? - ?
Vastogirardi Vastogirardi
20:30
San Marino San Marino
? - ?
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
20:30
Fiuggi Fiuggi
? - ?
Campobasso Campobasso
20:30
Giulianova Giulianova
? - ?
Jesina Jesina
20:30
Matelica Matelica
? - ?
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
20:30
Montegiorgio Montegiorgio
? - ?
Avezzano (Ita) Avezzano (Ita)
20:30
Porto Sant'Elpidio Porto Sant'Elpidio
? - ?
Vastese Vastese
20:30
Recanatese Recanatese
? - ?
Sangiustese Sangiustese
20:00
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
? - ?
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
13:00
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
? - ?
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
13:00
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
? - ?
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
13:00
Kusatsu Kusatsu
? - ?
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
13:00
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
? - ?
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
13:00
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
? - ?
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
13:00
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
? - ?
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
13:00
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
? - ?
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
16:00
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
? - ?
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
20:30
Adriese Adriese
? - ?
Campodarsego Campodarsego
20:30
Caldiero Terme Caldiero Terme
? - ?
Ambrosiana Ambrosiana
20:30
Cartigliano Cartigliano
? - ?
Belluno Belluno
20:30
Chions Chions
? - ?
Clodiense Clodiense
20:30
Este Este
? - ?
Vigasio Vigasio
20:30
Feltre Feltre
? - ?
Delta Rovigo Delta Rovigo
20:30
Legnago Salus Legnago Salus
? - ?
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
20:30
Mestre Mestre
? - ?
San Luigi (Ita) San Luigi (Ita)
20:30
Montebelluna Montebelluna
? - ?
Tamai Tamai
20:30
Villafranca Villafranca
? - ?
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
00:00
Aceuchal Aceuchal
? - ?
Trujillo Trujillo
00:00
CD Calamonte CD Calamonte
? - ?
Azuaga Azuaga
00:00
CD Coria CD Coria
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
00:00
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
? - ?
Diocesano Diocesano
00:00
Jerez CF Jerez CF
? - ?
AD Llerenense AD Llerenense
00:00
Montijo Montijo
? - ?
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
00:00
Moralo Moralo
? - ?
Cacereno Cacereno
00:00
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
? - ?
Extremadura UD B Extremadura UD B
00:00
UP Plasencia UP Plasencia
? - ?
Olivenza Olivenza
00:00
Valdivia Valdivia
? - ?
Arroyo Arroyo
21:30
Dunaharaszti MTK Dunaharaszti MTK
? - ?
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
23:00
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
? - ?
Taksony Taksony
21:30
Dabas Dabas
? - ?
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
21:30
Ivancsa Ivancsa
? - ?
Honved II Honved II
21:30
Kelen Kelen
? - ?
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
21:30
Pecsi MFC Pecsi MFC
? - ?
Monori Monori
21:30
Szabadkikoto Szabadkikoto
? - ?
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
21:30
Szentlorinc Szentlorinc
? - ?
Szekszardi Szekszardi
12:00
บริสเบน U21 บริสเบน U21
? - ?
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
21:00
DJK Bamberg DJK Bamberg
? - ?
Vilzing Vilzing
17:15
Pelikan Pelikan
? - ?
Mazowiecki Mazowiecki
21:00
Dikkelvenne Dikkelvenne
? - ?
Westhoek Westhoek
21:00
Gullegem Gullegem
? - ?
Petegem Petegem
21:00
Knokke Knokke
? - ?
ฮองส์ ฮองส์
02:00
Mandel United Mandel United
? - ?
KRC Harelbeke KRC Harelbeke
21:00
Menen Menen
? - ?
ซินต์-นีกลาส ซินต์-นีกลาส
21:00
Merelbeke Merelbeke
? - ?
Zwevezele Zwevezele
02:00
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
? - ?
KRC Gent KRC Gent
21:00
Temse Temse
? - ?
Hamme Hamme
21:00
Holysov Holysov
? - ?
Rapid Plzen Rapid Plzen
21:00
Stankov Stankov
? - ?
Sokol Lhota Sokol Lhota
21:00
Vejprnice Vejprnice
? - ?
Start Tlumacov Start Tlumacov
00:00
Ariznabarra Ariznabarra
? - ?
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
00:00
Balmaseda (Esp) Balmaseda (Esp)
? - ?
Urduliz Urduliz
00:00
SCD Durango SCD Durango
? - ?
00:00
Gernika Club Gernika Club
? - ?
Sodupe (Esp) Sodupe (Esp)
00:00
? - ?
วิคโตริอา วิคโตริอา
00:00
? - ?
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
00:00
? - ?
00:00
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
? - ?
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
00:00
? - ?
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
00:00
Tolosa Tolosa
? - ?
20:00
Agios Nikolaos Agios Nikolaos
? - ?
Poros Poros
20:00
Atsalenios Atsalenios
? - ?
Rethymniakos Rethymniakos
20:00
Episkopi Episkopi
? - ?
