Chat with us, powered by LiveChat

โปรแกรมสูตรบอล_tded8zeanทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

duballhd-ดูบอลสด-ดูบอลออนไลน์

ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลเมื่อวาน ผลบอลพรีเมียร์ลีก

ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลเมื่อวาน ผลบอลพรีเมียร์ลีก รวบรวมผลบอลทุกลีกดังทั่วทุกมุมโลก นอกจาก ผลบอลสด แล้วทางเว็บเรายังมีบทวิเคราะห์บอล  รวมทีเด็ดบอล  จากเซียนดังทั่วประเทศ อีกด้วย

ผลบอลสด

วันที่ 19 เมษายน 2564

จบ
อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
1 - 1
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
จบ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
3 - 1
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
จบ
อลาเบส อลาเบส
1 - 0
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
จบ
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
5 - 0
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
จบ
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
2 - 2
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
จบ
คาดิซ คาดิซ
0 - 0
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
จบ
เกตาเฟ่ ซีเอฟ เกตาเฟ่ ซีเอฟ
0 - 0
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
จบ
เลบานเต้ เลบานเต้
1 - 5
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
จบ
โอซาซูนา โอซาซูนา
2 - 0
เอลเช่ เอลเช่
จบ
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
1 - 2
เซบีญ่า เซบีญ่า
จบ
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
4 - 1
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
เลื่อน
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
? - ?
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
จบ
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
2 - 1
เจนัว เจนัว
จบ
อตาลันต้า อตาลันต้า
1 - 0
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
จบ
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
4 - 1
สเปเซีย สเปเซีย
จบ
ลาซิโอ ลาซิโอ
5 - 3
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
นาโปลี นาโปลี
1 - 1
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
จบ
โตริโน่ โตริโน่
3 - 1
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
จบ
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
0 - 3
โมนาโก โมนาโก
จบ
แบร็สต์ แบร็สต์
1 - 1
ล็องส์ ล็องส์
จบ
ดิฌง ดิฌง
2 - 0
นีซ นีซ
จบ
น็องต์ น็องต์
1 - 2
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
จบ
นีมส์ นีมส์
1 - 1
อาร์ซี สตารส์บูร์ก	อาร์ซี สตารส์บูร์ก
จบ
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
3 - 2
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
จบ
แร็งส์ แร็งส์
0 - 0
เม็ตซ์ เม็ตซ์
จบ
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
2 - 0
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
จบ
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 1
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
จบ
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
1 - 0
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
จบ
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
0 - 1
ปอร์ติโมเนนเซ่	ปอร์ติโมเนนเซ่
จบ
นาซิอองนาล ดา มาเดร่า นาซิอองนาล ดา มาเดร่า
0 - 1
ปอร์โต้ ปอร์โต้
เลื่อน
บรานน์ บรานน์
? - ?
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
เลื่อน
ออด บีเค ออด บีเค
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	คริสเตียนซุน บีเค
เลื่อน
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
จบ
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
0 - 1
คัลมาร์ คัลมาร์
จบ
บีเค ฮัคเค่น บีเค ฮัคเค่น
1 - 2
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
จบ
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
5 - 0
โอเรโบร โอเรโบร
จบ
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
1 - 0
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
จบ
ซิริอุส ซิริอุส
1 - 0
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
จบ
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
4 - 0
เอฟซี แทมโบฟ (N)	เอฟซี แทมโบฟ (N)
จบ
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
2 - 1
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
จบ
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
0 - 3
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
จบ
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
0 - 1
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
จบ
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
1 - 3
ลิงบี้ บีเค ลิงบี้ บีเค
จบ
โอบี โอเดนเซ่ โอบี โอเดนเซ่
1 - 1
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
จบ
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
2 - 2
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
จบ
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
2 - 2
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
จบ
บาเซิล บาเซิล
5 - 0
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
จบ
โลซาน โลซาน
2 - 1
วาดุซ วาดุซ
จบ
ยังบอยส์ ยังบอยส์
3 - 0
ลูกาโน ลูกาโน
จบ
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
4 - 2
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
จบ
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
1 - 4
เมเชเลน เมเชเลน
จบ
เลอเฟิน เลอเฟิน
1 - 2
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
จบ
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
1 - 1
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
จบ
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
3 - 0
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
จบ
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
2 - 7
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
จบ
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
0 - 1
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
จบ
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2 - 0
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
จบ
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
2 - 0
วัตเตนส์ วัตเตนส์
จบ
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
0 - 0
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
จบ
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
1 - 0
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
0 - 0
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
จบ
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
0 - 0
ราโย บาเยกาโน่	ราโย บาเยกาโน่
จบ
โบคุม โบคุม
4 - 3
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
จบ
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
0 - 3
เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ 1846	เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ 1846
จบ
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
0 - 3
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
จบ
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
0 - 3
มิกะโคอิมบรา มิกะโคอิมบรา
จบ
ชาเวจ ชาเวจ
2 - 1
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
จบ
ปอร์โต้บี ปอร์โต้บี
2 - 2
เอสโตริล เอสโตริล
จบ
ยูดี โอริเวียเรนเซ่ ยูดี โอริเวียเรนเซ่
0 - 0
มาฟรา มาฟรา
จบ
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
2 - 2
โควา ดา พีดาเด้ โควา ดา พีดาเด้
เลื่อน
สตรอมเมน สตรอมเมน
? - ?
Bryne Bryne
เลื่อน
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
? - ?
Fredrikstad Fredrikstad
จบ
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
1 - 1
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
จบ
แวร์นอมู แวร์นอมู
2 - 1
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
จบ
เอฟซี เฟรเดอริเซีย เอฟซี เฟรเดอริเซีย
2 - 0
เอฟซี เฮลซิงกอร์ เอฟซี เฮลซิงกอร์
จบ
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
1 - 2
เฟแนร์บาห์เช่ เฟแนร์บาห์เช่
จบ
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
2 - 2
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
จบ
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
1 - 1
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
จบ
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
0 - 3
บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
จบ
อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส
4 - 0
Menemen Bld. Menemen Bld.
จบ
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
3 - 0
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
จบ
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
1 - 0
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
จบ
พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม
0 - 0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล	ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
2 - 0
โตลูก้า โตลูก้า
09:06
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
? - ?
