Chat with us, powered by LiveChat

โปรแกรมสูตรบอล_tded8zeanMM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุดทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัครสูตรบาคาร่า-mm88th-ทีเด็ด-ทีเด็ดบอล

duballhd-ดูบอลสด-ดูบอลออนไลน์

ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลเมื่อวาน ผลบอลพรีเมียร์ลีก

ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ผลบอลเมื่อวาน ผลบอลพรีเมียร์ลีก รวบรวมผลบอลทุกลีกดังทั่วทุกมุมโลก นอกจาก ผลบอลสด แล้วทางเว็บเรายังมีบทวิเคราะห์บอล  รวมทีเด็ดบอล  จากเซียนดังทั่วประเทศ อีกด้วย

ผลบอลสด

วันที่ 26 มกราคม 2563

FRO
FYR Macedonia U19 FYR Macedonia U19
? - ?
Azerbaijan U19 Azerbaijan U19
จบ
อลาเบส อลาเบส
1 - 2
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
จบ
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
1 - 1
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
จบ
เซบีญ่า เซบีญ่า
2 - 0
กรานาดา กรานาดา
จบ
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
2 - 0
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
จบ
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
3 - 1
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
จบ
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
5 - 0
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
จบ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 0
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
จบ
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
0 - 2
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
จบ
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
2 - 0
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
จบ
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
1 - 2
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
จบ
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
0 - 0
เจนัว เจนัว
จบ
สปอล สปอล
1 - 3
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
จบ
โตริโน่ โตริโน่
0 - 7
อตาลันต้า อตาลันต้า
จบ
แบร็สต์ แบร็สต์
2 - 1
อาเมียงส์ อาเมียงส์
จบ
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
0 - 0
อองเช่ร์ อองเช่ร์
จบ
โมนาโก โมนาโก
1 - 3
สตาร์บูร์ก สตาร์บูร์ก
จบ
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
2 - 1
ดิฌง ดิฌง
จบ
แร็งส์ แร็งส์
0 - 1
เม็ตซ์ เม็ตซ์
จบ
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
2 - 1
นีมส์ นีมส์
จบ
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
2 - 0
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
จบ
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
0 - 1
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
1 - 2
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
จบ
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
0 - 0
เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
จบ
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
0 - 2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
จบ
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
0 - 0
ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
จบ
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
4 - 2
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
จบ
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
1 - 1
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
จบ
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
1 - 1
สเปอร์ส สเปอร์ส
จบ
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 1
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
จบ
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
1 - 2
เชลซี เชลซี
เลื่อน
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
? - ?
เกทส์เฮด	เกทส์เฮด
จบ
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
2 - 0
Bradford PA Bradford PA
จบ
บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
0 - 3
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
จบ
บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
2 - 0
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์	คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
จบ
แบล็คเลย์ ทาวน์ แบล็คเลย์ ทาวน์
0 - 0
กุยเซลีย์ กุยเซลีย์
จบ
เชสเตอร์ เชสเตอร์
3 - 0
ดาร์ลิงตัน ดาร์ลิงตัน
จบ
ฟาสเลย์ เซลติก ฟาสเลย์ เซลติก
1 - 1
เทลฟอร์ดยูไนเต็ด	เทลฟอร์ดยูไนเต็ด
จบ
Gloucester City Gloucester City
0 - 1
Southport Southport
จบ
เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
1 - 1
เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
จบ
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
2 - 0
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
จบ
ยอร์ค ยอร์ค
1 - 0
เค็ทเทอริ่ง เค็ทเทอริ่ง
จบ
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
3 - 3
Tonbridge Tonbridge
จบ
Braintree Braintree
0 - 1
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
จบ
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
0 - 0
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์	ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
จบ
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
1 - 0
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
จบ
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
2 - 2
บาธ ซิตี้ บาธ ซิตี้
จบ
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่ แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
2 - 1
St. Albans St. Albans
จบ
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
0 - 2
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด	เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
จบ
Hungerford Hungerford
1 - 0
Chelmsford Chelmsford
จบ
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
1 - 0
Oxford City Oxford City
จบ
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
7 - 0
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
จบ
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
2 - 1
Dorking Dorking
จบ
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
1 - 1
บาร์โร บาร์โร
จบ
บรอมเลย์ บรอมเลย์
1 - 2
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
จบ
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
1 - 1
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
จบ
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
0 - 1
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
จบ
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
2 - 0
นอตส์เคาน์ตี้ นอตส์เคาน์ตี้
จบ
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
2 - 0
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
จบ
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
0 - 2
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
จบ
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
2 - 0
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
จบ
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
2 - 0
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
จบ
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
0 - 0
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
จบ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
0 - 0
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
จบ
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
1 - 0
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
จบ
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
1 - 2
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
จบ
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
2 - 3
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
จบ
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
1 - 2
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
จบ
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
1 - 1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
จบ
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
1 - 2
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
จบ
ซูริก ซูริก
2 - 3
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
จบ
เซลติก เซลติก
3 - 0
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
จบ
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
2 - 4
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
จบ
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
0 - 0
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
จบ
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
2 - 1
คิลมาร์น็อค	คิลมาร์น็อค
00:00
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
0 - 0
เมเชเลน เมเชเลน
จบ
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
4 - 1
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
จบ
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
1 - 3
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
จบ
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
0 - 1
ยูเปน ยูเปน
จบ
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
1 - 0
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
จบ
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
2 - 1
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
จบ
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
0 - 0
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
จบ
ซาราโกซา ซาราโกซา
1 - 0
นูมานเซีย นูมานเซีย
จบ
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
1 - 2
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
1 - 1
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
จบ
ปิซ่า ปิซ่า
1 - 1
ยูเว่ สตาเบีย	ยูเว่ สตาเบีย
จบ
ปอร์เดโนเน่ ปอร์เดโนเน่
0 - 2
เปสคารา เปสคารา
จบ
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
2 - 1
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
จบ
ล็องส์ ล็องส์
1 - 1
แกลร์มง แกลร์มง
เลื่อน
แบล็คพูล แบล็คพูล
? - ?
