Chat with us, powered by LiveChat

โปรแกรมสูตรบอล_tded8zeanทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

duballhd-ดูบอลสด-ดูบอลออนไลน์

ผลบอลเมื่อวาน

วันที่ 27 มกราคม 2565

จบ
01:00
Blackburn U18 Blackburn U18
2 - 1
Sheffield Wed U18 Sheffield Wed U18
ยกเลิก
อินโดนีเซีย อินโดนีเซีย
? - ?
บังกลาเทศ บังกลาเทศ
จบ
19:00
บาห์เรน บาห์เรน
3 - 1
ยูกันดา ยูกันดา
จบ
17:00
อินโดนีเซีย อินโดนีเซีย
4 - 1
East Timor East Timor
จบ
02:30
เอสโตริล เอสโตริล
1 - 2
อรัวก้า อรัวก้า
จบ
01:45
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
? - ?
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
จบ
09:00
แอตแลนเต้ แอตแลนเต้
? - ?
ซีดี ทาปาติโอ้	ซีดี ทาปาติโอ้
จบ
20:00
โอริสสา เอฟซี โอริสสา เอฟซี
2 - 3
ไฮเดอราแบด ไฮเดอราแบด
จบ
19:00
Middlesbrough U18 Middlesbrough U18
2 - 0
Wolverhampton U18 Wolverhampton U18
จบ
14:00
Japan W Japan W
1 - 1
South Korea W South Korea W
จบ
14:00
Vietnam W Vietnam W
2 - 2
Myanmar W Myanmar W
จบ
20:00
Australia W Australia W
2 - 1
Thailand W Thailand W
จบ
20:00
Philippines W Philippines W
6 - 0
Indonesia W Indonesia W
จบ
19:00
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
1 - 1
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
จบ
19:00
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
0 - 1
เตอูต้า เตอูต้า
ยกเลิก
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
จบ
18:00
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
2 - 0
โอบี โอเดนเซ่	โอบี โอเดนเซ่
จบ
19:00
Dun. Streda Dun. Streda
1 - 1
Backa Topola Backa Topola
ยกเลิก
Liberec Liberec
? - ?
Makedonija GP Makedonija GP
จบ
19:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
1 - 1
Bohemians 1905 Bohemians 1905
ยกเลิก
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
? - ?
เอสเฟา เอลเวอร์สเบิร์ก เอสเฟา เอลเวอร์สเบิร์ก
ยกเลิก
Aksu Aksu
? - ?
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
จบ
18:00
KF Llapi KF Llapi
2 - 0
Akademija Pandev Akademija Pandev
จบ
18:00
Kozuv Gevgelija Kozuv Gevgelija
? - ?
Pobeda Pobeda
จบ
18:00
Liberec Liberec
3 - 1
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
จบ
18:00
Metalist Kharkiv (Ukr) Metalist Kharkiv (Ukr)
? - ?
วอร์ตา พอชแนน วอร์ตา พอชแนน
จบ
18:30
Metalist Kharkiv (Ukr) Metalist Kharkiv (Ukr)
0 - 4
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
จบ
19:00
กอร์นิค เลซน่า กอร์นิค เลซน่า
? - ?
Novi Pazar Novi Pazar
จบ
19:00
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
? - ?
Etar Etar
จบ
19:00
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
0 - 1
KF Ballkani KF Ballkani
จบ
19:00
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
3 - 2
ซอร์ยา ลูกานสค์ ซอร์ยา ลูกานสค์
จบ
19:00
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
2 - 1
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
ยกเลิก
สตาล เมียเลค สตาล เมียเลค
? - ?
Makedonija GP Makedonija GP
จบ
22:00
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
1 - 2
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
22:00
กอร์นิค เลซน่า กอร์นิค เลซน่า
? - ?
Prishtina Prishtina
จบ
23:00
บีเค ฮัคเค่น บีเค ฮัคเค่น
2 - 3
เฟรดริกซ์สตัด	เฟรดริกซ์สตัด
Mulheimer SV 07 (Ger) Mulheimer SV 07 (Ger)
? - ?
FSV Duisburg FSV Duisburg
จบ
04:00
เพนารอล เพนารอล
1 - 0
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ	นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
จบ
16:00
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
1 - 1
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
จบ
17:00
โอซาซูนา โอซาซูนา
0 - 1
อลาเบส อลาเบส
จบ
18:00
โคโลญจน์ โคโลญจน์
2 - 2
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
จบ
19:00
