Hello, world!

Live Score ผลบอลสดวันที่ 21 ตุลาคม 2561

League Name Kickoff Time Home Live Score Away Halftime Score Macth Status
Serie A 00:00 Sao Paulo 0 - 0 Atletico-PR
Serie A 00:00 Sport Recife 0 - 0 Vasco
Serie B 00:00 Fortaleza 0 - 0 Paysandu PA
LDF 23:00 Atletico San Francisco 1 - 0 Vega Real
Primera Division 23:00 Diriangen 0 - 0 Ferretti 0 - 0
Serie A 23:00 Guayaquil City 2 - 1 Barcelona SC 1 - 1
USL 22:00 Cincinnati 1 - 0 (0 - 0) Nashville SC 0 - 0
USL 23:00 Real Monarchs 0 - 0 Reno
Primera Division 22:30 Garcilaso 1 - 0 Union Comercio 0 - 0
Primera Division 22:30 Union La Calera 0 - 1 Huachipato
Division Profesional 23:15 The Strongest 4 - 0 Guabira
Primera Division 23:00 Diaz 1 - 0 Deportivo Santani 1 - 0
Liga Aguila 22:15 Jaguares de Cordoba 0 - 2 Ind. Medellin 0 - 1
Liga de Ascenso 23:00 Zacatecas Mineros 1 - 2 Dorados de Sinaloa 0 - 2
Superliga 22:45 Boca Juniors 0 - 0 Rosario Central 0 - 0
Primera B Nacional 23:00 Agropecuario 0 - 0 Ind. Rivadavia 0 - 0
Primera Division 00:00 Queretaro 0 - 0 Cruz Azul
Liga Nacional 02:00 UPNFM - Motagua
Liga Nacional 03:00 Real Espana - Platense
A Lyga 12:00 Zalgiris - Trakai
A Lyga 12:00 Jonava - Suduva
Botola Pro 19:00 Berkane - Hassania Agadir
Botola Pro 21:00 Wydad - Mouloudia Oujda
Botola Pro 17:00 Youssoufia Berrechid - FAR Rabat
Super League 14:00 Al Kahraba - Erbil
Super League 16:15 Naft Al Junoob - Al Shorta
Premier Soccer League 15:00 Dynamos - Black Rhinos
Premier Soccer League 15:00 Highlanders - Bulawayo City FC
Premier Soccer League 15:00 Mutare City Rovers FC - Yadah
Premier Soccer League 15:00 Shabanie - Harare City
Premier Soccer League 15:00 Triangle - Herentals
Primera B Nacional 19:35 Def. de Belgrano - Chacarita Juniors
Primera B Nacional 22:00 Gimnasia Jujuy - Club Atletico Mitre
Primera B Nacional 22:00 Gimnasia Mendoza - Sarmiento Junin
Primera B Nacional 01:05 Platense - Brown Adrogue
Primera B Nacional 01:00 Santamarina - Temperley
Primera B Nacional 01:05 Villa Dalmine - Quilmes
Primera B Metropolitana 20:30 Colegiales - Justo Jose de Urquiza
Primera C Metropolitana 17:00 El Porvenir - Excursionistas
Primera C Metropolitana 20:30 Sportivo Barracas - Sportivo Italiano
Primera D Metropolitana 17:00 Atlas - Deportivo Muniz
Primera D Metropolitana 16:00 Central Ballester - Real Pilar
Primera D Metropolitana 16:00 Lugano - Claypole
Primera B 22:00 S. Morning - La Serena
LDF 23:00 Cibao - Atletico Pantoja
Primera Division 23:00 Audaz - Alianza FC
Primera Division 23:00 FAS - Sonsonate
Primera Division 23:15 Jocoro - Aguila
Primera Division 03:00 Metapan - Luis Angel Firpo
Primera Division 23:00 Municipal Limeno - Chalatenango
Serie C 15:00 Viterbese - Cavese
Premier League 16:45 Al-Fahaheel - Al Qadisiya
Premier League 19:05 Al Arabi - Al Jahra
LPF 01:00 Alianza - Miguelito
LPF 01:00 Deportivo Universitario - Independiente
LPF 01:00 Santa Gema - Plaza Amador
PFL 13:00 Khimik Novomoskovsk - Khimki 2
Prva Liga 14:30 Bezanija - Metalac
Prva Liga 14:30 FK Indjija - Teleoptik
Prva Liga 14:30 Novi Pazar - Zarkovo
First Division 15:30 Maccabi - Real Kings
Druha Liga 16:00 MFC Metalurh - Hornostayivka
Premier League 17:00 Everton Crystal Palace
Ligue 1 15:00 Montpellier Bordeaux
Ligue 1 17:00 St Etienne Rennes
Ligue 1 21:00 Nice Marseille
Bundesliga 15:30 Hertha Berlin Freiburg
Bundesliga 18:00 B. Monchengladbach Mainz
Serie A 12:30 Frosinone Empoli
Serie A 15:00 Bologna Torino
Serie A 15:00 Chievo Atalanta
Serie A 15:00 Parma Lazio
Serie A 18:00 Fiorentina Cagliari
Serie A 20:30 Inter AC Milan
Eredivisie 12:15 Breda Willem II
Eredivisie 14:30 Feyenoord Zwolle
Eredivisie 14:30 Heracles Groningen
Eredivisie 14:30 Venlo Den Haag
Eredivisie 16:45 Sittard Graafschap
LaLiga 12:00 Rayo Vallecano Getafe
LaLiga 16:15 Eibar Ath Bilbao
LaLiga 18:30 Huesca Espanyol
LaLiga 20:45 Betis Valladolid
Super League 14:00 Skenderbeu - Kamza
Super League 17:00 Partizani - Luftetari Gjirokastra
Superliga 01:00 Newells Old Boys - Tigre
Superliga 18:15 Estudiantes L.P. - Atl. Tucuman
Superliga 20:30 Argentinos Jrs - Union de Santa Fe
Superliga 22:45 Independiente - Huracan
Torneo Federal A 22:00 Atletico Parana - Gimnasia E.R.