ปาชูก้า ปาชูก้า
จบ
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
0 - 0
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
จบ
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
0 - 0
Santamarina Santamarina
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
1 - 1
Club A. Guemes Club A. Guemes
จบ
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
4 - 1
อัลมาโกร อัลมาโกร
จบ
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
2 - 2
ริเอสตรา ริเอสตรา
จบ
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
5 - 0
San Telmo San Telmo
จบ
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
2 - 2
อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด
จบ
แมคอาเธอร์ เอฟซี แมคอาเธอร์ เอฟซี
2 - 2
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ นิวคาสเซิ่ล เจตส์
จบ
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
1 - 3
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
จบ
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
1 - 0
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
จบ
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
0 - 0
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
จบ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
1 - 1
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ	ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
จบ
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
1 - 2
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
จบ
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
1 - 0
ซ็องนัม ซ็องนัม
จบ
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
3 - 0
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
จบ
อันยาง อันยาง
2 - 1
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
จบ
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
2 - 1
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
จบ
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
2 - 1
วิเทสส์ วิเทสส์
จบ
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
0 - 4
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
จบ
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
2 - 0
เซลติก เซลติก
จบ
Slovacko W Slovacko W
1 - 0
Liberec W Liberec W
เลื่อน
Nedasov Nedasov
? - ?
Borsice Borsice
เลื่อน
Nevsova Nevsova
? - ?
Morkovice Morkovice
เลื่อน
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
? - ?
Luhacovice Luhacovice
เลื่อน
Brno B Brno B
? - ?
Start Brno Start Brno
เลื่อน
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
? - ?
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
เลื่อน
Humpolec Humpolec
? - ?
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
เลื่อน
Polna Polna
? - ?
Velka Bites Velka Bites
เลื่อน
Tasovice Tasovice
? - ?
Breclav Breclav
เลื่อน
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
? - ?
Stara Rise Stara Rise
FRO
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
? - ?
Irapuato Irapuato
จบ
Crewe U23 Crewe U23
1 - 5
Watford U23 Watford U23
FRO
Europa Point Europa Point
? - ?
College 1975 FC College 1975 FC
เลื่อน
Clarholz Clarholz
? - ?
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
เลื่อน
Erndtebruck Erndtebruck
? - ?
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
เลื่อน
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
? - ?
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
เลื่อน
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
? - ?
Wattenscheid Wattenscheid
เลื่อน
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
? - ?
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
เลื่อน
Paderborn II Paderborn II
? - ?
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
เลื่อน
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
? - ?
Vreden Vreden
เลื่อน
Schermbeck Schermbeck
? - ?
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
เลื่อน
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
? - ?
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
เลื่อน
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
? - ?
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
จบ
NGU Nagoya W NGU Nagoya W
0 - 2
Kunoichi W Kunoichi W
จบ
Setagaya Sfida FC W Setagaya Sfida FC W
1 - 2
Yokohama FC Seagulls W Yokohama FC Seagulls W
จบ
Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
0 - 3
Avia Swidnik Avia Swidnik
จบ
Sandomierz Sandomierz
1 - 4
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
จบ
Wiazownica Wiazownica
0 - 2
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
จบ
Wisloka Debica Wisloka Debica
3 - 1
Cracovia 2 Cracovia 2
จบ
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
0 - 1
S. Wola S. Wola
จบ
Lewart Lubartow Lewart Lubartow
3 - 0
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
จบ
Aetos Orfani Aetos Orfani
4 - 0
Ampelokipon Ampelokipon
จบ
Antheias-Aristinou Antheias-Aristinou
0 - 3
Ethnikos Sochos Ethnikos Sochos
จบ
Anagennisi Thalassias Anagennisi Thalassias
0 - 2
Apollon Paralimniou Apollon Paralimniou
จบ
Chrisoupolis Chrisoupolis
0 - 1
Ampelokipoi Ampelokipoi
จบ
F.C. Pandramaikos F.C. Pandramaikos
0 - 0
Evosmou Evosmou
20:00
Ampelokipoi Ampelokipoi
? - ?
Ampelokipon Ampelokipon
20:00
Didymoteicho Didymoteicho
? - ?
Aris Avato Aris Avato
20:00
Elpida Sapes Elpida Sapes
? - ?
Chrisoupolis Chrisoupolis
20:00
Ethnikos Sochos Ethnikos Sochos
? - ?
Aetos Orfani Aetos Orfani
20:00
Evosmou Evosmou
? - ?
Sidirochori Sidirochori
20:00
F.C. Pandramaikos F.C. Pandramaikos
? - ?
Apollon Paralimniou Apollon Paralimniou
20:00
M. Alexandros Orfaniou M. Alexandros Orfaniou
? - ?
Antheias-Aristinou Antheias-Aristinou
20:00
Orfeas Xanthi Orfeas Xanthi
? - ?
Anagennisi Thalassias Anagennisi Thalassias
จบ
Z. Moravce Z. Moravce
1 - 0
Zilina Zilina
จบ
Thisted FC Thisted FC
0 - 2
Brabrand Brabrand
FRO
Visakha Visakha
? - ?
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
จบ
Altenmarkt W Altenmarkt W
1 - 4
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
จบ
Bragantino Bragantino
4 - 4
Paragominas Paragominas
19:30
Carajas Carajas
? - ?
Castanhal Castanhal
01:30
Gaviao Gaviao
? - ?
Tapajos Tapajos
02:00
Paragominas Paragominas
? - ?
Bragantino Bragantino
02:00
Remo Remo
? - ?
Tuna Luso Tuna Luso
จบ
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
1 - 1
Remo Remo
เลื่อน
Paragominas Paragominas
? - ?
Remo Remo
เลื่อน
Tuna Luso Tuna Luso
? - ?
Bragantino Bragantino
จบ
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
1 - 2
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
จบ
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
1 - 1
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
FRO
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Estradense Estradense
จบ
Silva SD Silva SD
1 - 4
CD Choco CD Choco
จบ
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
3 - 2
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
จบ
Polvorin Polvorin
2 - 1
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
FRO
Somozas Somozas
? - ?
Arosa SC Arosa SC
FRO
Agrupacion Estudiantil Agrupacion Estudiantil
? - ?
Ourense CF Ourense CF
FRO
Fisterra Fisterra
? - ?
Pontellas Pontellas
FRO
Paiosaco Paiosaco
? - ?
Atios Atios
จบ
Pontes Pontes
2 - 3
Barco Barco
FRO
UD Ourense UD Ourense
? - ?
Arzua Arzua
จบ
Viveiro Viveiro
1 - 0
Ribadumia Ribadumia
ยกเลิก
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
? - ?