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
3 - 3
เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์
จบ
19:00
โบคุม โบคุม
0 - 2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
จบ
19:00
Ludogorets II Ludogorets II
3 - 0
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
จบ
19:00
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
0 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
จบ
19:00
ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
3 - 0
Arda (Bul) Arda (Bul)
จบ
19:00
Termalica B-B. Termalica B-B.
1 - 1
Radnik Radnik
จบ
19:00
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
1 - 1
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
จบ
20:00
โมลด์ โมลด์
1 - 0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
จบ
20:00
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
1 - 0
Makedonija GP Makedonija GP
จบ
00:45
Schlebusch (Ger) Schlebusch (Ger)
? - ?
FC Monheim FC Monheim
จบ
17:00
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
2 - 2
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
จบ
19:00
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
9 - 0
เอฟเค พริแบรม เอฟเค พริแบรม
จบ
18:00
คัมบูร์ คัมบูร์
0 - 1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
จบ
14:00
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
? - ?
Bolnisi Bolnisi
จบ
23:00
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
4 - 0
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
จบ
00:30
Pors Grenland Pors Grenland
4 - 2
Halsen Halsen
จบ
23:30
ATSV Wolfsberger ATSV Wolfsberger
0 - 2
A. Klagenfurt (Am) (Aut) A. Klagenfurt (Am) (Aut)
จบ
05:30
Blooming Blooming
1 - 1
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
จบ
03:00
คอสตาริกา คอสตาริกา
1 - 0
 ปานามา ปานามา
จบ
03:00
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
0 - 2
 แคนาดา แคนาดา
จบ
03:00
จาไมก้า จาไมก้า
1 - 2
เม็กซิโก เม็กซิโก
จบ
03:00
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
1 - 0
เอล ซัลวาดอร์ เอล ซัลวาดอร์
จบ
03:00
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
2 - 1
เซาเปาโล เซาเปาโล
จบ
03:00
อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี
? - ?
ซานโตส ซานโตส
จบ
03:00
Ituano Ituano
2 - 0
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
จบ
03:00
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
3 - 1
บรากันติโน้ บรากันติโน้
จบ
03:00
U. Magdalena U. Magdalena
? - ?
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
จบ
05:05
ปาตริโอตาส เอฟซี ปาตริโอตาส เอฟซี
2 - 0
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
จบ
07:10
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
1 - 1
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
จบ
19:00
Niki Volos Niki Volos
1 - 0
O. Volos O. Volos
จบ
23:15
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
1 - 0
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
จบ
03:00
Tombense Tombense
1 - 1
Pouso Alegre Pouso Alegre
จบ
03:00
Villa Nova MG Villa Nova MG
1 - 1
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
จบ
22:00
Monterrey W Monterrey W
4 - 0
Mazatlan FC W Mazatlan FC W
จบ
00:00
Cruz Azul W Cruz Azul W
1 - 0
Juarez W Juarez W
จบ
07:00
Club Leon W Club Leon W
1 - 1
Club Tijuana W Club Tijuana W
จบ
09:00
Santos Laguna W Santos Laguna W
1 - 0
Toluca W Toluca W
เลื่อน
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
? - ?
JSK JSK
Don Bosco Don Bosco
- - -
Sanga Balende Sanga Balende
จบ
20:30
FC Renaissance FC Renaissance
2 - 0
RCK RCK
จบ
04:15
บาเฮีย บาเฮีย
1 - 0
Atlanta Atlanta
จบ
19:15
US Gendarmerie US Gendarmerie
0 - 1
ASFAN ASFAN
จบ
21:15
Police Police
1 - 2