Giouchtas Giouchtas
20:00
Panakrotiriakos Panakrotiriakos
? - ?
Irodotos Irodotos
20:30
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
? - ?
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
20:30
Albalonga Albalonga
? - ?
Bastia Bastia
20:30
Cannara Cannara
? - ?
Trestina Trestina
20:30
Flaminia Flaminia
? - ?
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
20:30
Gavorrano Gavorrano
? - ?
Grosseto Grosseto
20:30
Grassina Grassina
? - ?
Pomezia Pomezia
20:30
Monterosi FC Monterosi FC
? - ?
Ponsacco (Ita) Ponsacco (Ita)
20:30
Sangiovannese Sangiovannese
? - ?
Tuttocuoio Tuttocuoio
20:30
Scandicci Scandicci
? - ?
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
04:30
Molynes Molynes
? - ?
Tivoli Tivoli
04:30
UWI UWI
? - ?
Humble Lions Humble Lions
04:30
Mount Pleasant Mount Pleasant
? - ?
Dunbeholden Dunbeholden
04:30
Cavalier Cavalier
? - ?
Vere United Vere United
04:30
Arnett Gardens Arnett Gardens
? - ?
Harbour View Harbour View
04:30
Waterhouse Waterhouse
? - ?
Portmore Portmore
21:00
Benatky Benatky
? - ?
Velke Hamry (Cze) Velke Hamry (Cze)
21:00
Dvur Kralove Dvur Kralove
? - ?
Caslav Caslav
16:15
Kutna Hora Kutna Hora
? - ?
Kolin Kolin
16:15
Libis Libis
? - ?
Hlinsko Hlinsko
21:00
Nachod Nachod
? - ?
Trutnov Trutnov
21:00
Ostra Ostra
? - ?
Letohrad Letohrad
21:00
Poricany Poricany
? - ?
Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou
21:00
Vysoke Myto Vysoke Myto
? - ?
Nymburk Nymburk
12:00
Albirex Niigata W Albirex Niigata W
? - ?
Urawa W Urawa W
12:00
Ehime W Ehime W
? - ?
Inac Kobe Leonesa W Inac Kobe Leonesa W
12:00
Vegalta Sendai W Vegalta Sendai W
? - ?
Beleza W Beleza W
21:00
Kovacova Kovacova
? - ?
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
21:00
Krasno Krasno
? - ?
Kalinovo Kalinovo
21:00
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
? - ?
Filakovo Filakovo
21:00
Oravske Vesele Oravske Vesele
? - ?
Jednota Banova Jednota Banova
21:00
Zarnovica Zarnovica
? - ?
Namestovo Namestovo
21:00
Munich 1860 II Munich 1860 II
? - ?
Hankofen-Hailing Hankofen-Hailing
21:00
Schwabmunchen Schwabmunchen
? - ?
Deisenhofen (Ger) Deisenhofen (Ger)
22:00
Regensburg II Regensburg II
? - ?
Nordlingen Nordlingen
21:30
Bilovec Bilovec
? - ?
Senov Senov
21:30
Bystrice Bystrice
? - ?
Krnov Krnov
21:30
Koberice Koberice
? - ?
Petrovice Petrovice
21:30
Moravan Oldrisov Moravan Oldrisov
? - ?
Bridlicna Bridlicna
21:30
Pusta Polom Pusta Polom
? - ?
Cesky Tesin Cesky Tesin
16:30
Karlovy Vary Karlovy Vary
? - ?
Stechovice Stechovice
21:00
Hostoun Hostoun
? - ?
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
21:00
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
? - ?
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
20:30
Borgosesia Borgosesia
? - ?
Fossano Fossano
20:30
Bra Bra
? - ?
Verbania Verbania
20:30
Casale Casale
? - ?
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
20:30
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
? - ?
Savona (Ita) Savona (Ita)
20:30
Lavagnese Lavagnese
? - ?
Fezzanese Fezzanese
20:30
Lucchese Lucchese
? - ?
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
20:30
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
? - ?
Prato Prato
20:30
Sanremese Sanremese
? - ?
Chieri Chieri
20:30
Vado Vado
? - ?
Caronnese Caronnese
00:00
Atl. Paso Atl. Paso
? - ?
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
00:00
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
? - ?
Atletico Union Guimar (Esp) Atletico Union Guimar (Esp)
00:00
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
? - ?
Club Atletico Tacoronte Club Atletico Tacoronte
00:00
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
? - ?
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
00:00
? - ?
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
00:00
Las Palmas C Las Palmas C
? - ?
00:00
Santa Ursula Santa Ursula
? - ?
San Fernando San Fernando
00:00
? - ?
Tamaraceite Tamaraceite
00:00
Tenerife B Tenerife B
? - ?
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
00:00
Union Viera Union Viera
? - ?
Vera (Esp) Vera (Esp)
21:00
APEJES Academy APEJES Academy
? - ?
Stade Renard Stade Renard
21:00
Avion Academy Avion Academy
? - ?