Hsc 21 Hsc 21
ยกเลิก
Dongen Dongen
? - ?
Westlandia Westlandia
ยกเลิก
Hoogland Hoogland
? - ?
USV Hercules USV Hercules
ยกเลิก
HVV Hollandia HVV Hollandia
? - ?
Gemert Gemert
ยกเลิก
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
? - ?
Groene Ster Groene Ster
ยกเลิก
EVV EVV
? - ?
Blauw Geel Blauw Geel
ยกเลิก
GVV Unitas GVV Unitas
? - ?
UNA UNA
ยกเลิก
Oostzaan Oostzaan
? - ?
DEM DEM
ยกเลิก
OSS '20 OSS '20
? - ?
HV & CV Quick HV & CV Quick
จบ
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
1 - 1
Chaco For Ever Chaco For Ever
จบ
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
3 - 3
Central Norte Central Norte
จบ
Cipolletti Cipolletti
3 - 0
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
0 - 0
โอลิมโป้ โอลิมโป้
จบ
Douglas Haig Douglas Haig
0 - 1
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
จบ
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
0 - 3
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
จบ
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
2 - 0
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
จบ
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
2 - 1
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
จบ
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
1 - 0
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
จบ
Sansinena Sansinena
2 - 1
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
จบ
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
2 - 2
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
จบ
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
0 - 0
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
จบ
Villa Mitre Villa Mitre
2 - 0
Sol de Mayo Sol de Mayo
จบ
Sergipe Sergipe
1 - 1
Dorense Dorense
เลื่อน
Myto Myto
? - ?
Sedlcany Sedlcany
เลื่อน
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
? - ?
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
เลื่อน
Sedlcany Sedlcany
? - ?
Doubravka Doubravka
เลื่อน
Sokol Lom Sokol Lom
? - ?
Petrin Plzen Petrin Plzen
จบ
Banat W Banat W
2 - 0
Carmen Bucuresti W Carmen Bucuresti W
จบ
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
6 - 4
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
จบ
SN Constanta W SN Constanta W
1 - 0
Baia Mare W Baia Mare W
จบ
Heniu Prundu Bargaului W Heniu Prundu Bargaului W
3 - 1
Piros Security W Piros Security W
จบ
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
0 - 0
Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
จบ
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
0 - 0
Fortuna Becicherecu Mic W Fortuna Becicherecu Mic W
15:00
Banat W Banat W
? - ?
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
15:00
Carmen Bucuresti W Carmen Bucuresti W
? - ?
Baia Mare W Baia Mare W
15:00
SN Constanta W SN Constanta W
? - ?
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
15:00
Heniu Prundu Bargaului W Heniu Prundu Bargaului W
? - ?
Fortuna Becicherecu Mic W Fortuna Becicherecu Mic W
15:00
Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
? - ?
Piros Security W Piros Security W
15:00
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
? - ?
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
เลื่อน
กนิสตัน เฮลซิงกิ กนิสตัน เฮลซิงกิ
? - ?
อีไอเอฟ อีเคนาส อีไอเอฟ อีเคนาส
เลื่อน
จาโร จาโร
? - ?
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
จบ
M. Herzliya M. Herzliya
3 - 1
Ironi Or Yehuda Ironi Or Yehuda
จบ
Borgosesia Borgosesia
1 - 1
Saluzzo Saluzzo
จบ
Bra Bra
4 - 0
Castellanzese Castellanzese
จบ
Caronnese Caronnese
3 - 1
Sanremese Sanremese
จบ
Citta di Varese Citta di Varese
2 - 2
Lavagnese Lavagnese
จบ
Folgore Caratese Folgore Caratese
1 - 2
Vado Vado
จบ
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
2 - 0
Arconatese Arconatese
จบ
Sestri Levante Sestri Levante
0 - 2
Legnano Legnano
21:00
Caronnese Caronnese
? - ?
Gozzano Gozzano
21:00
Chieri Chieri
? - ?
Casale Casale
21:00
Citta di Varese Citta di Varese
? - ?
Borgosesia Borgosesia
21:00
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Arconatese Arconatese
21:00
Fossano Fossano
? - ?
Legnano Legnano
21:00
HSL Derthona HSL Derthona
? - ?
Bra Bra
21:00
Imperia Imperia
? - ?
Lavagnese Lavagnese
21:00
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
? - ?
Saluzzo Saluzzo
21:00
Sestri Levante Sestri Levante
? - ?
Castellanzese Castellanzese
21:00
Vado Vado
? - ?
Sanremese Sanremese
จบ
Al Akhaa Al Ahli Aley Al Akhaa Al Ahli Aley
0 - 0
Nejmeh SC Nejmeh SC
จบ
อัล อันซาร์ (ลิเบีย) อัล อันซาร์ (ลิเบีย)
2 - 0
Al Sahel Al Sahel
จบ
Safa Safa
3 - 3
Al Ahed Al Ahed
22:00
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
? - ?
Monori Monori
22:00
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
? - ?
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
22:00
Dabas Dabas
? - ?
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
จบ
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
2 - 1
Taksony Taksony
จบ
Honved II Honved II
2 - 2
Ferencvaros II Ferencvaros II
22:00
Ivancsa Ivancsa
? - ?
Paks II Paks II
22:00
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
? - ?
Ujpest II Ujpest II
22:00
Szegedi Szegedi
? - ?
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
จบ
Szekszardi Szekszardi
2 - 0
Korosladany MSK Korosladany MSK
22:00
Vac Vac
? - ?
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
จบ
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
1 - 0
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
จบ
Ethnikos Piraeus Ethnikos Piraeus
0 - 0
Aittitos Spata Aittitos Spata
จบ
Fostiras Fostiras
1 - 0
Pannaxiakos Pannaxiakos
จบ
Ilioupoli Ilioupoli
2 - 0
Charavgiakos Charavgiakos
จบ
Moschato Moschato
0 - 0
Proodeftiki Proodeftiki
20:00
Ano Meras Ano Meras
? - ?
Pannaxiakos Pannaxiakos
20:00
Ethnikos Piraeus Ethnikos Piraeus
? - ?
Marko Marko
20:00
Fostiras Fostiras
? - ?
Proodeftiki Proodeftiki
20:00
Ilioupoli Ilioupoli
? - ?
Aittitos Spata Aittitos Spata
20:00
Moschato Moschato
? - ?