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
จบ
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
0 - 0
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
จบ
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
1 - 1
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
เลื่อน
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
? - ?
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
จบ
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
1 - 0
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
เลื่อน
ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
? - ?
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
จบ
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
2 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
? - ?
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
จบ
โรชเดล โรชเดล
2 - 2
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
เลื่อน
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
? - ?
โบลตัน โบลตัน
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
? - ?
บิวรี่ บิวรี่
จบ
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
2 - 1
วอลซอลล์ วอลซอลล์
22:00
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
? - ?
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
จบ
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
3 - 2
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
จบ
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
0 - 0
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
จบ
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
2 - 1
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
จบ
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
2 - 1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
จบ
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
3 - 0
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
จบ
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
1 - 1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
จบ
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
1 - 1
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
จบ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
2 - 2
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
จบ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
1 - 2
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
จบ
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
3 - 0
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
จบ
เครียนส์ เครียนส์
0 - 0
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
จบ
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
0 - 2
อารัว อารัว
จบ
อาร์บรอท อาร์บรอท
2 - 1
แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
จบ
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
1 - 0
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
จบ
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
1 - 1
กรีนน็อค มอร์ตัน	กรีนน็อค มอร์ตัน
จบ
ควีน ออฟ เซาธ์ ควีน ออฟ เซาธ์
2 - 3
อัลลัว แอธเลติก	อัลลัว แอธเลติก
จบ
เฟแนร์บาห์เช่ เฟแนร์บาห์เช่
2 - 0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
จบ
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
1 - 2
อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์
จบ
เคย์เซริสปอร์ เคย์เซริสปอร์
1 - 1
เอ็มเคอี อันคารากูคู	เอ็มเคอี อันคารากูคู
จบ
Altay Altay
1 - 0
Istanbulspor AS Istanbulspor AS
จบ
Giresunspor Giresunspor
2 - 1
Umraniyespor Umraniyespor
จบ
Osmanlispor Osmanlispor
0 - 0
Keciorengucu Keciorengucu
จบ
วิร์ตัน วิร์ตัน
1 - 0
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
จบ
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
1 - 1
เคเอสวี โรเซลาเร่ เคเอสวี โรเซลาเร่
จบ
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
1 - 1
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
07:45
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
? - ?
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
ครูซ อซูล ครูซ อซูล
2 - 0
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
08:00
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
? - ?
แอตลาส	แอตลาส
10:00
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
ปาชูก้า ปาชูก้า
10:05
กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส
? - ?
โตลูก้า โตลูก้า
Celaya Celaya
1 - 0
Atlante Atlante
08:00
คาเฟตาเลรอส เดอ เชียปัส คาเฟตาเลรอส เดอ เชียปัส
? - ?
Zacatecas Mineros Zacatecas Mineros
10:00
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
? - ?
Correcaminos Correcaminos
จบ
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
0 - 1
บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์
จบ
เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้
0 - 0
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
จบ
ุเอฟซี กัว ุเอฟซี กัว
3 - 2
Kerala Blasters Kerala Blasters
จบ
บราก้า บราก้า
1 - 0
ปอร์โต้ ปอร์โต้
จบ
Blackburn U18 Blackburn U18
2 - 3
Middlesbrough U18 Middlesbrough U18
จบ
Liverpool U18 Liverpool U18
4 - 0
Sunderland U18 Sunderland U18
จบ
Arsenal U18 Arsenal U18
1 - 2
Aston Villa U18 Aston Villa U18
จบ
Fulham U18 Fulham U18
3 - 2
Leicester U18 Leicester U18
จบ
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
2 - 1
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
จบ
Stalybridge Stalybridge
0 - 2
Nantwich Nantwich
จบ
Ashton Utd Ashton Utd
1 - 0
Lancaster Lancaster
จบ
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี
1 - 3
Gainsborough Gainsborough
จบ
Basford (Eng) Basford (Eng)
1 - 0
Morpeth Morpeth
จบ
Buxton Buxton
2 - 2
United of Manchester United of Manchester
จบ
Hyde Hyde
3 - 0
Grantham Town Grantham Town
เลื่อน
Mickleover Mickleover
? - ?