Dragon de Yaounde Dragon de Yaounde
21:00
Bamenda Bamenda
? - ?
Feutcheu Feutcheu
21:00
Canon Yaounde Canon Yaounde
? - ?
Union Douala Union Douala
21:00
Fortuna Yaounde Fortuna Yaounde
? - ?
Colombe Lobo Colombe Lobo
21:00
Panthere Panthere
? - ?
Fovu Baham Fovu Baham
21:00
UMS de Loum UMS de Loum
? - ?
Bamboutos FC Bamboutos FC
21:00
Young Sports Young Sports
? - ?
Tonnerre Tonnerre
20:00
AO Paniliakos AO Paniliakos
? - ?
Nafplio Nafplio
20:00
AO Tsilivi AO Tsilivi
? - ?
Pellana Pellana
20:00
Diavolitsi Diavolitsi
? - ?
PAO Varda PAO Varda
20:00
Ermionidas-Ermis Ermionidas-Ermis
? - ?
Zakynthos Zakynthos
20:00
Panargiakos Panargiakos
? - ?
Diagoras Vrachneikon Diagoras Vrachneikon
20:00
Pangytheatikos Pangytheatikos
? - ?
Zacharo Zacharo
20:00
Thyella Patras Thyella Patras
? - ?
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
03:00
Atlanta Atlanta
? - ?
วิตอเรีย วิตอเรีย
03:00
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
Fluminense de Feira Fluminense de Feira
03:00
Bahia De Feira Bahia De Feira
? - ?
Juazeirense Juazeirense
03:00
Jacuipense Jacuipense
? - ?
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
03:00
Vitoria da Conquista Vitoria da Conquista
? - ?
Jacobina Jacobina
20:30
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
? - ?
บุชส์ บุชส์
22:00
กราสช็อปเปอร์ กราสช็อปเปอร์
? - ?
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
21:00
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
? - ?
Muttenz Muttenz
22:00
ลูเซิน2 ลูเซิน2
? - ?
โซโลทวร์น โซโลทวร์น
04:00
Chiriqui Chiriqui
? - ?
Chorrillo Chorrillo
04:00
Plaza Amador Plaza Amador
? - ?
San Francisco San Francisco
07:00
Independiente Independiente
? - ?
Costa del Este Costa del Este
07:00
Tauro Tauro
? - ?
Alianza Alianza
20:00
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
? - ?
Duisburg W Duisburg W
19:00
Bayern Munich W Bayern Munich W
? - ?
Hoffenheim W Hoffenheim W
01:15
Frankfurt W Frankfurt W
? - ?
Sand W Sand W
20:00
Freiburg W Freiburg W
? - ?
Potsdam W Potsdam W
20:00
SGS Essen W SGS Essen W
? - ?
Jena W Jena W
20:00
Wolfsburg W Wolfsburg W
? - ?
Koln W Koln W
22:30
Lysa n. L. Lysa n. L.
? - ?
Hvozdnice Hvozdnice
22:30
SK Lhota SK Lhota
? - ?
Porici n. S. Porici n. S.
00:00
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
? - ?
Arzua Arzua
00:00
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
? - ?
Paiosaco Paiosaco
00:00
Barco Barco
? - ?
Silva SD Silva SD
00:00
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
? - ?
Pontes Pontes
00:00
CD Choco CD Choco
? - ?
Pontellas Pontellas
00:00
Compostela Compostela
? - ?
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
00:00
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
? - ?
Estradense Estradense
00:00
Ourense CF Ourense CF
? - ?
Arosa SC Arosa SC
00:00
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
? - ?
UD Ourense UD Ourense
00:00
Somozas Somozas
? - ?
Polvorin Polvorin
04:00
America de Quito America de Quito
? - ?
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
04:00
Chacaritas Chacaritas
? - ?
Manta Manta
04:00
Fuerza A. Fuerza A.
? - ?
Atl. Porteno Atl. Porteno
04:00
Gualaceo Gualaceo
? - ?
Santa Rita Santa Rita
04:00
Puerto Quito Puerto Quito
? - ?
Ind. Juniors Ind. Juniors
19:30
Agri 1970 Agri 1970
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
20:00
Belediye Derince Belediye Derince
? - ?
Ofspor Ofspor
19:30
Cizrespor Cizrespor
? - ?
Kozan Kozan
19:30
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
? - ?
Alemdag Alemdag
20:00
Fethiyespor Fethiyespor
? - ?
Karsiyaka Karsiyaka
20:00
Kocaelispor Kocaelispor
? - ?
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
20:00
Payasspor Payasspor
? - ?
Erbaaspor Erbaaspor
20:00
Turgutluspor Turgutluspor
? - ?
Tepecik Tepecik
22:00
DVTK W DVTK W
? - ?
Gyor W Gyor W
21:00
Haladas W Haladas W
? - ?
Szent Mihaly W Szent Mihaly W
21:00
Beroun Beroun
? - ?
Katovice Katovice
21:00
Doubravka Doubravka
? - ?