Charavgiakos Charavgiakos
จบ
Kampala City Kampala City
1 - 0
Villa Villa
จบ
Andernach W Andernach W
1 - 3
Koln W Koln W
FRO
B. Monchengladbach W (Ger) B. Monchengladbach W (Ger)
? - ?
Berghofen W Berghofen W
จบ
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
2 - 0
Eintracht Frankfurt 2 W Eintracht Frankfurt 2 W
จบ
Gutersloh W Gutersloh W
3 - 1
Borussia Bocholt W Borussia Bocholt W
FRO
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
? - ?
TuS Niederkirchen W TuS Niederkirchen W
จบ
Jena W Jena W
3 - 1
RB Leipzig W RB Leipzig W
FRO
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
? - ?
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
16:00
Andernach W Andernach W
? - ?
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
16:00
Arminia Bielefeld W Arminia Bielefeld W
? - ?
RB Leipzig W RB Leipzig W
19:00
Berghofen W Berghofen W
? - ?
Borussia Bocholt W Borussia Bocholt W
19:00
Cloppenburg W Cloppenburg W
? - ?
Gutersloh W Gutersloh W
19:00
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
? - ?
Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
19:00
Koln W Koln W
? - ?
Wurzburger Kickers W Wurzburger Kickers W
19:00
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
? - ?
Jena W Jena W
19:00
TuS Niederkirchen W TuS Niederkirchen W
? - ?
Saarbrucken W Saarbrucken W
16:00
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
? - ?
B. Monchengladbach W (Ger) B. Monchengladbach W (Ger)
จบ
Hapoel Hadera Hapoel Hadera
3 - 0
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
จบ
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
1 - 1
Moadon Sport Ashdod Moadon Sport Ashdod
จบ
Metalac Metalac
0 - 0
FK Indjija FK Indjija
จบ
Novi Pazar Novi Pazar
1 - 3
Cukaricki Cukaricki
จบ
Proleter Proleter
0 - 1
Mladost Mladost
จบ
Radnicki Nis Radnicki Nis
0 - 0
Javor Javor
จบ
Sp. Subotica Sp. Subotica
0 - 2
Napredak Napredak
จบ
Backa Topola Backa Topola
4 - 1
FK Vozdovac FK Vozdovac
จบ
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
1 - 2
Rad Beograd Rad Beograd
เลื่อน
Lyn W Lyn W
? - ?
Klepp W Klepp W
เลื่อน
Stabaek W Stabaek W
? - ?
Sandviken W Sandviken W
จบ
Recambios Colon Recambios Colon
2 - 1
Beniganim Beniganim
จบ
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
1 - 0
Jove Jove
จบ
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
2 - 0
Hercules B Hercules B
จบ
Villarreal C Villarreal C
0 - 0
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
จบ
Alzira Alzira
2 - 1
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
จบ
Acero Acero
2 - 2
Crevillente Crevillente
FRO
Benicarlo (Esp) Benicarlo (Esp)
? - ?
Villajoyosa Villajoyosa
จบ
Bangu Bangu
1 - 1
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
จบ
Nova Iguacu Nova Iguacu
4 - 2
เรเซนเด้ อาร์เจ (N) เรเซนเด้ อาร์เจ (N)
จบ
Cartagena FC Cartagena FC
3 - 1
UD Los Garres UD Los Garres
จบ
La Union La Union
4 - 1
Bullense (Esp) Bullense (Esp)
FRO
Mazarron CF Mazarron CF
? - ?
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
FRO
Cartagena B Cartagena B
? - ?
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
FRO
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
? - ?
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
จบ
Racing Murcia Racing Murcia
1 - 1
CA P. CA P.
จบ
CAP Ciudad de Murcia CAP Ciudad de Murcia
1 - 0
E.G. El Palmar (Esp) E.G. El Palmar (Esp)
FRO
Deportiva Minera Deportiva Minera
? - ?
EDMF Churra EDMF Churra
จบ
Huercal-Overa Huercal-Overa
3 - 3
FRO
โฮย่า ลอร์ก้า โฮย่า ลอร์ก้า
? - ?
Plus Ultra (Esp) Plus Ultra (Esp)
FRO
Muleno (Esp) Muleno (Esp)
? - ?
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
19:00
Ceyhanspor Ceyhanspor
? - ?
Halide E. Halide E.
19:00
Fethiyespor Fethiyespor
? - ?
Tokatspor Tokatspor
19:00
Kahta Kahta
? - ?
Kutahyaspor Kutahyaspor
19:00
Karaman Bld. Karaman Bld.
? - ?
Nazillispor Nazillispor
19:00
Mardin BB Mardin BB
? - ?
Erzin Erzin
19:00
Tekirdagspor Tekirdagspor
? - ?
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
19:00
Tepecik Tepecik
? - ?
Cengelkoyspor Cengelkoyspor
19:00
Yomraspor Yomraspor
? - ?
Agri 1970 Agri 1970
จบ
Olympic FC Olympic FC
0 - 0
ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์ ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์
จบ
บริสเบน U21 บริสเบน U21
6 - 1
คาปาลาบา บูลด๊อกส์	คาปาลาบา บูลด๊อกส์
จบ
Antigua Antigua
1 - 1
Municipal Municipal
จบ
Malacateco Malacateco
1 - 0
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
จบ
Santa Lucia Santa Lucia
1 - 1
Coban Imperial Coban Imperial
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
5 - 6
Tshakhuma Tshakhuma
จบ
Aprilia Aprilia
0 - 5
Recanatese Recanatese
จบ
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
2 - 0
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
จบ
Campobasso Campobasso
0 - 0
Vastese Vastese
FRO
Castelfidardo Castelfidardo
? - ?
Vastogirardi Vastogirardi
จบ
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
3 - 3
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
จบ
Fiuggi Fiuggi
0 - 2
Giulianova Giulianova
จบ
Matese Matese
1 - 1
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
จบ
Montegiorgio Montegiorgio
2 - 1
US Tolentino US Tolentino
20:00
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
? - ?
Montegiorgio Montegiorgio
20:00
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
? - ?
Agnonese Agnonese
20:00
Fiuggi Fiuggi
? - ?
Aprilia Aprilia
20:00
Giulianova Giulianova
? - ?
Campobasso Campobasso
20:00
Porto Sant'Elpidio Porto Sant'Elpidio
? - ?
Matese Matese
20:00
Recanatese Recanatese
? - ?
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
20:00
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
? - ?
Castelfidardo Castelfidardo
20:00
US Tolentino US Tolentino
? - ?