Torneo Federal A 21:00 CDJU Gualeguaychu - Sportivo Las Parejas
Torneo Federal A 21:30 Deportivo Madryn - Ferro Gen.Pico
Torneo Federal A 22:00 Huracan Las Heras - Sportivo Estudiantes
Torneo Federal A 22:00 Independiente de Neuquen - Villa Mitre
Torneo Federal A 21:00 Sansinena - Deportivo Roca
Torneo Federal A 21:00 Sol de Mayo - Alvarado
Torneo Federal A 22:30 Union Sunchales - Defensores Belgrano VR
Premier League 13:00 Alashkert - Gandzasar
Premier League 16:00 Ararat-Armenia - Pyunik Yerevan
AFC Championship U19 11:00 Chinese Taipei U19 - United Arab Emirates U19
AFC Championship U19 14:00 Qatar U19 - Indonesia U19
A-League 06:00 Wellington Phoenix - Newcastle Jets
A-League 08:00 Brisbane Roar - Central Coast Mariners
A-League 10:00 Perth Glory - WS Wanderers
Tipico Bundesliga 14:30 Admira - AC Wolfsberger
Tipico Bundesliga 14:30 Mattersburg - St. Polten
Tipico Bundesliga 17:00 Austria Vienna - Sturm Graz
2. Liga 10:30 Floridsdorfer AC - Vorwarts Steyr
Regionalliga East 16:00 SK Rapid Vienna (Am) - Mauerwerk
Premier League 17:00 Keshla - Zira
Premier League 15:00 SumQayit - Sabah Baku
Vysshaya Liga 13:00 Slutsk - Zhodino
Vysshaya Liga 15:00 Smolevichi STI - Isloch Minsk
Vysshaya Liga 17:30 Brest - Torpedo Minsk
Jupiler League 14:30 Anderlecht - Cercle Brugge KSV
Jupiler League 18:00 Oostende - Gent
Jupiler League 20:00 Charleroi - Waregem
Proximus League 16:00 KV Mechelen - Beerschot Wilrijk
Division Profesional 21:00 Aurora - Bolivar
Division Profesional 21:00 Nacional Potosi - Real Potosi
Division Profesional 23:15 San Jose - Wilstermann
Premier League 15:00 Krupa - Radnik Bijeljina
Premier League 17:00 Celik Zenica - Siroki Brijeg
Serie A 21:00 Fluminense - Atletico-MG
Serie A 21:00 Palmeiras - Ceara
Serie A 21:00 Vitoria - Corinthians
Serie B 02:00 Sampaio Correa - Londrina
Parva Liga 16:30 Dunav Ruse - Lok. Plovdiv
Parva Liga 19:00 CSKA Sofia - Etar
Vtora liga 14:00 Dobrudzha - Arda
Vtora liga 15:00 Ludogorets II - Botev Galabovo
Primera Division 01:00 U. Catolica - U. De Concepcion
Primera Division 17:00 Deportes Iquique - San Luis
Primera Division 20:00 Antofagasta - A. Italiano
Primera B 17:00 Barnechea - San Felipe
Primera B 17:00 S. Wanderers - Copiapo
Primera B 20:30 Cobresal - Cobreloa
Primera B 21:00 Valdivia - D. Puerto Montt
Primera B 22:30 Coquimbo - San Marcos de Arica
Primera B 23:00 Nublense - Rangers
Super League 09:30 Beijing Guoan - Changchun Yatai
Super League 13:35 Henan Jianye - Guangzhou R&F
Super League 13:35 Jiangsu Suning - Shanghai SIPG
Jia League 09:30 Shenzhen - Dalian Transcend
Liga Aguila 00:30 Bucaramanga - Chico
Liga Aguila 01:00 Santa Fe - La Equidad
Liga Aguila 02:45 Patriotas - Once Caldas
Liga Aguila 21:00 Deportes Tolima - Leones
Liga Aguila 23:00 America De Cali - Aguilas
Primera Division 03:55 Herediano - Zeledon
Primera Division 19:05 Grecia - Carmelita
Primera Division 02:00 Santos DG - Limon
1. HNL 15:00 Slaven Belupo - Gorica
1. HNL 17:30 Lok. Zagreb - Hajduk Split
2. HNL 15:00 Bijelo Brdo - Solin
2. HNL 15:00 Hajduk Split 2 - Dragovoljac
2. HNL 15:00 NK Dinamo Zagreb 2 - Osijek 2
First Division 16:00 Nea Salamis - Omonia
First Division 18:00 APOEL - AEL Limassol
1. Liga 15:00 Dukla Prague - Opava
1. Liga 17:00 Liberec - Slavia Prague
Division 2 10:15 Zizkov - Jihlava
Division 2 15:30 Vlasim - Varnsdorf
Division 2 18:00 Brno - Sokolov
CFL 10:30 Karlovy Vary - Domazlice
CFL 15:30 Benesov - Usti nad Orlici
CFL 15:30 Brozany - Litomericko
CFL 15:30 Jirny - Olympia Radotin
CFL 15:30 Stechovice - Zivanice