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
16:30
Horovicko Horovicko
? - ?
Cizova Cizova
23:00
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
? - ?
Sedlcany Sedlcany
21:00
Marianske Lazne Marianske Lazne
? - ?
Myto Myto
16:15
Petrin Plzen Petrin Plzen
? - ?
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
21:00
Rokycany Rokycany
? - ?
Klatovy Klatovy
21:00
Sobeslav Sobeslav
? - ?
Prestice Prestice
21:00
Humpolec Humpolec
? - ?
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
16:15
Jihlava B Jihlava B
? - ?
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
21:00
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
? - ?
Brno B Brno B
21:00
Start Brno Start Brno
? - ?
Breclav Breclav
21:00
Tasovice Tasovice
? - ?
Stara Rise Stara Rise
21:00
Velka Bites Velka Bites
? - ?
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
21:00
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
? - ?
Polna Polna
เลื่อน
Cray Cray
? - ?
Bognor Bognor
19:00
Thisted FC Thisted FC
? - ?
Naesby Naesby
20:00
Ringkobing Ringkobing
? - ?
Brabrand Brabrand
21:00
Koge W Koge W
? - ?
Odense Q W Odense Q W
18:00
บาเซโลน่า B บาเซโลน่า B
? - ?
เอโบร เอโบร
18:00
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
? - ?
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
? - ?
บาดาโลนา บาดาโลนา
18:00
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
? - ?
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
18:00
Levante B Levante B
? - ?
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
18:00
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
? - ?
กอร์เนยา กอร์เนยา
18:00
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
? - ?
แยย์ดา แยย์ดา
18:00
Prat Prat
? - ?
โอลอต โอลอต
18:00
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
? - ?
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
18:00
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
? - ?
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
18:00
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
? - ?
FC Andorra FC Andorra
00:00
กัวดาล กัวดาล
? - ?
SD Navarro CF (Esp) SD Navarro CF (Esp)
00:00
CD Colunga CD Colunga
? - ?
El San Martin El San Martin
00:00
Condal Condal
? - ?
Union Club Ceares Union Club Ceares
00:00
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
? - ?
Praviano Praviano
00:00
Gijon Industrial Gijon Industrial
? - ?
Vallobin Vallobin
00:00
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
? - ?
Mosconia Mosconia
00:00
Llanera Llanera
? - ?
Club Siero Club Siero
00:00
Llanes Llanes
? - ?
Basico Urraca Basico Urraca
00:00
Real Aviles Real Aviles
? - ?
เลอัลตาด เลอัลตาด
00:00
Tuilla Tuilla
? - ?
SD Lenense (Esp) SD Lenense (Esp)
04:00
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
? - ?
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
04:00
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
? - ?
Villa Mitre Villa Mitre
04:00
Chaco For Ever Chaco For Ever
? - ?
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
04:00
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
? - ?
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
04:00
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
? - ?
Central Norte Central Norte
04:00
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
? - ?
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
04:00
Desamparados Desamparados
? - ?
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
04:00
Douglas Haig Douglas Haig
? - ?
San Martin Formosa San Martin Formosa
04:00
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
? - ?
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
04:00
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
? - ?
Cipolletti Cipolletti
04:00
Sansinena Sansinena
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
04:00
Sol de Mayo Sol de Mayo
? - ?
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
04:00
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
? - ?
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
04:00
Union Sunchales Union Sunchales
? - ?
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
00:00
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
? - ?
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
00:00
? - ?
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
00:00
? - ?
Hercules B Hercules B
00:00
Beniganim Beniganim
? - ?
00:00
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
? - ?
00:00
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
? - ?
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
00:00
Recambios Colon Recambios Colon
? - ?
00:00
? - ?
00:00
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
? - ?
00:00
? - ?
20:00
A. Asteras A. Asteras
? - ?
Niki Agkathia Niki Agkathia
20:00
Aris Palaiochori Aris Palaiochori
? - ?
Astrapi Mes. Astrapi Mes.
20:00
Edessaikos Edessaikos
? - ?
Florina Florina
20:00
M. Alexandros Trikala M. Alexandros Trikala
? - ?
Poseidonas Michanionas Poseidonas Michanionas
20:00
Makedonikos Makedonikos
? - ?
Almopos Almopos
20:00
Nea Kallikrateia Nea Kallikrateia
? - ?
Giannitsa Giannitsa
20:00
? - ?
Thermaikos FC Thermaikos FC
20:00
Agioi Anargyroi Agioi Anargyroi
? - ?
Thyella Kamari Thyella Kamari
20:00
AO Ilisiakos AO Ilisiakos
? - ?
Keratsini Keratsini
20:00
Ermis Korydallos Ermis Korydallos
? - ?
Ethnikos Piraeus Ethnikos Piraeus
20:00
Fostiras Fostiras
? - ?
Ano Meras Ano Meras
20:00
Kallithea Kallithea
? - ?
Moschato Moschato
20:00
Kifisias Kifisias
? - ?