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
20:00
Vastogirardi Vastogirardi
? - ?
Vastese Vastese
เลื่อน
Eddersheim Eddersheim
? - ?
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
เลื่อน
Flieden Flieden
? - ?
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
เลื่อน
Zeilsheim Zeilsheim
? - ?
Bad Vilbel Bad Vilbel
จบ
Gvardeyets Gvardeyets
1 - 0
Kyzyltash Kyzyltash
จบ
Kafa Kafa
2 - 2
Yevpatoriya Yevpatoriya
จบ
Krymteplytsia Krymteplytsia
0 - 3
Ocean Kerch Ocean Kerch
จบ
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
1 - 1
TSK Simferopol TSK Simferopol
จบ
Inhulets Inhulets
0 - 0
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
จบ
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
1 - 1
Dnipro-1 Dnipro-1
จบ
Mariupol Mariupol
1 - 1
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
จบ
โกเบรซาล โกเบรซาล
2 - 1
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
จบ
เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์ เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์
0 - 2
โคโล โคโล	โคโล โคโล
จบ
ซิเอร่า ซิเอร่า
3 - 0
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
จบ
วิตอเรีย วิตอเรีย
2 - 1
AE Altos AE Altos
เลื่อน
Raca Raca
? - ?
Bernolakovo Bernolakovo
เลื่อน
D. Luzna D. Luzna
? - ?
Rohoznik Rohoznik
เลื่อน
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
Devinska N. Ves Devinska N. Ves
เลื่อน
Malacky Malacky
? - ?
Kalinkovo Kalinkovo
เลื่อน
Tomasov Tomasov
? - ?
Rovinka Rovinka
เลื่อน
Laziste Laziste
? - ?
Cesky Krumlov Cesky Krumlov
เลื่อน
Cimelice Cimelice
? - ?
Osek Osek
เลื่อน
Jankov Jankov
? - ?
Milevsko Milevsko
เลื่อน
Junior Strakonice Junior Strakonice
? - ?
Rudolfov Rudolfov
เลื่อน
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
? - ?
Sezimovo Usti Sezimovo Usti
เลื่อน
Olesnik Olesnik
? - ?
Protivin Protivin
จบ
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
0 - 0
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
เลื่อน
Svratka Brno Svratka Brno
? - ?
Bystrc Bystrc
เลื่อน
Lisen B Lisen B
? - ?
Ratiskovice Ratiskovice
เลื่อน
Rajecko Rajecko
? - ?
Rousinov Rousinov
เลื่อน
Benatky Benatky
? - ?
Vysoke Myto Vysoke Myto
เลื่อน
Caslav Caslav
? - ?
Kosmonosy Kosmonosy
เลื่อน
Hlinsko Hlinsko
? - ?
Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou
เลื่อน
Kolin Kolin
? - ?
Libis Libis
เลื่อน
Nymburk Nymburk
? - ?
Kutna Hora Kutna Hora
จบ
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
0 - 0
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
FRO
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
? - ?
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
จบ
La Roda La Roda
1 - 0
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
จบ
Albacete B Albacete B
1 - 2
Marchamalo Marchamalo
จบ
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
4 - 1
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
จบ
Quintanar Quintanar
0 - 0
โตเลโด โตเลโด
FRO
Almagro Almagro
? - ?
Madridejos Madridejos
จบ
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
2 - 0
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
FRO
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
FRO
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
? - ?
Pedroneras Pedroneras
จบ
Manzanares Manzanares
0 - 0
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
จบ
Faetano Faetano
1 - 1
San Giovanni San Giovanni
จบ
La Fiorita La Fiorita
1 - 0
Tre Fiori Tre Fiori
FRO
Libertas Libertas
? - ?
Virtus Virtus
จบ
Zestafoni Zestafoni
1 - 2
Dusheti (Geo) Dusheti (Geo)
19:00
An der Fahner Hohe An der Fahner Hohe
? - ?
Sandersdorf (Ger) Sandersdorf (Ger)
19:00
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
? - ?
Jena II Jena II
19:00
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
? - ?
Nordhausen Nordhausen
19:00
Halle Halle
? - ?
Erfurt Erfurt
19:00
FC Ludwigsfelder FC Ludwigsfelder
? - ?
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
19:00
Martinroda Martinroda
? - ?
FC Merseburg FC Merseburg
19:00
Oberlausitz Oberlausitz
? - ?
Blau-Weiss Zorbau Blau-Weiss Zorbau
19:00
Plauen (Ger) Plauen (Ger)
? - ?
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
จบ
Real Sociedad Real Sociedad
1 - 1
Marathon Marathon
เลื่อน
Nardo Nardo
? - ?
Flekkeroy Flekkeroy
จบ
Karaiskakis Karaiskakis
1 - 1
Dramas Dramas
จบ
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
2 - 1
Apollon Larissa Apollon Larissa
จบ
Panachaiki Panachaiki
1 - 1
Ergotelis Ergotelis
จบ
Zvezda 2005 W Zvezda 2005 W
0 - 0
Lokomotiv Moscow W Lokomotiv Moscow W
จบ
CSKA Moscow W CSKA Moscow W
3 - 0
FK Yenisey W FK Yenisey W
จบ
Krasnodar W Krasnodar W
1 - 1
Chertanovo M. W Chertanovo M. W
จบ
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
0 - 1
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
จบ
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
1 - 0
Trinec Trinec
จบ
Mas Taborsko Mas Taborsko
1 - 0
Blansko Blansko
จบ
Vysehrad Vysehrad
0 - 1
Prostejov Prostejov
จบ
Zizkov Zizkov
1 - 0
Usti nad Labem Usti nad Labem
จบ
Vlasim Vlasim
0 - 0
Varnsdorf Varnsdorf
จบ
Esperance Tunis Esperance Tunis
3 - 1
JS Kairouan JS Kairouan
จบ
Sfaxien Sfaxien
1 - 2
Etoile Sahel Etoile Sahel
เลื่อน
Ried (Am) Ried (Am)
? - ?
WSC Wels WSC Wels
เลื่อน
Stadl Paura Stadl Paura
? - ?
SV Spittal SV Spittal
จบ
Uberlandia Uberlandia
1 - 1
Tombense Tombense
จบ
Pouso Alegre Pouso Alegre
1 - 0
ครูไซโร่ ครูไซโร่
จบ
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
2 - 0
Coimbra Coimbra
จบ
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
2 - 1
Boa Boa
จบ
Patrocinense Patrocinense
0 - 1
URT URT
02:00
Athletic Club Athletic Club
? - ?