MSFL 10:15 Velke Mezirici - Dolni Benesov
MSFL 14:30 Vrchovina - Hlucin
Division A 15:30 Rakovnik - Klatovy
Division A 15:30 Sedlcany - Prestice
Division B 10:15 Meteor Prague - Kladno
Division B 15:30 Hostoun - Mostecky FK
Division D 14:30 Bystrc - Tasovice
Division D 14:30 Havlickuv Brod - Blansko
Division D 14:30 Polna - Lanzhot
Division D 14:30 Strani - Nove Sady
Division D 14:30 Velka Bites - Bzenec
Division D 14:30 Zdar na Sazavou - Stara Rise
Division D 14:30 Zdirec n. D. - Rosice
Division E 10:00 Usti - Prerov
Division E 10:15 Opava B - Bohumin
Division E 14:30 Bruntal - Havirov
Division E 14:30 Frydlant n. O. - Detmarovice
Division E 14:30 Kozlovice - Novy Jicin
Division E 15:00 Sumperk - Slavicin
Stredocesky KP 15:30 Poricany - Nespeky
Stredocesky KP 15:30 SK Lhota - Hvozdnice
Jihocesky KP 10:30 Trebon - Cimelice
Jihocesky KP 15:30 Hluboka nad Vltavou - Jankov
Plzensky KP 15:30 Zruc - Rapid Plzen
Karlovarsky KP 15:00 Nova Role - Stara Role
Karlovarsky KP 15:30 Touzim - Zlutice
Ustecky KP 15:30 Modra/Hrobce - Louny
Ustecky KP 15:30 Steti - Litomericko B
Kralovehradecky KP 15:30 Horice - Cerveny Kostelec
Kralovehradecky KP 15:30 Jaromer - Trebes
Kralovehradecky KP 15:30 Lazne Belohrad - Vysoka n. Labem
Kralovehradecky KP 15:30 Rychnov n. Kneznou - Sobotka
Pardubicky KP 10:15 Chrudim B - Hlinsko
Pardubicky KP 13:00 Luze - Chocen
Pardubicky KP 15:00 Dolni Ujezd - Lanskroun
Pardubicky KP 15:00 Hermanuv Mestec - Litomysl
Pardubicky KP 15:00 Moravany - Ceska Trebova
Pardubicky KP 15:00 Moravska Trebova - Zamberk
Vysocina KP 14:00 Velke Mezirici B - Sapeli Polna
Vysocina KP 14:30 Pelhrimov - Pribyslav
Vysocina KP 14:30 Sperice - Kosetice
Jihomoravsky KP 14:30 Boskovice - Moravska Slavia
Jihomoravsky KP 14:30 Rajecko - Sparta Brno
Jihomoravsky KP 14:30 Tisnov - Ivancice
Olomoucky KP 10:00 Cernovir - Lutin
Olomoucky KP 10:00 HFK Olomouc B - Sokol Opatovice
Olomoucky KP 14:30 Medlov - Hnevotin
Zlinsky KP 15:00 Stitna nad Vlari - Bystrice pod Hostynem
Moravskoslezsky KP 14:00 Moravan Oldrisov - Dolni Datyne
Moravskoslezsky KP 14:00 Pusta Polom - Senov
Youth League 10:15 Slovacko U21 - Karvina U21
Youth League 10:30 Mlada Boleslav U21 - Sparta Prague U21
Youth League 11:00 Bohemians 1905 U21 - Pribram U21
Youth League 11:00 Trinec U21 - Ostrava U21
Youth League 11:00 Zlin U21 - Sigma Olomouc U21
Superliga 12:00 Vendsyssel - Horsens
Superliga 14:00 Randers FC - Sonderjyske
Superliga 16:00 Vejle - FC Copenhagen
Superliga 18:00 Aarhus - Aalborg
1st Division 13:45 F. Amager - Helsingor
1st Division 13:45 Naestved - Lyngby
1st Division 13:45 Nykobing - Fredericia
1st Division 13:45 Thisted FC - Roskilde
1st Division 13:45 Viborg - Silkeborg
2nd Division 13:00 Tarup-Paarup - Dalum IF
2nd Division 15:00 Slagelse B&I - BK Frem
Serie A 01:10 LDU Quito - Dep. Cuenca
Serie A 03:15 Delfin - Aucas
Serie A 23:30 Emelec - Macara
Premier League 2 14:00 Liverpool U23 - Derby U23
WSL 1 Women 13:30 Birmingham W - Chelsea W
WSL 1 Women 15:00 Arsenal W - Reading W
WSL 1 Women 15:00 Brighton W - Manchester City W
WSL 1 Women 16:00 West Ham W - Liverpool W
WSL 1 Women 16:00 Yeovil W - Bristol City W
WSL 2 Women 13:00 Durham W - Crystal Palace W
WSL 2 Women 14:00 Tottenham W - Millwall W
WSL 2 Women 15:00 Charlton W - Sheffield Utd W
WSL 2 Women 15:00 Leicester W - Aston Villa W
WSL 2 Women 15:00 London Bees W - Lewes W
Meistriliiga 12:00 Levadia - Tulevik
Meistriliiga 14:00 Kalju - Tammeka
Esiliiga 12:00 Tallinna Kalev U21 - Flora U21
Euro U17 Women 14:00 Denmark U17 W - Czech Republic U17 W