Agios Ierotheos Agios Ierotheos
20:00
Panthiraikos Panthiraikos
? - ?
AO Akratitos AO Akratitos
17:00
Ceske Budejovice U19 (Cze) Ceske Budejovice U19 (Cze)
? - ?
Plzen U19 Plzen U19
20:00
FC Fastav Zlin U19 FC Fastav Zlin U19
? - ?
Pribram U19 Pribram U19
17:00
Hradec Kralove U19 Hradec Kralove U19
? - ?
Meteor Prague U19 Meteor Prague U19
17:00
Ostrava U19 Ostrava U19
? - ?
FK Pardubice U19 FK Pardubice U19
19:00
Sigma Olomouc U19 (Cze) Sigma Olomouc U19 (Cze)
? - ?
Mlada Boleslav U19 Mlada Boleslav U19
19:00
Slovacko U19 Slovacko U19
? - ?
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
23:30
เบลินโซนา เบลินโซนา
? - ?
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
22:00
Bruhl Bruhl
? - ?
บอเวียส บอเวียส
21:00
ซิยง 2 ซิยง 2
? - ?
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
23:00
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
? - ?
Breitenrain Breitenrain
20:00
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
? - ?
Jong Den Haag Jong Den Haag
20:00
HV & CV Quick HV & CV Quick
? - ?
Hoogland Hoogland
20:00
USV Hercules USV Hercules
? - ?
DEM DEM
20:00
Westlandia Westlandia
? - ?
Groene Ster Groene Ster
20:30
Blauw Geel Blauw Geel
? - ?
Lienden Lienden
20:30
Hsc 21 Hsc 21
? - ?
Dongen Dongen
20:30
Oostzaan Oostzaan
? - ?
OSS '20 OSS '20
21:00
Ahlen Ahlen
? - ?
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
21:00
Erndtebruck Erndtebruck
? - ?
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
21:00
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
? - ?
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
21:00
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
? - ?
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
21:00
Paderborn II Paderborn II
? - ?
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
21:00
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
? - ?
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
21:00
Schermbeck Schermbeck
? - ?
Wiedenbruck Wiedenbruck
21:00
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
? - ?
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
21:00
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
? - ?
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
20:00
Inkomport Inkomport
? - ?
Kyzyltash Kyzyltash
20:00
Krymteplytsia Krymteplytsia
? - ?
Ocean Kerch Ocean Kerch
20:00
TSK Simferopol TSK Simferopol
? - ?
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
20:00
Yevpatoriya Yevpatoriya
? - ?
Kafa Kafa
23:30
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
? - ?
Casertana Casertana
02:45
บารี บารี
? - ?
Paganese Paganese
23:30
Bisceglie Bisceglie
? - ?
Monopoli Monopoli
23:30
Catania Catania
? - ?
Catanzaro Catanzaro
23:30
Cavese Cavese
? - ?
Viterbese Viterbese
21:00
Picerno Picerno
? - ?
Rende Rende
21:00
Reggina 1914 Reggina 1914
? - ?
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
02:45
แตร์นานา แตร์นานา
? - ?
Teramo Teramo
23:30
Vibonese Vibonese
? - ?
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
21:00
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
? - ?
Sicula Leonzio Sicula Leonzio
19:30
Excelsior Excelsior
? - ?
St. Louis St. Louis
19:30
AS Marsouins AS Marsouins
? - ?
Bretagne Bretagne
19:30
Saint-Denis Saint-Denis
? - ?
Capricorne Capricorne
19:30
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
? - ?
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
19:30
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
? - ?
Trois Bassins Trois Bassins
19:30
SDEFA SDEFA
? - ?
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
19:30
Tamponnaise Tamponnaise
? - ?
Piton Piton
20:00
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
? - ?
Tuzlaspor Tuzlaspor
19:00
Bodrumspor Bodrumspor
? - ?
Kardemir Karabuk Kardemir Karabuk
20:00
Ergene Velimese Ergene Velimese
? - ?
Bandirmaspor Bandirmaspor
19:00
Etimesgut Etimesgut
? - ?
Bayburt Bayburt
19:00
Eyupspor Eyupspor
? - ?
Sakaryaspor Sakaryaspor
19:30
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
? - ?
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
19:30
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
? - ?
Elazigspor Elazigspor
20:00
Utas Usakspor Utas Usakspor
? - ?
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
19:30
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
? - ?
Kastamonuspor Kastamonuspor
17:30
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
? - ?
Villanueva CF Villanueva CF
18:00
Cuarte Cuarte
? - ?
Barbastro Barbastro
18:30
Valdefierro Valdefierro
? - ?
Calamocha Calamocha
22:30
Borja Borja
? - ?
Belchite 97 Belchite 97
23:00
Tarazona Tarazona
? - ?
Utebo FC Utebo FC
23:00
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
Sarinena Sarinena
23:00
Binefar Binefar
? - ?
Robres Robres
23:00
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
? - ?
Brea Brea
00:00
Almudevar Almudevar
? - ?