Matlock Matlock
22:00
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
? - ?
Nantwich Nantwich
จบ
South Shields South Shields
1 - 2
Witton Witton
จบ
Stafford Stafford
1 - 0
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
จบ
Warrington Warrington
2 - 1
Whitby Whitby
จบ
Almere City U19 Almere City U19
2 - 2
Sparta Rotterdam U19 (Ned) Sparta Rotterdam U19 (Ned)
จบ
3 - 1
FC Emmen U19 FC Emmen U19
จบ
Willem II U19 Willem II U19
4 - 1
จบ
Alphense Boys U19 Alphense Boys U19
2 - 4
Vitesse U19 Vitesse U19
จบ
Zwolle U19 Zwolle U19
2 - 0
NEC/Oss U19 NEC/Oss U19
จบ
PSV U19 (Ned) PSV U19 (Ned)
1 - 1
Heerenveen U19 Heerenveen U19
จบ
Ajax U19 Ajax U19
1 - 5
AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
จบ
Utrecht U19 (Ned) Utrecht U19 (Ned)
0 - 2
Feyenoord U19 Feyenoord U19
จบ
0 - 3
Groningen U19 Groningen U19
จบ
Maccabi Maccabi
1 - 1
Free State Stars Free State Stars
จบ
TS Sporting TS Sporting
0 - 0
Pretoria U. Pretoria U.
จบ
Uthongathi Uthongathi
0 - 0
Real Kings Real Kings
จบ
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
2 - 0
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
จบ
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
4 - 2
Deveronvale Deveronvale
เลื่อน
Forres Mechanics Forres Mechanics
? - ?
Formartine Utd Formartine Utd
เลื่อน
Fort William Fort William
? - ?
Buckie Thistle Buckie Thistle
จบ
Fraserburgh Fraserburgh
3 - 1
Nairn County Nairn County
จบ
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
5 - 0
Rothes Rothes
จบ
Keith Keith
0 - 1
Huntly Huntly
จบ
Lossiemouth Lossiemouth
0 - 2
Wick Academy Wick Academy
จบ
Turriff Utd Turriff Utd
2 - 0
Clachnacuddin Clachnacuddin
จบ
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
2 - 1
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
จบ
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
4 - 1
 โลนดรีนา โลนดรีนา
จบ
AD San Juan AD San Juan
1 - 2
CD Ardoi CD Ardoi
จบ
Beti Kozkor Beti Kozkor
3 - 0
Pena Azagresa Pena Azagresa
จบ
Cirbonero Cirbonero
2 - 0
Beti Onak Beti Onak
จบ
Fontellas Fontellas
1 - 2
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
จบ
Huarte Huarte
3 - 0
Burlades Burlades
จบ
Lourdes Lourdes
0 - 1
Mutilvera Mutilvera
จบ
Pamplona Pamplona
1 - 0
Cortes Cortes
จบ
Subiza Subiza
0 - 1
Valle Egues Valle Egues
จบ
Txantrea Txantrea
1 - 1
CD Baztan CD Baztan
FRO
SID SID
? - ?
Hayabley Hayabley
FRO
Dikhil Dikhil
? - ?
ASAS ASAS
จบ
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
1 - 0
Pantheres Pantheres
จบ
Dynamo Parakou Dynamo Parakou
3 - 1
Upi Onm Upi Onm
เลื่อน
FC Esae FC Esae
? - ?
Tonnerre Tonnerre
จบ
JS Pob JS Pob
2 - 0
ASVO ASVO
จบ
Ayia Napa Ayia Napa
1 - 0
Aris Aris
จบ
Karmiotissa Karmiotissa
3 - 1
Ypsonas Ypsonas
จบ
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
3 - 1
Omonoia Psevda Omonoia Psevda
จบ
Zakakiou Zakakiou
1 - 3
Ermis Ermis
จบ
Chesham Chesham
1 - 1
Taunton Taunton
จบ
Dorchester Dorchester
0 - 5
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี	ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
จบ
Farnborough Farnborough
2 - 0
Beaconsfield Beaconsfield
จบ
Gosport Gosport
2 - 2
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
จบ
Harrow Harrow
1 - 4
Hartley Wintney Hartley Wintney
จบ
Metropolitan Metropolitan
2 - 0
Blackfield Blackfield
จบ
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
1 - 3
Truro Truro
จบ
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
2 - 2
Walton Casuals Walton Casuals
จบ
Weston Weston
1 - 5
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
จบ
Wimborne Wimborne
0 - 2
Hendon Hendon
จบ
Yate Town Yate Town
1 - 1
Poole Town Poole Town
จบ
RCB RCB
1 - 1
Patronage Sainte-Anne Patronage Sainte-Anne
จบ
Inter Club Inter Club
1 - 1
Nico-Nicoye Nico-Nicoye
จบ
Concordia Concordia
1 - 1
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
จบ
Altindag Bld. Altindag Bld.