SONIDEP SONIDEP
จบ
06:15
ชิลี ชิลี
1 - 2
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
จบ
05:00
ปารากวัย ปารากวัย
0 - 1
อุรุกวัย อุรุกวัย
FRO
CARA Brazzaville CARA Brazzaville
? - ?
Kondzo Kondzo
FRO
JS Talangai JS Talangai
? - ?
Inter Club Inter Club
FRO
Nathalys Nathalys
? - ?
Leopard Leopard
FRO
Cheminots Cheminots
? - ?
Nico-Nicoye Nico-Nicoye
จบ
00:30
คาสทันฮาล อีซี พีเอ คาสทันฮาล อีซี พีเอ
1 - 0
พาราโกมินาส	พาราโกมินาส
จบ
06:30
รีโม่ พีเอ รีโม่ พีเอ
1 - 0
อเมซอเนีย ไอเอฟซี พีเอ	อเมซอเนีย ไอเอฟซี พีเอ
จบ
19:00
Nkana Nkana
1 - 0
Kabwe Kabwe
จบ
23:00
Sporting U23 Sporting U23
1 - 1
Vizela U23 Vizela U23
FRO
Avrankou Omnisport Avrankou Omnisport
? - ?
ASOS ASOS
FRO
Baboni Baboni
? - ?
Dadje Dadje
FRO
Sitatunga Sitatunga
? - ?
Police Police
จบ
03:00
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
0 - 1
Bangu Bangu
จบ
03:00
Madureira Madureira
1 - 0
เรเซนเด้ อาร์เจ (N) เรเซนเด้ อาร์เจ (N)
จบ
03:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
2 - 4
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
จบ
01:00
Uniclinic Uniclinic
1 - 1
Pacajus (Bra) Pacajus (Bra)
จบ
01:00
Caucaia Caucaia
1 - 0
Maracana Maracana
จบ
01:00
Ferroviario Ferroviario
4 - 0
Crato Crato
จบ
01:00
Icasa Icasa
2 - 0
Iguatu Iguatu
จบ
04:00
Fluminense-PI Fluminense-PI
1 - 1
Julho Esporte Julho Esporte
เลื่อน
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
? - ?
รอยัล ลีโอพาร์ดส์ รอยัล ลีโอพาร์ดส์
จบ
15:10
ออสเตรเลีย ออสเตรเลีย
4 - 0
 เวียดนาม เวียดนาม
จบ
22:00
อิหร่าน อิหร่าน
1 - 0
อิรัก อิรัก
จบ
16:00
ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น
2 - 0
จีน จีน
จบ
23:15
ซาอุดิอาระเบีย ซาอุดิอาระเบีย
1 - 0
โอมาน โอมาน
จบ
18:00
เกาหลีใต้ เกาหลีใต้
0 - 1
เลบานอน	เลบานอน
จบ
17:00
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
2 - 0
ซีเรีย	ซีเรีย
จบ
05:00
Cascavel Cascavel
2 - 1
Uniao PR Uniao PR
จบ
05:00
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
2 - 1
กูรีตีบา กูรีตีบา
จบ
05:00
ปาราน่า ปาราน่า
2 - 1
Azuriz Azuriz
จบ
04:00
ฮัวชิปาโต ฮัวชิปาโต
1 - 0
Copiapo Copiapo
จบ
19:00
Mukura Victory Sports Mukura Victory Sports
1 - 0
Etincelles Etincelles
จบ
19:00
Bugesera FC Bugesera FC
2 - 0
Gicumbi Gicumbi
จบ
19:00
Etoile de L'Est Etoile de L'Est
2 - 0
AS Kigali AS Kigali
จบ
19:00
Rayon Sport Rayon Sport
1 - 0
Gasogi United (Rwa) Gasogi United (Rwa)
จบ
19:00
Rutsiro Rutsiro
0 - 1
Musanze Musanze
จบ
00:30
Taguatinga Esporte Taguatinga Esporte
3 - 2
Luziania Luziania
จบ
20:30
Hoffenheim W Hoffenheim W
2 - 1
Sand W Sand W
จบ
03:00
EC Sao Jose EC Sao Jose
1 - 0
Guarany de Bage (Bra) Guarany de Bage (Bra)
จบ
03:00
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
2 - 1
SER Caxias SER Caxias
จบ
05:15
Lagarto Lagarto
2 - 0
Frei Paulistano Frei Paulistano
จบ
01:00
Southampton U23 Southampton U23
0 - 1
Bournemouth U23 Bournemouth U23
จบ
03:00
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
5 - 0
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
00:30
เลคเนียร์ เรคยาวิก เลคเนียร์ เรคยาวิก
? - ?
ไอเอ อคราเนส	ไอเอ อคราเนส
จบ
01:00
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
3 - 1
ไบรดาบลิค ไบรดาบลิค
จบ
05:00
Barra FC Barra FC
? - ?
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
จบ
05:00
รีโม่ พีเอ รีโม่ พีเอ
? - ?
Camboriu Camboriu
จบ
05:00
Gremio Juventus Gremio Juventus
2 - 2
Marcilio Dias Marcilio Dias
จบ
05:00
Joinville Joinville
1 - 3
Concordia Concordia
จบ
05:30
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
1 - 0
Crac Go Crac Go

duballhdfree-ดูบอลสด-ดูบอลออนไลน์td-ball-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล-ทีเด็ดเซียน