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
22:30
CF Illueca CF Illueca
? - ?
Tamarite Tamarite
21:00
เบลินโซนา เบลินโซนา
? - ?
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
21:00
ซิยง 2 ซิยง 2
? - ?
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
21:00
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
? - ?
Breitenrain Breitenrain
เลื่อน
Bujumbura C. Bujumbura C.
? - ?
Bumamuru Bumamuru
เลื่อน
Olympic S. Olympic S.
? - ?
LLB Academic LLB Academic
เลื่อน
Dynamik Dynamik
? - ?
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
21:00
RFC Liege RFC Liege
? - ?
ทูบิซ ทูบิซ
21:00
Saint Eloois Saint Eloois
? - ?
เทิสเซินเดอร์โล เทิสเซินเดอร์โล
16:30
Raca Raca
? - ?
Rusovce Rusovce
21:00
D. Luzna D. Luzna
? - ?
Slovan Most Slovan Most
21:00
Kalinkovo Kalinkovo
? - ?
Bernolakovo Bernolakovo
21:00
Malacky Malacky
? - ?
Devinska N. Ves Devinska N. Ves
21:00
Rohoznik Rohoznik
? - ?
Tomasov Tomasov
16:15
Bohunice Bohunice
? - ?
Ratiskovice Ratiskovice
21:00
Moravsky Krumlov Moravsky Krumlov
? - ?
Sparta Brno Sparta Brno
21:00
SK Krumvir SK Krumvir
? - ?
Bystrc Bystrc
00:00
? - ?
Motril (Esp) Motril (Esp)
00:00
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
? - ?
Linares Linares
00:00
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
? - ?
00:00
? - ?
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
00:00
El Ejido El Ejido
? - ?
00:00
Huetor Tajar Huetor Tajar
? - ?
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
00:00
Malagueno (Esp) Malagueno (Esp)
? - ?
00:00
? - ?
Almeria B Almeria B
00:00
Torredonjimeno Torredonjimeno
? - ?
Maracena Maracena
00:00
? - ?
19:00
Atletico Madrid W Atletico Madrid W
? - ?
Valencia W Valencia W
19:00
Barcelona W Barcelona W
? - ?
Real Sociedad W Real Sociedad W
19:00
CD Tacon W (Esp) CD Tacon W (Esp)
? - ?
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
19:00
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
? - ?
Dep. La Coruna W (Esp) Dep. La Coruna W (Esp)
19:00
Tenerife W Tenerife W
? - ?
Espanyol W Espanyol W
19:00
Huelva W Huelva W
? - ?
Levante W Levante W
19:00
Rayo Vallecano W Rayo Vallecano W
? - ?
Madrid C. W Madrid C. W
19:00
Sevilla FC W Sevilla FC W
? - ?
Betis W Betis W
17:00
Andernach W Andernach W
? - ?
Arminia Bielefeld W Arminia Bielefeld W
17:00
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
? - ?
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
17:00
Cloppenburg W Cloppenburg W
? - ?
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
17:00
Frankfurt 2 W (Ger) Frankfurt 2 W (Ger)
? - ?
Werder Bremen W Werder Bremen W
17:00
Meppen W Meppen W
? - ?
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
17:00
Saarbrucken W Saarbrucken W
? - ?
Gutersloh W Gutersloh W
20:00
B. Monchengladbach W (Ger) B. Monchengladbach W (Ger)
? - ?
Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
21:00
Pelhrimov Pelhrimov
? - ?
Trebic Trebic
20:00
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
? - ?
Nova Ves Nova Ves
04:00
Botafogo PB Botafogo PB
? - ?
CSP CSP
04:00
Sousa Sousa
? - ?
Cajazeirense de Desportos Cajazeirense de Desportos
04:00
Treze PB Treze PB
? - ?
Campinense Campinense
16:30
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
? - ?
Puchov Puchov
16:30
Zilina B Zilina B
? - ?
Vysne Opatske Vysne Opatske
21:00
Trebisov Trebisov
? - ?
Ruzomberok B (Svk) Ruzomberok B (Svk)
21:30
Tivat Tivat
? - ?
Decic Decic
21:30
Ibar Ibar
? - ?
Otrant Otrant
21:30
Jedinstvo Jedinstvo
? - ?
Lovcen Lovcen
21:30
Jezero Jezero
? - ?
Drezga Drezga
21:30
Mornar Bar Mornar Bar
? - ?
Bokelj Bokelj
19:00
Durham W Durham W
? - ?
Coventry United W Coventry United W
21:00
Blackburn W Blackburn W
? - ?
Leicester W Leicester W
21:00
Charlton W Charlton W
? - ?
Crystal Palace W Crystal Palace W
21:00
Sheffield Utd W Sheffield Utd W
? - ?
New London Lionesses W New London Lionesses W
22:00
Aston Villa W Aston Villa W
? - ?
London Bees W London Bees W
20:30
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
? - ?
Sorrento Sorrento
20:30
Audace Cerignola Audace Cerignola
? - ?