Euro U17 Women 14:00 Faroe Islands U17 W - Ukraine U17 W
Premier League 16:00 07 Vestur Sorvagur - Streymur
Premier League 16:00 AB Argir - Skala Itrottarfelag
Premier League 16:00 B36 Torshavn - HB Torshavn
Premier League 16:00 Klaksvik - TB/FCS/Royn
Premier League 16:00 Vikingur - NSI Runavik
Veikkausliiga 13:30 HJK - SJK
Veikkausliiga 13:30 Ilves - Lahti
Veikkausliiga 13:30 Inter Turku - Honka
Veikkausliiga 13:30 KuPS - TPS
Veikkausliiga 13:30 PS Kemi - Mariehamn
Veikkausliiga 13:30 VPS - Rovaniemi
Division 1 Women 15:00 Lyon W - Bordeaux W
First League 14:30 Belasica - Pobeda
First League 14:30 Makedonija GP - Akademija Pandev
First League 14:30 Renova - Rabotnicki
First League 14:30 Shkupi - Sileks
First League 14:30 Vardar - Shkendija
Erovnuli Liga 14:00 Dinamo Tbilisi - Lokomotiv Tbilisi
Erovnuli Liga 16:00 Torpedo Kutaisi - Rustavi
Erovnuli Liga 18:00 Saburtalo Tbilisi - Poti
2. Bundesliga 13:30 Hamburger SV - Bochum
2. Bundesliga 13:30 Paderborn - Union Berlin
2. Bundesliga 13:30 Regensburg - Darmstadt
3. Liga 13:00 Zwickau - Hansa Rostock
3. Liga 14:00 Karlsruher - Wehen
3. Liga 14:00 Preussen Munster - Wurzburger Kickers
Regionalliga North 14:00 Norderstedt - St. Pauli II
Regionalliga North 14:00 TSV Havelse - Jeddeloh
Regionalliga North 15:00 Drochtersen/Assel - SC Weiche-08
Regionalliga North 15:00 Holstein Kiel II - Egestorf-Langreder
Regionalliga North 15:00 Luneburger Hansa - Oldenburg
Regionalliga North 15:00 VfL Oldenburg - BSV Rehden
Regionalliga Nordost 13:30 Altglienicke - Lokomotive Leipzig
Regionalliga Nordost 13:30 Furstenwalde - Babelsberg
Regionalliga Nordost 13:30 Meuselwitz - Auerbach
Regionalliga Nordost 13:30 Nordhausen - Berliner AK 07
Regionalliga West 14:00 Wattenscheid - RW Essen
Regionalliga Sudwest 14:00 Freiburg II - Ulm
Junioren Bundesliga North 13:00 Bremen U19 - TSV Havelse U19
Junioren Bundesliga North 13:00 Hamburger SV U19 - Hertha U19
Junioren Bundesliga South 11:00 Mainz U19 - Augsburg U19
Junioren Bundesliga South 13:00 FSV Frankfurt U19 - Nurnberg U19
Junioren Bundesliga South 13:00 Kaiserslautern U19 - Freiburg U19
Junioren Bundesliga West 11:00 Oberhausen U19 - Dusseldorf U19
Junioren Bundesliga West 11:00 Rodinghausen U19 - Dortmund U19
Junioren Bundesliga West 11:00 Schalke U19 - Leverkusen U19
Junioren Bundesliga West 13:00 Paderborn U19 - Duisburg U19
Bundesliga Women 11:00 Frankfurt W - SGS Essen W
Bundesliga Women 11:00 Hoffenheim W - Werder Bremen W
Bundesliga Women 13:00 Wolfsburg W - Freiburg W
Bundesliga Women 14:00 Duisburg W - B. Monchengladbach W
Bundesliga Women 14:00 Sand W - Bayer Leverkusen W
Bundesliga Women 15:00 Potsdam W - Bayern Munich W
Premier Division 16:00 Mons Calpe - Lions Gibraltar
Super League 17:15 Levadiakos - Xanthi FC
Super League 17:59 Aris - PAOK
Super League 19:30 OFI Crete - Olympiakos Piraeus
Liga Nacional 03:00 Coban Imperial - Guastatoya
Liga Nacional 19:00 Municipal - Petapa
Liga Nacional 19:00 Sanarate - Deportivo Chiantla
Liga Nacional 20:00 Antigua - Xelaju
Liga Nacional 20:00 Malacateco - Comunicaciones
Premier League 08:30 Hoi King - Pegasus
Premier League 11:30 Kitchee - Tai Po
Merkantil Bank Liga 14:30 Budafoki - Budaorsi SC
Merkantil Bank Liga 14:30 Dorogi - Siofok
Merkantil Bank Liga 14:30 Kazincbarcikai - Zalaegerszegi
Merkantil Bank Liga 14:30 Mosonmagyarovari TE - Cegledi
Merkantil Bank Liga 14:30 Soroksar - Vasas
Merkantil Bank Liga 14:30 Tiszakecske - Bekescsaba 1912
Merkantil Bank Liga 17:00 Vac - Csakvari
Merkantil Bank Liga 15:30 Kaposvar - Nyiregyhaza