0 - 0
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
จบ
Bayrampasa Bayrampasa
1 - 1
Muglaspor Muglaspor
จบ
AEK Larnaca AEK Larnaca
3 - 1
AEL Limassol AEL Limassol
จบ
Doxa Doxa
0 - 3
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
จบ
ปาฟอส ปาฟอส
1 - 1
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
22:00
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
? - ?
Doxa Doxa
00:00
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
? - ?
Omonia Omonia
FRO
AS Vacoas AS Vacoas
? - ?
Port Louis Port Louis
จบ
Brno Brno
3 - 2
Ostrava Ostrava
จบ
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
5 - 0
Dun. Streda Dun. Streda
จบ
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
5 - 1
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
จบ
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
0 - 2
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
จบ
เลเอียวอา เลเอียวอา
1 - 1
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
จบ
AS Vita Club AS Vita Club
4 - 1
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
จบ
Esperance Tunis Esperance Tunis
2 - 2
Raja Casablanca Raja Casablanca
จบ
Petro Atletico Petro Atletico
2 - 2
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
จบ
Platinum Platinum
0 - 1
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
จบ
ZESCO ZESCO
1 - 1
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
จบ
Boca Junior Boca Junior
2 - 1
Itabaiana Itabaiana
จบ
Motril (Esp) Motril (Esp)
2 - 1
จบ
Debrecen Debrecen
4 - 0
Ujpest Ujpest
จบ
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
4 - 0
Paks Paks
จบ
Kaposvar Kaposvar
1 - 1
Puskas Academy Puskas Academy
จบ
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
1 - 0
Kisvarda Kisvarda
จบ
Videoton Videoton
0 - 0
Honved Honved
จบ
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
1 - 3
DVTK DVTK
จบ
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
8 - 0
Afan Lido Afan Lido
จบ
Druids Druids
2 - 0
Pontardawe Pontardawe
จบ
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
4 - 1
Rhyl Rhyl
จบ
Swansea University Swansea University
0 - 1
Prestatyn Prestatyn
จบ
TNS TNS
4 - 0
อเบอรี่สวิธ ทาวน์	อเบอรี่สวิธ ทาวน์
จบ
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
1 - 0
Zwevezele W Zwevezele W
จบ
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
2 - 0
Aalst W Aalst W
จบ
Genk II W Genk II W
0 - 1
Mechelen W Mechelen W
จบ
Gent II W Gent II W
3 - 2
GBA Kontich W GBA Kontich W
20:00
SG-Tertre Hautrage W SG-Tertre Hautrage W
? - ?
Tongeren W Tongeren W
จบ
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
0 - 1
Moldavo W Moldavo W
จบ
Tienen W Tienen W
1 - 1
Leuven II W Leuven II W
จบ
Zulte Waregem W Zulte Waregem W
2 - 1
Massenhoven W Massenhoven W
เลื่อน
Nordhausen Nordhausen
? - ?
Babelsberg Babelsberg
จบ
Defence Force Defence Force
1 - 4
Lioli Lioli
จบ
Lifofane Lifofane
1 - 1
LMPS LMPS
จบ
Lijabatho Lijabatho
0 - 0
Linare Linare
จบ
Mazenod Mazenod
0 - 3
Bantu Bantu
จบ
Amal Bou Saada (Alg) Amal Bou Saada (Alg)
2 - 1
Arzew Arzew
จบ
อันนาบะ อันนาบะ
1 - 0
Tadjenant Tadjenant
จบ
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
1 - 0
แอลมา แอลมา
จบ
Harrach Harrach
1 - 1
เมเดีย เมเดีย
จบ
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
0 - 0
Khroub Khroub
จบ
ไซดา ไซดา
2 - 0
รีไลแอนซ์ รีไลแอนซ์
จบ
สกิกดา สกิกดา
2 - 0
Arba Arba
จบ
Tlemcen Tlemcen
4 - 0
เบอจายา เบอจายา
จบ
Merelinense Merelinense
2 - 4
U. Madeira U. Madeira
จบ
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
0 - 0
AD Fafe AD Fafe
จบ
Santarem Santarem
1 - 1
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
จบ
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
1 - 1
Oleiros Oleiros
00:00
Haguenau Haguenau
? - ?