Gladiator Gladiator
20:30
Brindisi Brindisi
? - ?
Altamura Altamura
20:30
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
? - ?
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
20:30
Foggia Foggia
? - ?
Andria Andria
20:30
Gravina Gravina
? - ?
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
20:30
Nocerina Nocerina
? - ?
Agropoli (Ita) Agropoli (Ita)
20:30
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
? - ?
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
20:30
Val D'agri Val D'agri
? - ?
US Bitonto US Bitonto
23:30
AlbinoLeffe AlbinoLeffe
? - ?
Pergolettese Pergolettese
23:30
Arezzo Arezzo
? - ?
Carrarese Carrarese
23:30
Juventus U23 Juventus U23
? - ?
Alessandria Alessandria
21:00
Lecco Lecco
? - ?
Pontedera Pontedera
21:00
Monza Monza
? - ?
Pistoiese Pistoiese
21:00
โนวาร่า โนวาร่า
? - ?
Olbia Olbia
21:00
Pianese Pianese
? - ?
Renate Renate
02:45
Pro Patria Pro Patria
? - ?
Gozzano Gozzano
23:30
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
? - ?
Como Como
21:00
Siena Siena
? - ?
Giana Erminio Giana Erminio
จบ
23:00
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
2 - 0
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
จบ
21:00
เอฟซี สโมเลวิชี่ เอฟซี สโมเลวิชี่
1 - 0
อิสลอช อิสลอช
20:30
Alfonsine Alfonsine
? - ?
Lentigione Lentigione
20:30
Breno Breno
? - ?
Vigor Carpaneto Vigor Carpaneto
20:30
Ciliverghe Mazzano Ciliverghe Mazzano
? - ?
Calvina Calvina
20:30
Correggese Correggese
? - ?
Sasso Marconi Sasso Marconi
20:30
Crema Crema
? - ?
Mezzolara Mezzolara
20:30
Fiorenzuola Fiorenzuola
? - ?
Mantova Mantova
20:30
Sammaurese Sammaurese
? - ?
Franciacorta Franciacorta
20:30
Savignanese Savignanese
? - ?
Forli Forli
20:30
SCD Progresso SCD Progresso
? - ?
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
00:00
AD San Juan AD San Juan
? - ?
Lourdes Lourdes
00:00
CD Ardoi CD Ardoi
? - ?
Beti Onak Beti Onak
00:00
CD Baztan CD Baztan
? - ?
Huarte Huarte
00:00
Cortes Cortes
? - ?
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
00:00
Murchante Murchante
? - ?
Pena Azagresa Pena Azagresa
00:00
Pamplona Pamplona
? - ?
Beti Kozkor Beti Kozkor
00:00
Pena Pena
? - ?
Cirbonero Cirbonero
00:00
Subiza Subiza
? - ?
Fontellas Fontellas
00:00
Txantrea Txantrea
? - ?
Mutilvera Mutilvera
00:00
Valle Egues Valle Egues
? - ?
Burlades Burlades
21:30
Balatonlelle Balatonlelle
? - ?
Puskas Academy II Puskas Academy II
21:30
BKV Elore BKV Elore
? - ?
Bicskei Bicskei
21:30
Erdi Erdi
? - ?
Lipoti Lipoti
21:30
Heviz Heviz
? - ?
Nagykanizsa Nagykanizsa
21:30
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
? - ?
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
21:30
Papai Perutz Papai Perutz
? - ?
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
21:30
Sarvari FC Sarvari FC
? - ?
Menfocsanak Menfocsanak
17:00
Veszprem Veszprem
? - ?
Komaromi VSE Komaromi VSE
11:30
Clarence Utd. Clarence Utd.
? - ?
Olympia Warriors Olympia Warriors
16:00
Sokol Opatovice Sokol Opatovice
? - ?
Jesenik Jesenik
21:00
Bohunovice Bohunovice
? - ?
Lutin Lutin
21:00
Dolany Dolany
? - ?
SK Lipova SK Lipova
21:00
Medlov Medlov
? - ?
Velke Losiny Velke Losiny
21:00
Sternberk Sternberk
? - ?
Litovel Litovel
21:00
Zabreh Zabreh
? - ?
Mohelnice Mohelnice
04:30
Seattle 2 Seattle 2
? - ?
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
05:00
Sacramento Republic Sacramento Republic
? - ?
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
21:00
Aalst Aalst
? - ?
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
02:00
เอเอสวี กีล เอเอสวี กีล
? - ?
ทีเนน ทีเนน
21:00
Cappellen Cappellen
? - ?
Bocholter Bocholter
ยกเลิก
Duffel Duffel
? - ?
Londerzeel Londerzeel
02:00
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
? - ?
Diegem Diegem
02:00
Hoogstraten Hoogstraten
? - ?
Vosselaar Vosselaar
21:00
Pepingen Pepingen
? - ?
Wijgmaal Wijgmaal
21:00
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
? - ?