Merkantil Bank Liga 17:00 Balmazujvaros Sport - Gyor
Merkantil Bank Liga 17:00 Gyirmot - Monori
ISL 16:00 Jamshedpur - ATK
Division 1 13:45 Khooneh Be Khooneh - Shahin Bushehr
Division 1 13:45 Mes Rafsanjan - Oxin Alborz
Division 1 13:45 Qashqai Shiraz - Gol Gohar
Serie B 15:00 Salernitana - Perugia
Serie B 15:00 Venezia - Verona
Serie B 21:00 Lecce - Palermo
Serie C 15:30 Arzachena - Alessandria
Serie C 16:30 Arezzo - Albissola
Serie C 16:30 Juventus U23 - Siena
Serie C 16:30 Pistoiese - Novara
Serie C 16:30 Pro Patria - Piacenza
Serie C 16:30 Pro Vercelli - Pontedera
Serie C 20:30 Pro Piacenza - Cuneo
Serie C 14:30 AlbinoLeffe - Vis Pesaro
Serie C 14:30 Fano - Sambenedettese
Serie C 14:30 Fermana - L.R. Vicenza
Serie C 14:30 Gubbio - Sudtirol
Serie C 14:30 Monza - Teramo
Serie C 16:30 Pordenone - Renate
Serie C 16:30 Ravenna - FeralpiSalo
Serie C 18:30 Imolese - Rimini
Serie C 18:30 Virtus Verona - Giana Erminio
Serie C 14:30 Siracusa - Potenza
Serie C 16:30 Rende - Bisceglie
Serie A Women 12:30 AS Roma W - Juventus W
Premier League 22:00 Humble Lions - Dunbeholden
Premier League 22:00 Reno - Waterhouse
Premier League 22:00 UWI - Tivoli
J-League 09:00 V-Varen Nagasaki - Iwata
J-League Division 2 06:00 Montedio Yamagata - Avispa Fukuoka
J-League Division 2 07:00 Kamatamare - Renofa Yamaguchi
J-League Division 2 07:00 Mito - Kumamoto
J-League Division 2 07:00 Tochigi - Kofu
J-League Division 2 07:00 Verdy - Tokushima
J-League Division 2 07:00 Yamaga - Gifu
J-League Division 2 07:00 Yokohama - Omiya Ardija
J-League Division 2 08:00 Chiba - Oita
J-League Division 2 09:00 Okayama - Machida
Football Championships Women 06:00 Albirex Niigata W - Nojima Stella W
Football Championships Women 06:00 Nippon Sport Science University W - Vegalta Sendai W
Football Championships Women 06:00 Parceiro Nagano W - JEF United W
Premier League 16:00 Al-Faisaly Amman - Al Sareeh
Premier League 18:30 Al Jazeera Amman - Al Ramtha
Premier League 12:00 Atyrau - FK Akzhayik
Premier League 12:00 I. Pavlodar - Kaisar Kyzylorda
Premier League 11:00 K. Almaty - Tobol
Premier League 11:00 Kyzylzhar - Zhetysu Taldykorgan
Premier League 11:00 Shakhtar Karagandy - Aktobe
Superliga 14:45 Gjilani - KF Feronikeli
Superliga 14:45 Trepca 89 - KF Llapi
National Division 16:00 Benfica - Hostert
National Division 16:00 Differdange - Victoria Rosport
National Division 16:00 Fola - Ettelbruck
National Division 16:00 Mondorf - Rumelange
National Division 16:00 UNA Strassen - Racing Luxembourg
National Division 16:00 Union Titus Petange - Jeunesse Esch
Malaysia Cup 14:15 Sabah - Perak
Premier League 15:00 Mosta - Sliema
Premier League 17:15 Hibernians - Hamrun
Primera Division 02:00 Club America - Club Tijuana
Primera Division 02:00 Pachuca - Santos Laguna
Primera Division 04:00 Necaxa - Club Leon
Primera Division 04:06 Monterrey - Toluca
Primera Division 19:00 Lobos BUAP - Guadalajara Chivas
Primera Division 23:30 U.N.A.M.- Pumas - U.A.N.L.- Tigres
Liga de Ascenso 02:00 Celaya - Atlante
Liga de Ascenso 04:00 Juarez - Cimarrones de Sonora
Liga MX Women 23:00 Club America W - Club Tijuana W
Divizia Nationala 15:00 Petrocub - Sfintul
Divizia Nationala 16:00 Sheriff Tiraspol - Milsami
Derde Divisie 14:30 Blauw Geel - ADO 20 Heemskerk
Derde Divisie 14:30 Dongen - Rosmalen
Derde Divisie 14:30 GOES - KVV Quick 20
Derde Divisie 14:30 Hsc 21 - USV Hercules
Eredivisie Women 14:30 Ajax W - Excelsior/Barendrecht W
Football Championship 02:00 Canterbury - Southern United
Football Championship 03:00 Auckland City - Tasman United