เบลฟอร์ เบลฟอร์
จบ
อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
2 - 1
เอปินาล เอปินาล
จบ
ดร็องซี่ ดร็องซี่
0 - 0
ซีดาน ซีดาน
จบ
Lens II Lens II
2 - 2
Schiltigheim Schiltigheim
จบ
Lille II Lille II
0 - 2
Bastia (Fra) Bastia (Fra)
จบ
Mulhouse Mulhouse
1 - 1
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
จบ
Reims 2 Reims 2
1 - 0
Lusitanos Lusitanos
จบ
St Quentin St Quentin
0 - 3
Bobigny Bobigny
จบ
Yarmouk Yarmouk
1 - 3
Kazma SC Kazma SC
เลื่อน
Al Kuwait Al Kuwait
? - ?
Al Naser Al Naser
จบ
Excelsior 31 Excelsior 31
5 - 0
VVOG VVOG
จบ
Hoek Hoek
1 - 1
Harkemase Boys Harkemase Boys
จบ
Ter Leede Ter Leede
0 - 3
Barendrecht Barendrecht
จบ
Almere City 2 Almere City 2
4 - 4
GOES GOES
จบ
ONS Sneek ONS Sneek
4 - 1
Lisse Lisse
จบ
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
3 - 3
Stedoco Stedoco
FRO
Chimalhuacan Chimalhuacan
? - ?
Dorados de Sinaloa 2 Dorados de Sinaloa 2
FRO
Ciervos Ciervos
? - ?
Dongu Dongu
FRO
Uruapan Uruapan
? - ?
Zitacuaro Zitacuaro
01:00
Tlayacapan Tlayacapan
2 - 3
Zacatecas 2 Zacatecas 2
Juventus Managua Juventus Managua
0 - 2
Managua FC Managua FC
08:00
Real Madriz Real Madriz
? - ?
Esteli Esteli
จบ
Independente Independente
2 - 0
Itupiranga Itupiranga
20:00
Paragominas Paragominas
? - ?
Paysandu PA Paysandu PA
จบ
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
2 - 1
Castanhal Castanhal
จบ
Montijo Montijo
0 - 0
UP Plasencia UP Plasencia
จบ
Mamahira Mamahira
1 - 1
Bakaridjan Bakaridjan
จบ
US Bougouni US Bougouni
0 - 2
Stade Malien Stade Malien
จบ
USC Kita USC Kita
0 - 0
Salif Keita Salif Keita
จบ
Real Bamako Real Bamako
3 - 0
AS Nianan AS Nianan
จบ
CO Bamako CO Bamako
1 - 0
Sabana de Mopti Sabana de Mopti
จบ
Antofagasta Antofagasta
2 - 1
Coquimbo Coquimbo
A. Italiano A. Italiano
1 - 1
Cobresal Cobresal
จบ
Sydney FC U23 Sydney FC U23
7 - 0
Canberra United U23 Canberra United U23
จบ
WS Wanderers U23 WS Wanderers U23
6 - 4
Newcastle Jets U23 Newcastle Jets U23
09:30
Perth Glory U23 Perth Glory U23
? - ?
Melbourne City U23 Melbourne City U23
จบ
Rende Rende
1 - 1
Vibonese Vibonese
จบ
Airdrieonians Airdrieonians
0 - 0
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
จบ
ไคลด์ ไคลด์
2 - 1
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
จบ
Falkirk Falkirk
6 - 0
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
จบ
Peterhead Peterhead
1 - 0
Dumbarton Dumbarton
จบ
Raith Raith
4 - 3
Montrose Montrose
จบ
Umm-Salal Umm-Salal
1 - 0
Al Khor Al Khor
จบ
Al-Sadd Al-Sadd
4 - 2
Al-Shahaniya Al-Shahaniya
จบ
Real FC Real FC
4 - 0
Bosque Formosa Bosque Formosa
จบ
Gama Gama
5 - 2
Taguatinga Esporte Taguatinga Esporte
จบ
Brasiliense Brasiliense
2 - 0
Sobradinho Sobradinho
จบ
Alemdag Alemdag
3 - 0
Tepecik Tepecik
จบ
Deinze Deinze
1 - 0
Oosterzonen Oosterzonen
จบ
Dessel Dessel
1 - 1
Saint Eloois Saint Eloois
จบ
Heist Heist
0 - 0
ปาโตร ไอส์เดน ปาโตร ไอส์เดน
จบ
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
2 - 2
RFC Liege RFC Liege
เลื่อน
เซอแร็ง เซอแร็ง
? - ?
Dender Dender
จบ
เทิสเซินเดอร์โล เทิสเซินเดอร์โล
3 - 1
OC Charleroi OC Charleroi
จบ
ทูบิซ ทูบิซ
2 - 2
Boom Boom
FRO
Picos Picos
? - ?
Julho Esporte Julho Esporte
FRO
ซากราดา ซากราดา
? - ?