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
02:00
Boa Boa
? - ?
Caldense Caldense
02:00
Coimbra Coimbra
? - ?
Uberlandia Uberlandia
02:00
ครูไซโร่ ครูไซโร่
? - ?
Patrocinense Patrocinense
02:00
Tombense Tombense
? - ?
Pouso Alegre Pouso Alegre
02:00
URT URT
? - ?
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
จบ
Mwadui Mwadui
0 - 1
Simba Simba
จบ
Dodoma Jiji Dodoma Jiji
0 - 1
Namungo Namungo
จบ
Polisi Tanzania Polisi Tanzania
1 - 2
Tanzania Prisons Tanzania Prisons
23:00
Azam Azam
? - ?
Biashara Mara United Biashara Mara United
18:00
Gwambina Gwambina
? - ?
Namungo Namungo
23:00
Kinondoni MC Kinondoni MC
? - ?
Simba Simba
จบ
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
1 - 1
UCAM Murcia UCAM Murcia
จบ
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
1 - 2
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
จบ
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
3 - 1
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
จบ
Cadiz CF B Cadiz CF B
2 - 0
กอร์โดบา กอร์โดบา
จบ
Tamaraceite Tamaraceite
1 - 0
มูร์เซีย มูร์เซีย
จบ
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
2 - 1
เบติส B เบติส B
จบ
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
0 - 2
Linares Linares
จบ
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
0 - 1
กรานาดา B กรานาดา B
จบ
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
2 - 1
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
จบ
Esportivo Olhodaguense Esportivo Olhodaguense
0 - 0
ASA ASA
จบ
Levski Levski
0 - 3
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
จบ
Tsarsko Selo Tsarsko Selo
2 - 1
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
จบ
Astra Hungary W Astra Hungary W
1 - 5
Ferencvaros W (Hun) Ferencvaros W (Hun)
23:00
Parnu Parnu
? - ?
Flora U21 Flora U21
FRO
Kamsar Kamsar
? - ?
Satellite Satellite
จบ
บารี บารี
2 - 2
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
จบ
Casertana Casertana
2 - 3
ยูเว่ สตาเบีย	ยูเว่ สตาเบีย
จบ
คาตันซาโร่ คาตันซาโร่
2 - 0
Catania Catania
จบ
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
2 - 1
Monopoli Monopoli
จบ
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
0 - 0
Viterbese Viterbese
22:30
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
? - ?
Teramo Teramo
22:30
Catania Catania
? - ?
Casertana Casertana
22:30
Monopoli Monopoli
? - ?
แตร์นานา แตร์นานา
22:30
Paganese Paganese
? - ?
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
22:30
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
? - ?
Cavese Cavese
20:00
ทราปานี่ ทราปานี่
? - ?
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
22:30
Turris Turris
? - ?
บารี บารี
22:30
Viterbese Viterbese
? - ?
คาตันซาโร่ คาตันซาโร่
จบ
Foggia Foggia
0 - 1
Paganese Paganese
จบ
Teramo Teramo
2 - 0
Bisceglie Bisceglie
22:30
Bisceglie Bisceglie
? - ?
Vibonese Vibonese
22:30
ยูเว่ สตาเบีย ยูเว่ สตาเบีย
? - ?
Foggia Foggia
จบ
Sahab Sahab
1 - 1
Maan Maan
จบ
Cegledi Cegledi
2 - 1
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
จบ
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
5 - 1
Mezokovesd-Zsory II Mezokovesd-Zsory II
22:00
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
? - ?
Budapest Budapest
22:00
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
? - ?
Tallya Tallya
จบ
Gyongyosi Gyongyosi
2 - 2
Putnok Putnok
จบ
Hatvan Hatvan
2 - 1
Egri Egri
22:00
Jaszberenyi Jaszberenyi
? - ?
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
จบ
Kisvarda II Kisvarda II
0 - 0
Balassagyarmat Balassagyarmat
22:00
Sajobabony Sajobabony
? - ?
Tiszafuredi Tiszafuredi
จบ
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
1 - 1
SBTC SBTC
Managua FC Managua FC
1 - 0
Juventus Managua Juventus Managua
จบ
Chinandega Chinandega
2 - 1
CD Junior CD Junior
จบ
Acheron Kanalaki Acheron Kanalaki
3 - 1
Asteras Kalirachis Asteras Kalirachis
จบ
Amvrakikos Loutrou Amvrakikos Loutrou
0 - 0
Panagriniakos Panagriniakos
จบ
Lefkimmi Lefkimmi
3 - 0
Anagennisi Arta Anagennisi Arta
จบ
Thyella Katsikas Thyella Katsikas
0 - 0
Preveza Preveza
จบ
Tilikratis L. Tilikratis L.
1 - 0
M. Alexandros Kastorias M. Alexandros Kastorias
20:00
Acheron Kanalaki Acheron Kanalaki
? - ?
Mesolongi AE Mesolongi AE
20:00
Amvrakikos Loutrou Amvrakikos Loutrou
? - ?
Preveza Preveza
20:00
Lefkimmi Lefkimmi
? - ?
Asteras Kalirachis Asteras Kalirachis
20:00
M. Alexandros Kastorias M. Alexandros Kastorias
? - ?
Anagennisi Arta Anagennisi Arta
20:00
Thyella Monastirakiou Thyella Monastirakiou
? - ?
Agios Matthaios Agios Matthaios
20:00
Tilikratis L. Tilikratis L.
? - ?
Panagriniakos Panagriniakos
20:00
Kerkyra Kerkyra
? - ?
Thyella Katsikas Thyella Katsikas
จบ
Gabes Gabes
0 - 1
Hamam-Sousse Hamam-Sousse
จบ
Zarzis Zarzis
2 - 0
SS Sfaxien SS Sfaxien
จบ
AC Milan W AC Milan W
4 - 0
Napoli W Napoli W
จบ
San Marino Academy W San Marino Academy W
0 - 2
Verona W Verona W
จบ
Sassuolo W Sassuolo W
0 - 3
Juventus W Juventus W
FRO
Anges de Notse Anges de Notse
? - ?
OTR OTR
FRO
Dynamic Togolais Dynamic Togolais
? - ?
Maranatha Maranatha
FRO
Entente II Entente II
? - ?
Gbohloe-Su Gbohloe-Su
FRO
Gomido Gomido
? - ?