Football Championship 03:00 Hamilton - Waitakere United
Football Championship 03:10 Wellington Phoenix Res 2 - Team Wellington
Eliteserien 18:00 Haugesund - Odd
Eliteserien 18:00 Lillestrom - Rosenborg
Eliteserien 18:00 Ranheim - Bodo/Glimt
Eliteserien 18:00 Tromso - Start
Eliteserien 18:00 Valerenga - Kristiansund
Eliteserien 20:00 Stabaek - Brann
OBOS-ligaen 13:00 Tromsdalen - Ham-Kam
OBOS-ligaen 15:00 Ull/Kisa - Kongsvinger
OBOS-ligaen 15:00 Asane - Sogndal
OBOS-ligaen 18:00 Levanger - Floro
OBOS-ligaen 18:00 Mjondalen - Jerv
OBOS-ligaen 18:00 Notodden - Strommen
OBOS-ligaen 18:00 Sandnes - Nest-Sotra
Toppserien Women 15:00 LSK Kvinner W - Klepp W
Toppserien Women 17:00 Kolbotn W - Grand Bodo W
Primera Division 01:00 Nacional Asuncion - Guarani
Primera Division 22:00 Sol de America - Cerro Porteno
Primera Division 00:45 Sport Rosario - U. San Martin
Primera Division 03:00 Sport Boys - AD Cantolao
Primera Division 18:00 Sporting Cristal - Cajamarca
Primera Division 20:30 Dep. Municipal - Comerciantes Unidos
Primera Division 23:00 Alianza Lima - FBC Melgar
Ekstraklasa 15:30 Zaglebie - Plock
Ekstraklasa 18:00 Legia - Wisla
Division 1 14:00 Warta Poznan - Chrobry Glogow
Segunda Liga 12:15 Varzim - FC Porto B
Taça de Portugal 15:00 Vale Formoso - Coimbroes
Taça de Portugal 16:00 AD Fafe - Penafiel
Taça de Portugal 16:00 AD Limianos - Covilha
Taça de Portugal 16:00 Agueda - Louletano
Taça de Portugal 16:00 Armacenenses - Setubal
Taça de Portugal 16:00 Casa Pia - SC Angrense
Taça de Portugal 16:00 CDC Montalegre - Oriental
Taça de Portugal 16:00 Estoril - Tondela
Taça de Portugal 16:00 Fatima - Boavista
Taça de Portugal 21:00 Felgueiras - Braga
Taça de Portugal 16:00 Ferreira - Gafanha
Taça de Portugal 16:00 Leixoes - Amarante
Taça de Portugal 16:00 Lusitano FCV - Nacional
Taça de Portugal 16:00 Maria de Fonte - Santa Clara
Taça de Portugal 16:00 Moura AC - Maritimo
Taça de Portugal 16:00 Pedras Salgadas - Chaves
Taça de Portugal 16:00 Santa Iria - SC Praiense
Taça de Portugal 16:00 Sao Martinho - Moreirense
Taça de Portugal 16:00 SC Farense - Arouca
Taça de Portugal 16:00 SC Mirandela - Feirense
Taça de Portugal 16:00 Silves FC - Chaves B
Taça de Portugal 16:00 Torreense - Rio Ave
Taça de Portugal 16:00 U. Madeira - Uniao SC
Taça de Portugal 16:00 Vilafranquense - Anadia
Taça de Portugal 17:00 Sacavenense - Aves
Premier League 16:25 Al Sailiya - Al-Shahaniya
Premier League 18:35 Al-Kharitiyath - Al Khor
Liga 1 17:00 Gaz Metan Medias - FC Botosani
Liga 1 20:00 U Craiova 1948 CS - FCSB
Liga 2 11:00 F. Constanta - Arges Pitesti
Liga 2 13:00 Daco-Getica Bucuresti - Petrolul
Premier League 13:00 Dynamo Moscow - Zenit Petersburg
Premier League 15:30 Spartak Moscow - Arsenal Tula
Premier League 17:59 Krasnodar - Akhmat Grozny
PFL 13:00 Dynamo Stavropol - Spartak Nalchik
PFL 17:00 FK Chayka - Angust Nazran
PFL 13:00 Legion Dynamo - Krasnodar 3
PFL 14:00 Mashuk - Volgar-Astrakhan
PFL 15:00 Maykop - Chernomorets Novorossijsk
PFL 14:00 SKA Rostov - Biolog
PFL 15:00 Vladikavkaz - Urozhay
PFL 14:00 FC Zvezda Perm - Ural 2
PFL 15:00 Kamaz - Syzran
PFL 14:00 Neftekhimik - Lada Togliatti
PFL 12:00 Ufa 2 - Chelyabinsk
PFL 12:00 Zenit-Izhevsk - Ulyanovsk
PFL 18:00 Chertanovo M. 2 - Dolgoprudny
Premiership 14:30 Hamilton - Rangers
Super Liga 13:00 Sp. Subotica - Partizan
Super Liga 16:00 Din. Vranje - Backa
2. liga 10:30 Zilina B - Trebisov
Prva liga 14:45 Celje - Krsko
Prva liga 17:00 NK Olimpija Ljubljana - Triglav
First Division 15:30 Cape Umoya United - Witbank
First Division 15:30 Jomo Cosmos - Pretoria U.