Onze Bravos Onze Bravos
FRO
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
? - ?
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
จบ
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
2 - 4
จบ
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
0 - 1
Hornchurch Hornchurch
จบ
Enfield Town Enfield Town
2 - 3
Cray Cray
จบ
Folkestone Folkestone
3 - 1
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
จบ
Kingstonian Kingstonian
3 - 1
Carshalton Carshalton
จบ
Leatherhead Leatherhead
0 - 0
Merstham Merstham
จบ
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
0 - 3
East Thurrock East Thurrock
จบ
Margate Margate
4 - 2
Haringey Borough Haringey Borough
จบ
Potters Potters
0 - 1
Bognor Bognor
จบ
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
0 - 0
Brightlingsea Brightlingsea
จบ
Worthing Worthing
2 - 0
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
จบ
Akwa Starlets Akwa Starlets
2 - 0
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
จบ
Agua Santa Agua Santa
0 - 2
Novorizontino (Bra) Novorizontino (Bra)
จบ
โอเอสเต้ โอเอสเต้
1 - 0
Ituano Ituano
จบ
1 - 2
Mirandes 2 Mirandes 2
จบ
1 - 3
จบ
Salamanca 2 Salamanca 2
1 - 2
Bupolsa (Esp) Bupolsa (Esp)
เลื่อน
La Fiorita La Fiorita
? - ?
Cailungo Cailungo
จบ
Tre Fiori Tre Fiori
1 - 1
Folgore Folgore
จบ
Tre Penne Tre Penne
3 - 0
Libertas Libertas
เลื่อน
Virtus Virtus
? - ?
Murata Murata
จบ
Atletico Madrid W Atletico Madrid W
0 - 0
Barcelona W Barcelona W
จบ
Betis W Betis W
1 - 1
Real Sociedad W Real Sociedad W
จบ
Rayo Vallecano W Rayo Vallecano W
0 - 3
Levante W Levante W
จบ
Chemnitzer Chemnitzer
2 - 2
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
จบ
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
1 - 1
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
จบ
เยนา เยนา
1 - 2
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
จบ
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
1 - 2
Zwickau Zwickau
จบ
เอสเฟา เมปเปน เอสเฟา เมปเปน
0 - 1
Mannheim Mannheim
จบ
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
1 - 2
Unterhaching Unterhaching
จบ
Jacobina Jacobina
1 - 1
Juazeirense Juazeirense
จบ
Veria Veria
0 - 2
Kavala Kavala
Alajuelense Alajuelense
1 - 1
Cartagines Cartagines
09:00
Zeledon Zeledon
? - ?
Grecia Grecia
จบ
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
1 - 4
Breidablik Breidablik
จบ
Kopavogur Kopavogur
1 - 3
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
จบ
Akranes Akranes
3 - 3
Grotta Grotta
จบ
Sagaing Sagaing
1 - 2
Shan United Shan United
จบ
Southern Myanmar Southern Myanmar
1 - 2
Magwe Magwe
จบ
Chin United Chin United
1 - 3
Hantharwady United Hantharwady United
FRO
Murcielagos Murcielagos
? - ?
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
จบ
Leones Negros 2 Leones Negros 2
0 - 2
Gavilanes de Matamoros Gavilanes de Matamoros
จบ
U.N.A.M.- Pumas 2 U.N.A.M.- Pumas 2
1 - 1
Canoneros Marina Canoneros Marina
FRO
UA Zacatecas UA Zacatecas
? - ?
Cimarrones de Sonora 2 Cimarrones de Sonora 2
FRO
Canamy Canamy
? - ?
Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo
FRO
Yalmakan Yalmakan
? - ?
Cafetaleros de Chiapas 2 Cafetaleros de Chiapas 2
08:00
Cafessa (Mex) Cafessa (Mex)
? - ?
Albinegros Orizaba Albinegros Orizaba
FRO
Irapuato Irapuato
? - ?
Inter Playa Del Carmen Inter Playa Del Carmen
FRO
Mineros de Fresnillo Mineros de Fresnillo
? - ?
Correcaminos 2 Correcaminos 2
จบ
PSNI PSNI
0 - 1
Dundela Dundela
จบ
Ballinamallard Ballinamallard
2 - 2
Ards Ards
จบ
Ballyclare Ballyclare
2 - 0
Queens Univ. Queens Univ.
จบ
Dergview Dergview
3 - 1
Portadown Portadown
จบ
Loughgall Loughgall
4 - 0
Knockbreda Knockbreda
จบ
Always Ready Always Ready
1 - 0
Aurora (Bol) Aurora (Bol)
จบ
Vinto Vinto
1 - 0
Royal Pari Royal Pari
พักครึ่ง
San Jose San Jose
2 - 3
Bolivar Bolivar
05:30
Tombense Tombense
? - ?
ครูไซโร่ ครูไซโร่
จบ
Caldense Caldense
2 - 0
Uberlandia Uberlandia
เลื่อน
Villa Nova MG Villa Nova MG
? - ?