AS Togo-Port AS Togo-Port
FRO
Ifodje Ifodje
? - ?
Unisport Unisport
FRO
Sara Sport Sara Sport
? - ?
Koroki Metete Koroki Metete
FRO
Semassi Semassi
? - ?
Kara Kara
เลื่อน
ASC Kara ASC Kara
? - ?
Semassi Semassi
เลื่อน
Dynamic Togolais Dynamic Togolais
? - ?
AS Togo-Port AS Togo-Port
เลื่อน
Entente II Entente II
? - ?
OTR OTR
เลื่อน
Gomido Gomido
? - ?
Anges de Notse Anges de Notse
เลื่อน
Ifodje Ifodje
? - ?
Kara Kara
เลื่อน
Koroki Metete Koroki Metete
? - ?
Unisport Unisport
เลื่อน
Maranatha Maranatha
? - ?
Gbohloe-Su Gbohloe-Su
จบ
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
1 - 2
Haladas Haladas
จบ
Csakvari Csakvari
1 - 2
Szentlorinc Szentlorinc
จบ
Debreceni EAC Debreceni EAC
0 - 1
Ajka Ajka
จบ
Dorogi Dorogi
1 - 1
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
จบ
Gyor Gyor
2 - 4
Debrecen Debrecen
จบ
Kaposvar Kaposvar
1 - 2
Vasas Vasas
จบ
Budaorsi SC Budaorsi SC
3 - 2
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
จบ
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
1 - 2
Siofok Siofok
จบ
Pecsi MFC Pecsi MFC
1 - 1
Szeged Szeged
จบ
Soroksar Soroksar
0 - 1
Gyirmot SE Gyirmot SE
จบ
Fluminense-PI Fluminense-PI
0 - 0
Julho Esporte Julho Esporte
01:45
Picos Picos
? - ?
Flamengo PI Flamengo PI
01:45
River-PI River-PI
? - ?
Fluminense-PI Fluminense-PI
จบ
Sporting W (Por) Sporting W (Por)
2 - 0
Maritimo W Maritimo W
จบ
A-dos-Francos W A-dos-Francos W
0 - 2
Damaiense W Damaiense W
จบ
Amora W Amora W
0 - 1
Estoril Praia W Estoril Praia W
จบ
Cadima W Cadima W
2 - 1
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
จบ
CF Benfica W CF Benfica W
0 - 0
Ouriense W Ouriense W
FRO
Gil Vicente W Gil Vicente W
? - ?
Boavista W Boavista W
จบ
Ovarense W Ovarense W
6 - 0
Fiaes SC W Fiaes SC W
จบ
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
2 - 1
Torreense W Torreense W
FRO
Braga W (Por) Braga W (Por)
? - ?
Benfica W Benfica W
จบ
Famalicao W Famalicao W
2 - 1
Condeixa W Condeixa W
จบ
FE Grama FE Grama
1 - 0
Castelldefels Castelldefels
จบ
Cerdanyola Cerdanyola
1 - 1
Vilafranca Vilafranca
จบ
Girona B Girona B
0 - 1
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
จบ
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
0 - 3
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
จบ
Horta Horta
1 - 1
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
จบ
เปราลาด้า เปราลาด้า
2 - 0
Igualada Igualada
จบ
UE Figueres UE Figueres
0 - 0
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
จบ
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
3 - 0
Montanesa (Esp) Montanesa (Esp)
จบ
Sant Andreu Sant Andreu
0 - 0
CE Manresa CE Manresa
จบ
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
3 - 3
San Cristobal CP San Cristobal CP
FRO
UE Sants UE Sants
? - ?
Valls Valls
จบ
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
2 - 3
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
จบ
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
1 - 3
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
จบ
Rota (Esp) Rota (Esp)
1 - 4
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
จบ
Ceuta Ceuta
2 - 3
Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena
จบ
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
3 - 1
Puente Genil Puente Genil
จบ
Arcos CF Arcos CF
0 - 0
Sevilla FC C Sevilla FC C
จบ
Cabecense (Esp) Cabecense (Esp)
2 - 2
CD Gerena CD Gerena
จบ
Conil (Esp) Conil (Esp)
2 - 1
Castilleja CF (Esp) Castilleja CF (Esp)
จบ
0 - 2
La Palma (Esp) La Palma (Esp)
FRO
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
? - ?
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
19:00
Tire Tire
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
19:00
Alemdag Alemdag
? - ?
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
19:00
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
? - ?
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
19:00
Belediye Derince Belediye Derince
? - ?
Ofspor Ofspor
19:00
Hopaspor Hopaspor
? - ?
Malatya Malatya
19:00
Manisaspor Manisaspor
? - ?
Edirnespor Edirnespor
19:00
Nevsehirspor Nevsehirspor
? - ?
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
19:00
Payasspor Payasspor
? - ?
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
เลื่อน
Admira Prague Admira Prague
? - ?
Domazlice Domazlice
เลื่อน
Rakovnik Rakovnik
? - ?
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
เลื่อน
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
? - ?
Benesov Benesov
เลื่อน
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
? - ?
Karlovy Vary Karlovy Vary
เลื่อน
Plzen B Plzen B
? - ?
Vltavin Vltavin
เลื่อน
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
? - ?
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
เลื่อน
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
? - ?
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
เลื่อน
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
? - ?
Velvary Velvary
จบ
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
0 - 0
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
จบ
สตาล เมียเลค สตาล เมียเลค
0 - 2
ซาเกลบี้ ลูบิน	ซาเกลบี้ ลูบิน
จบ
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
2 - 2
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
จบ
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
1 - 0
Nkana Nkana
จบ
Nkwazi Nkwazi
2 - 0
Red Arrows Red Arrows
จบ
Buildcon Buildcon
2 - 0
Kabwe Kabwe
จบ
Forest Rangers Forest Rangers
2 - 0
Power Dynamos Power Dynamos
21:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
Enyimba Enyimba
22:00
Adamawa Adamawa
? - ?
Heartland Heartland
22:00
Akwa United Akwa United
? - ?
Sunshine Stars Sunshine Stars
22:00
Enyimba Enyimba
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
22:00
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
? - ?
MFM FC MFM FC
22:00
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
? - ?
Lobi Stars Lobi Stars
22:00
Katsina United FC Katsina United FC
? - ?
Wikki Tourist Wikki Tourist
22:00
Nasarawa Nasarawa
? - ?