First Division 15:30 Richards Bay - Uthongathi
K League 2 08:00 Ansan Greeners - Bucheon FC 1995
K League 2 08:00 Daejeon - Busan
K League 2 08:00 Gwangju FC - Suwon City
K League 2 08:00 Seoul E. - Anyang
K League 2 10:00 Asan Mugunghwa - Seongnam
LaLiga2 12:00 Mallorca - Extremadura UD
LaLiga2 16:00 Lugo - Gimnastic
LaLiga2 18:00 Albacete - Almeria
LaLiga2 18:00 Reus Deportiu - Rayo Majadahonda
LaLiga2 20:00 Zaragoza - Tenerife
LaLiga2 20:30 Cadiz CF - Gijon
Segunda Division B 11:00 Ponferradina - Las Palmas B
Segunda Division B 12:00 Celta Vigo B - Real Madrid B
Segunda Division B 12:00 Fuenlabrada - Atl. Madrid B
Segunda Division B 12:00 Internacional de Madrid - Unionistas
Segunda Division B 17:00 Salmantino - Rapido de Bouzas
Segunda Division B 12:00 Union Adarve - Navalcarnero
Segunda Division B 17:00 Burgos - Pontevedra
Segunda Division B 17:00 Dep. La Coruna B - San Sebastian Reyes
Segunda Division B 18:00 Guijuelo - Coruxo FC
Segunda Division B 12:00 Gijon B - Santander
Segunda Division B 16:30 Tudelano - R. Sociedad B
Segunda Division B 17:00 Calahorra - Izarra
Segunda Division B 17:00 Langreo - Durango
Segunda Division B 17:00 R. Union - Arenas Club
Segunda Division B 17:00 Torrelavega - UD Logrones
Segunda Division B 12:00 Baleares - Ontinyent
Segunda Division B 12:00 Conquense - Espanyol B
Segunda Division B 12:00 Peralada - Ebro
Segunda Division B 17:00 Alcoyano - Levante B
Segunda Division B 17:00 Castellon - Valencia B
Segunda Division B 17:00 Ejea - Cornella
Segunda Division B 17:00 Sabadell - Teruel
Segunda Division B 17:30 Olot - Lleida
Segunda Division B 19:00 Hercules - Badalona
Segunda Division B 11:30 Sevilla FC B - Cartagena
Segunda Division B 12:00 Malaga B - Jumilla
Segunda Division B 12:00 Melilla - UCAM Murcia
Segunda Division B 12:00 UD Ibiza-Eivissa - Marbella
Segunda Division B 17:00 El Ejido - San Fernando
Segunda Division B 18:00 CD Badajoz - Linense
Segunda Division B 18:00 Murcia - CF Talavera
Segunda Division B 18:00 Villanovense - Granada CF B
Segunda Division B 18:30 Recreativo Huelva - Almeria B
Segunda Division B 18:30 Sanluqueno - Don Benito
Primera Division Women 18:00 Atl. Madrid W - Madrid C. W
Primera Division Women 12:00 Betis W - Athletic Bilbao W
Primera Division Women 12:00 EDF Logrono W - Malaga W
Primera Division Women 12:00 Espanyol W - Tenerife W
Primera Division Women 13:00 Huelva W - Barcelona W
Primera Division Women 12:00 Real Sociedad W - Levante W
Allsvenskan 15:00 Djurgarden - AIK
Allsvenskan 15:00 Hacken - Ostersunds
Allsvenskan 17:30 Elfsborg - Sundsvall
Allsvenskan 17:30 Kalmar - Norrkoping
Allsvenskan 17:30 Trelleborgs - Sirius
Superettan 15:00 AFC Eskilstuna - Falkenbergs
Superettan 17:30 Brage - Jonkopings
Division 1 14:00 Skelleftea - Karlslunds
Division 1 15:00 Syrianska - Akropolis
Allsvenskan Women 15:00 Vittsjo W - Eskilstuna United W
Elitettan Women 13:00 Boljan W - Ljusdals W
Elitettan Women 13:00 Umea W - Lidkopings FK W
Elitettan Women 14:00 Assi W - Vasteras W
Elitettan Women 15:00 Mallbackens W - AIK W
Super League 16:00 Basel - Xamax
Super League 16:00 Lugano - St. Gallen
Super League 16:00 Sion - Grasshoppers
Challenge League 14:30 Wil - Chiasso
Ligi Kuu Bara 12:00 Lipuli - Kagera Sugar
Ligi Kuu Bara 14:00 Mbao - Mtibwa Sugar
Ligi Kuu Bara 14:00 Simba - Stand U.