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
จบ
Santa Ursula Santa Ursula
1 - 0
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
จบ
Tamaraceite Tamaraceite
4 - 2
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
จบ
Atletico Union Guimar (Esp) Atletico Union Guimar (Esp)
0 - 1
Las Palmas C Las Palmas C
จบ
Civil Service Stroll Civil Service Stroll
2 - 3
Kelty Hearts Kelty Hearts
จบ
Vale Of Leithen Vale Of Leithen
0 - 3
East Stirlingshire East Stirlingshire
จบ
Berwick Berwick
0 - 2
อีสต์ คิลไบร์ด อีสต์ คิลไบร์ด
จบ
Dalbeattie Star Dalbeattie Star
0 - 1
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
จบ
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
1 - 0
คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์ คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์
จบ
Edusport Academy Edusport Academy
1 - 4
BSC Glasgow BSC Glasgow
จบ
Gala Fairydean Gala Fairydean
4 - 1
Gretna 2008 Gretna 2008
จบ
สปาร์ตันส์ สปาร์ตันส์
3 - 2
Stirling University Stirling University
จบ
ปาเลสไตน์ ปาเลสไตน์
3 - 1
Burundi Burundi
จบ
Bumamuru Bumamuru
3 - 0
Les Lierres Les Lierres
จบ
LLB Academic LLB Academic
1 - 1
Rukinzo Rukinzo
จบ
Ngozi City Ngozi City
0 - 2
Musongati Musongati
จบ
Corwen Corwen
1 - 1
Buckley Buckley
เลื่อน
Llanfair United Llanfair United
? - ?
Flint Flint
จบ
Penrhyncoch Penrhyncoch
0 - 0
Bangor City Bangor City
จบ
Llangefni Llangefni
1 - 3
Llanfair United Llanfair United
จบ
Guilsfield Guilsfield
3 - 2
Llandudno Llandudno
จบ
Golden Arrows Golden Arrows
0 - 1
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
จบ
Stellenbosch Stellenbosch
1 - 0
Polokwane Polokwane
จบ
Orlando Pirates Orlando Pirates
1 - 0
Amazulu Amazulu
01:15
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
? - ?
Bloem Celtic Bloem Celtic
จบ
คาร์ปิ คาร์ปิ
1 - 1
Padova Padova
จบ
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
0 - 2
Estoril Praia W Estoril Praia W
จบ
Coruripe Coruripe
1 - 1
CSE CSE
จบ
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
0 - 0
ASA ASA
จบ
Manisaspor Manisaspor
1 - 0
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
จบ
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
0 - 2
Tire Tire
จบ
Yomraspor Yomraspor
1 - 4
Sultanbeyli Sultanbeyli
จบ
East End Lions East End Lions
1 - 0
Bo Rangers Bo Rangers
จบ
Maranhao Maranhao
1 - 0
Imperatriz Imperatriz
FRO
Pinheiro Pinheiro
? - ?
Cordino EC Cordino EC
จบ
Aves U23 Aves U23
4 - 0
Academica U23 Academica U23
จบ
Braga U23 Braga U23
2 - 1
Setubal U23 Setubal U23
จบ
Portimonense U23 Portimonense U23
1 - 2
Feirense U23 (Por) Feirense U23 (Por)
จบ
Rio Ave U23 Rio Ave U23
1 - 2
Guimaraes U23 Guimaraes U23
จบ
Sporting U23 Sporting U23
0 - 1
CD Cova da Piedade U23 CD Cova da Piedade U23
จบ
Maccabi Maccabi
1 - 1
Free State Stars Free State Stars
จบ
TS Sporting TS Sporting
0 - 0
Pretoria U. Pretoria U.
จบ
Uthongathi Uthongathi
0 - 0
Real Kings Real Kings
จบ
เคอมัน เคอมัน
0 - 1
Mazandaran Mazandaran
จบ
Machine Sazi Machine Sazi
0 - 0
Sepahan Sepahan
จบ
Gol Gohar Gol Gohar
1 - 1
Saipa Saipa
จบ
Zob Ahan Zob Ahan
1 - 0
แทรคเตอร์ แทรคเตอร์
จบ
Ariznabarra Ariznabarra
0 - 0
จบ
1 - 1
Tolosa Tolosa
จบ
2 - 0
Gernika Club Gernika Club
จบ
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
0 - 2
Urduliz Urduliz
จบ
4 - 4
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
เลื่อน
Tanzania Prisons Tanzania Prisons
? - ?