Kwara Kwara
22:00
Plateau United Plateau United
? - ?
Abia Warriors Abia Warriors
22:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
Akwa Starlets Akwa Starlets
22:00
Warri Warri
? - ?
Kano Pillars Kano Pillars
22:00
Adamawa Adamawa
? - ?
Warri Warri
22:00
Akwa United Akwa United
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
22:00
Enyimba Enyimba
? - ?
Kwara Kwara
22:00
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
? - ?
Sunshine Stars Sunshine Stars
22:00
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
? - ?
Akwa Starlets Akwa Starlets
22:00
Katsina United FC Katsina United FC
? - ?
Kano Pillars Kano Pillars
22:00
MFM FC MFM FC
? - ?
Lobi Stars Lobi Stars
22:00
Nasarawa Nasarawa
? - ?
Heartland Heartland
22:00
Plateau United Plateau United
? - ?
Wikki Tourist Wikki Tourist
22:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
Abia Warriors Abia Warriors
FRO
America des Cayes America des Cayes
? - ?
Don Bosco Don Bosco
FRO
Capoise Capoise
? - ?
Baltimore Baltimore
FRO
Cavaly Cavaly
? - ?
Real du Cap Real du Cap
FRO
Mirebalais Mirebalais
? - ?
Violette Violette
FRO
Racing des Gonaives Racing des Gonaives
? - ?
Arcahaie Arcahaie
FRO
Rivartibonitienne Rivartibonitienne
? - ?
Triomphe Liancourt Triomphe Liancourt
FRO
Tempete Tempete
? - ?
Juventus Juventus
FRO
Racing Haitien Racing Haitien
? - ?
Ouanaminthe Ouanaminthe
จบ
Siena Siena
2 - 2
Lornano Badesse Lornano Badesse
จบ
Flaminia Flaminia
1 - 1
Cannara Cannara
จบ
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
1 - 2
Trestina Trestina
จบ
Ostia Mare Ostia Mare
3 - 1
Montespaccato Montespaccato
จบ
Pianese Pianese
4 - 2
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
จบ
Sangiovannese Sangiovannese
2 - 1
Scandicci Scandicci
จบ
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
1 - 2
Grassina Grassina
จบ
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
2 - 2
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
จบ
UC Sinalunghese UC Sinalunghese
1 - 1
Gavorrano Gavorrano
21:00
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
? - ?
UC Sinalunghese UC Sinalunghese
21:00
Gavorrano Gavorrano
? - ?
Sangiovannese Sangiovannese
21:00
Lornano Badesse Lornano Badesse
? - ?
Grassina Grassina
21:00
Montespaccato Montespaccato
? - ?
Cannara Cannara
21:00
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
? - ?
Ostia Mare Ostia Mare
21:00
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
? - ?
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
21:00
Scandicci Scandicci
? - ?
Pianese Pianese
21:00
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
? - ?
Siena Siena
21:00
Trestina Trestina
? - ?
Flaminia Flaminia
จบ
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
0 - 1
Union Touarga Union Touarga
จบ
Stade Marocain Stade Marocain
1 - 2
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
จบ
TAS Casablanca TAS Casablanca
2 - 1
โอลิมปิก คัวริบก้า โอลิมปิก คัวริบก้า
FRO
Chapadao Chapadao
? - ?
Uniao Uniao
FRO
Comercial MS Comercial MS
? - ?
Tres Lagoas Tres Lagoas
20:00
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
? - ?
ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
จบ
Arucas (Esp) Arucas (Esp)
1 - 2
La Cuadra La Cuadra
จบ
Lanzarote Lanzarote
1 - 0
Las Palmas C Las Palmas C
จบ
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
1 - 0
Atletico Union Guimar (Esp) Atletico Union Guimar (Esp)
จบ
San Fernando San Fernando
1 - 1
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
จบ
UD Guia UD Guia
0 - 0
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
จบ
Union Viera Union Viera
1 - 0
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
1 - 0
Sao Luiz Sao Luiz
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
3 - 1
Novo Hamburgo Novo Hamburgo
จบ
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
0 - 2
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
จบ
Petrikov (Blr) Petrikov (Blr)
2 - 0
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
จบ
Krumkachy Krumkachy
1 - 0
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
เลื่อน
Jednota Banova Jednota Banova
? - ?
L. Hradok L. Hradok
เลื่อน
Filakovo Filakovo
? - ?
Zarnovica Zarnovica
เลื่อน
Kalinovo Kalinovo
? - ?
Kovacova Kovacova
เลื่อน
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
? - ?
Krasno Krasno
เลื่อน
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
? - ?
Rakytovce Rakytovce
เลื่อน
Velim Velim
? - ?
Vlasim B Vlasim B
จบ
Canberra FC Canberra FC
4 - 1
Tuggeranong Utd Tuggeranong Utd
จบ
Gungahlin Gungahlin
1 - 2
Cooma Cooma
เลื่อน
Jihlava B Jihlava B
? - ?
Slovacko B Slovacko B
เลื่อน
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
? - ?
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
เลื่อน
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
? - ?
Vrchovina Vrchovina
เลื่อน
Znojmo Znojmo
? - ?
Unicov Unicov
FRO
Binefar Binefar
? - ?
Calamocha Calamocha
จบ
CF Illueca CF Illueca
0 - 3
Barbastro Barbastro
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
1 - 0
Borja Borja
จบ
Belchite 97 Belchite 97
1 - 2
Utebo FC Utebo FC
จบ
Huesca B Huesca B
0 - 0
Brea Brea
FRO
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
? - ?
Cuarte Cuarte
FRO
Almudevar Almudevar
? - ?
Fraga Fraga
จบ
Epila Epila
2 - 1
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
FRO
Robres Robres
? - ?
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
จบ
Sabinanigo Sabinanigo
2 - 4
Tamarite Tamarite
จบ
Sarinena Sarinena
3 - 0
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
จบ
Villanueva CF Villanueva CF
2 - 2
Valdefierro Valdefierro
จบ
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
7 - 0
Penya Penya
จบ
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
2 - 2
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
จบ
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
1 - 2
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
จบ
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
3 - 0
Hoyvik Hoyvik
จบ
B36 Torshavn B36 Torshavn
6 - 0
AB Argir AB Argir
จบ
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
3 - 0
FC Suduroy FC Suduroy
เลื่อน
Klaksvik Klaksvik
? - ?
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
จบ
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
0 - 2
HB Torshavn HB Torshavn
จบ
Toftir Toftir