Ligue Professionnelle 1 15:30 Metlaoui - Ben Guerdane
Ligue Professionnelle 1 15:30 Sfaxien - Club Africain
Ligue Professionnelle 1 15:30 Stade Tunisien - JS Kairouan
Super Lig 12:30 Rizespor - Konyaspor
Super Lig 15:00 Alanyaspor - Antalyaspor
Super Lig 15:00 Ankaragucu - Yeni Malatyaspor
Super Lig 18:00 Goztepe - Besiktas
1. Lig 13:00 Hatayspor - Osmanlispor
1. Lig 15:30 Kardemir Karabuk - Altay
1. Lig 18:30 Istanbulspor AS - Giresunspor
2. Lig Red Group 13:30 Anadolu Selcukspor - Manisa
2. Lig Red Group 12:30 Tokatspor - Kirklarelispor
2. Lig Red Group 14:00 Darica Genclerbirligi - Bugsasspor
2. Lig Red Group 14:00 Karagumruk - Etimesgut
2. Lig Red Group 14:00 Tuzlaspor - Sivas Belediyespor
2. Lig Red Group 18:00 Fethiyespor - Kahramanmarasspor
2. Lig Red Group 18:00 Menemen Bld. - Zonguldak
2. Lig Red Group 18:00 Sanliurfaspor - Pendikspor
2. Lig Red Group 18:00 Tarsus - Bandirmaspor
2. Lig White Group 13:00 Amedspor - Gumushanespor
2. Lig White Group 13:30 Hacettepe - Inegolspor
2. Lig White Group 13:30 Keciorengucu - Bodrumspor
2. Lig White Group 13:30 Nigde Anadolu - Bayrampasa
2. Lig White Group 14:00 Sariyer - Gaziantepspor
2. Lig White Group 14:00 Utas Usakspor - Ankara Demirspor
2. Lig White Group 18:00 Manisaspor - Eyupspor
2. Lig White Group 18:00 Sakaryaspor - Sancaktepe
2. Lig White Group 18:00 Samsunspor - Kastamonuspor
3. Lig Group 1 13:00 Erzin - Sile Yildizspor
3. Lig Group 1 13:00 Hopaspor - Gebzespor
3. Lig Group 1 13:00 Yomraspor - Batman Petrolspor
3. Lig Group 1 13:30 Kozan - Silivrispor
3. Lig Group 1 14:00 Kocaeli Birlikspor - Erbaaspor
3. Lig Group 1 14:00 Nazillispor - Ergene Velimese
3. Lig Group 1 14:00 Tepecik - Hekimoglu Trabzon
3. Lig Group 1 16:00 Tire - Karakopru
3. Lig Group 2 12:00 Duzcespor - Yeni Orduspor
3. Lig Group 2 13:00 Adiyamanspor - Catalca
3. Lig Group 2 13:00 Elaziz Bld. - Pazarspor
3. Lig Group 2 13:00 Van Buyuksehir Bld. - Ofspor
3. Lig Group 2 14:00 Alibeykoy - Altindag Bld.
3. Lig Group 2 14:00 Erokspor - Kirsehir Belediyespor
3. Lig Group 2 14:00 Kemerspor 2003 - Kizilcaboluk Spor Kulubu
3. Lig Group 2 14:00 Sultanbeyli - Bergama Bld.
3. Lig Group 3 13:00 Bayburt - Serik Belediyespor
3. Lig Group 3 13:00 Cizrespor - Diyarbakirspor
3. Lig Group 3 13:00 Fatsa Belediyespor - Golcukspor
3. Lig Group 3 13:00 Trabzon - Turgutluspor
3. Lig Group 3 13:30 Corum - Bucaspor
3. Lig Group 3 14:00 Karacabey Birlikspor - Payasspor
3. Lig Group 3 14:00 Muglaspor - Halide E.
3. Lig Group 3 18:00 Kocaelispor - Bagcilarspor
Premier League 13:00 Lviv - Arsenal Kiev
Premier League 16:00 Olimpik Donetsk - Ch. Odessa
Premier League 18:30 Oleksandriya - Karpaty
Persha Liga 15:00 Prykarpattya - Obolon Brovar Kyjev
Druha Liga 14:00 Nyva Ternopil - Kyiv-Sviatoshyn
Druha Liga 14:00 Zhytomyr - Bukovyna
Primera Division 21:00 CA Torque - CA Cerro
Primera Division 15:15 Fenix - Atenas
Primera Division 21:00 Progreso - Boston River
Primera Division 21:00 Racing Montevideo - Liverpool M.
Primera Division 21:00 Rampla Juniors - Danubio
Primera Division 21:00 River Plate - Wanderers
MLS 21:00 Atlanta United Chicago Fire
MLS 21:00 DC United New York City
MLS 21:00 Montreal Impact Toronto FC
MLS 21:00 Orlando City Columbus Crew
MLS 21:00 Philadelphia Union New York Red Bulls
MLS 23:00 FC Dallas Sporting Kansas City
MLS 23:00 Houston Dynamo Seattle Sounders
MLS 23:00 Los Angeles FC Vancouver Whitecaps
MLS 23:00 Minnesota Los Angeles Galaxy
MLS 23:00 Portland Timbers Real Salt Lake
MLS 23:00 San Jose Earthquakes Colorado Rapids
Primera Division 22:00 Aragua - Zulia
Primera Division 22:00 Caracas - Zamora
Primera Division 22:00 Dep. Anzoategui - Lara
Primera Division 22:00 Estudiantes Merida - Atl. Venezuela
Primera Division 22:00 Metropolitanos - Monagas
Primera Division 22:00 Mineros - La Guaira
Primera Division 22:00 Portuguesa - Carabobo
Primera Division 22:00 Puerto Cabello - Dep. Tachira
Primera Division 22:00 Trujillanos - Estudiantes Caracas
USL 01:00 Charleston - New York Red Bulls 2
USL 01:00 Pittsburgh - Bethlehem
USL 01:30 Louisville City - Indy Eleven
USL 04:00 Orange County SC - Saint Louis FC
USL 04:30 Sacramento Republic - Swope Park
Premier League 2 14:00 West Ham U23 - Swansea U23
Torneo Aguila 22:00 Llaneros - Cucuta
Torneo Aguila 22:00 U. Magdalena - Pereira
Primera Division 02:00 UNAN-Managua - Esteli
Primera Division 23:00 Chinandega - Jalapa
Primera Division 03:00 Real Madriz - Ocotal
Telkom Knockout 15:30 Kaizer Chiefs - Black Leopards
Telkom Knockout 15:30 Polokwane - Supersport Utd
Liga Aguila 22:15 Jaguares de Cordoba 0 - 2 Ind. Medellin 0 - 1