Hades Hades
21:00
Touzim Touzim
? - ?
Zlutice Zlutice
00:00
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
? - ?
San Fernando (Esp) San Fernando (Esp)
00:00
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
00:00
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
? - ?
Atletico Pinto (Esp) Atletico Pinto (Esp)
00:00
Flat Earth FC Flat Earth FC
? - ?
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
00:00
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
00:00
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
? - ?
El Alamo (Esp) El Alamo (Esp)
00:00
Parla (Esp) Parla (Esp)
? - ?
Navalcarnero Navalcarnero
00:00
? - ?
00:00
? - ?
00:00
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
ยกเลิก
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
? - ?
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
ยกเลิก
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
? - ?
ฮอนิงเกะ ฮอนิงเกะ
ยกเลิก
TPV TPV
? - ?
NJS NJS
ยกเลิก
บราเก้ บราเก้
? - ?
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
ยกเลิก
ซิลวิอา ซิลวิอา
? - ?
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
ยกเลิก
Tyringe (Swe) Tyringe (Swe)
? - ?
Vittsjo (Swe) Vittsjo (Swe)
จบ
18:00
Vrango (Swe) Vrango (Swe)
3 - 1
Knippla (Swe) Knippla (Swe)
จบ
19:45
Myresjo Vetlanda FK (Swe) Myresjo Vetlanda FK (Swe)
1 - 6
Vimmerby (Swe) Vimmerby (Swe)
จบ
21:00
Lilla Tjarby (Swe) Lilla Tjarby (Swe)
3 - 1
IF Leikin (Swe) IF Leikin (Swe)
จบ
00:00
Sodra Sandby (Swe) Sodra Sandby (Swe)
4 - 3
Kosova IF (Swe) Kosova IF (Swe)
ยกเลิก
? - ?
ยกเลิก
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
? - ?
เซนิต เซนิต
จบ
22:00
ซุนด์บี้ไบร์ส ซุนด์บี้ไบร์ส
3 - 2
Vasterhaninge IF (Swe) Vasterhaninge IF (Swe)
จบ
22:00
Bjorkviks (Swe) Bjorkviks (Swe)
1 - 12
Ericsbergs GOIF (Swe) Ericsbergs GOIF (Swe)
20:30
Citta di Anagni Citta di Anagni
? - ?
Vis Artena Vis Artena
20:30
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
? - ?
Budoni Budoni
20:30
Latina (Ita) Latina (Ita)
? - ?
Arzachena Arzachena
20:30
Muravera Muravera
? - ?
Nuova Florida Nuova Florida
20:30
Nuova C. Nuova C.
? - ?
Aprilia Aprilia
20:30
Ostia Mare Ostia Mare
? - ?
Latte Dolce Latte Dolce
20:30
Portici 1906 Portici 1906
? - ?
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
20:30
Tor Sapienza Tor Sapienza
? - ?
Ladispoli Ladispoli
20:30
Torres Torres
? - ?
Turris Turris
20:00
ตริคาล่า ตริคาล่า
? - ?
Niki Volos Niki Volos
20:00
Diagoras Diagoras
? - ?
Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis
20:00
Ierapetra Ierapetra
? - ?
คาลามาต้า คาลามาต้า
20:00
O. Volos O. Volos
? - ?
Kavala Kavala
20:00
PO Triglia PO Triglia
? - ?
PAE Egaleo PAE Egaleo
20:00
Thesprotos Thesprotos
? - ?
Ialisos Ialisos
20:00
Veria Veria
? - ?
Ionikos Ionikos
23:00
Abia Warriors Abia Warriors
? - ?
Lobi Stars Lobi Stars
23:00
Akwa United Akwa United
? - ?
MFM FC MFM FC
23:00
Enugu Rangers Enugu Rangers
? - ?
Wikki Tourist Wikki Tourist
23:00
Enyimba Enyimba
? - ?
Akwa Starlets Akwa Starlets
23:00
Heartland Heartland
? - ?
Delta Force Delta Force
23:00
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
? - ?
Plateau United Plateau United
23:00
Kano Pillars Kano Pillars
? - ?
Nasarawa Nasarawa
23:00
Katsina United FC Katsina United FC
? - ?
Rivers United FC Rivers United FC
23:00
Sunshine Stars Sunshine Stars
? - ?
Adamawa Adamawa
23:00
Warri Warri
? - ?
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
22:00
Nimba FC Nimba FC
? - ?
NPA Anchors NPA Anchors
00:00
BEA Mountain BEA Mountain
? - ?
MC Breweries MC Breweries
00:00
Freeport Freeport
? - ?
Small Town Small Town
00:00
LISCR FC LISCR FC
? - ?
Watanga Watanga
00:00
Mighty Barrolle Mighty Barrolle
? - ?
LPRC Oiler LPRC Oiler
00:00
Nimba Kwado Nimba Kwado
? - ?
Nimba Nimba
17:00
Qrendi Qrendi
? - ?
Qormi Qormi
19:15
Pembroke Pembroke
? - ?