Young Africans Young Africans
จบ
Balzan Balzan
2 - 0
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
2 - 1
Xewkija Xewkija
22:00
Floriana Floriana
2 - 0
Senglea Athletics Senglea Athletics
จบ
Pembroke Pembroke
0 - 4
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
จบ
Bari W Bari W
0 - 0
Tavagnacco W Tavagnacco W
จบ
Juventus W Juventus W
2 - 1
Sassuolo W Sassuolo W
จบ
Orobica W Orobica W
0 - 1
AC Milan W AC Milan W
20:00
Internacional U20 Internacional U20
2 - 1
Gremio U20 Gremio U20
จบ
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
3 - 0
Al Kuwait Al Kuwait
จบ
Padideh Khorasan  Padideh Khorasan
2 - 1
อัล ริฟฟา อัล ริฟฟา
21:30
อัล ฮาลา อัล ฮาลา
? - ?
Al-Hadd Al-Hadd
22:00
Busaiteen Busaiteen
? - ?
Al-Shabbab Al-Shabbab
21:30
Al-Ahli Manama Al-Ahli Manama
? - ?
มานามา คลับ มานามา คลับ
00:00
อัล นัจมา อัล นัจมา
? - ?
อัล มูฮารัค อัล มูฮารัค
00:00
อัล ริฟฟา อัล ริฟฟา
? - ?
อีส ริฟฟา อีส ริฟฟา
จบ
Motagua Motagua
1 - 1
Marathon Marathon
08:00
Real Espana Real Espana
? - ?
Vida Vida
08:00
UPNFM UPNFM
? - ?
Olimpia Olimpia
จบ
Adelaide W Adelaide W
3 - 2
WS Wanderers W WS Wanderers W
จบ
Thyella D. Thyella D.
0 - 2
Ipato Ipato
พักครึ่ง
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
0 - 0
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
จบ
C. Rangers C. Rangers
1 - 2
Warrenpoint Warrenpoint
จบ
Crusaders Crusaders
2 - 0
Ballymena Ballymena
จบ
Dungannon Dungannon
2 - 0
Institute Institute
จบ
Larne Larne
2 - 1
Glentoran Glentoran
จบ
Linfield Linfield
8 - 1
Glenavon Glenavon
จบ
Mekelle Kenema Mekelle Kenema
1 - 0
Welayta Dicha Welayta Dicha
จบ
Sebeta City Sebeta City
2 - 1
Awassa Awassa
จบ
Shire Endaselassie Shire Endaselassie
1 - 1
Jimma Kenema Jimma Kenema
จบ
Mixto Mixto
0 - 1
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
จบ
Pocone Pocone
1 - 3
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
จบ
0 - 3
Andratx Andratx
จบ
Collerense Collerense
1 - 1
Manacor Manacor
จบ
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
0 - 1
Platges de Calvia Platges de Calvia
จบ
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
2 - 0
Esporles Esporles
จบ
Ferriolense Ferriolense
2 - 0
Santa Catalina Atletico Santa Catalina Atletico
จบ
San Rafael San Rafael
1 - 3
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
จบ
ASWH ASWH
0 - 0
Noordwijk Noordwijk
21:30
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
? - ?
GVVV GVVV
จบ
Katwijk Katwijk
2 - 0
TEC TEC
จบ
Kozakken Boys Kozakken Boys
2 - 1
Jong Volendam Jong Volendam
จบ
Quick Boys Quick Boys
1 - 3
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
จบ
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
4 - 3
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
จบ
Scheveningen Scheveningen
0 - 3
HHC HHC
จบ
AFC AFC
2 - 0
Spakenburg Spakenburg
จบ
HFC HFC
2 - 3
De Treffers De Treffers
จบ
Nkwazi Nkwazi
1 - 1
Kabwe Kabwe
จบ
0 - 1
Forest Rangers Forest Rangers
จบ
Kansanshi Kansanshi
2 - 0
NAPSA Stars NAPSA Stars
จบ
Red Arrows Red Arrows
0 - 1
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
จบ
AS Douanes AS Douanes
1 - 2
Majestic Majestic
จบ
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
0 - 1
Kadiogo Kadiogo
จบ
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
2 - 0
Royal Royal
จบ
Salitas Salitas
2 - 0
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
จบ
Doxa Kamila Doxa Kamila
4 - 1
Keravnos Pernis Keravnos Pernis
จบ
Grasse Grasse
1 - 1
Monts Monts
จบ
Hyeres Hyeres
0 - 3
Nimes II Nimes II
จบ
Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
2 - 1
Jura Sud Jura Sud
จบ
Lyon II Lyon II
2 - 0
Marseille Endoume Marseille Endoume
จบ
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
0 - 1
อานซี อานซี
จบ
Marseille II Marseille II
2 - 1
Monaco II Monaco II
จบ
Martigues Martigues
1 - 1
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
จบ
Saint Priest Saint Priest
2 - 2
อีเซอร์ อีเซอร์
จบ
Atlas W Atlas W
4 - 0
Queretaro W Queretaro W
จบ
Guairena FC Guairena FC
2 - 0
River Plate River Plate
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
1 - 1
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
จบ
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
3 - 2
USM Alger U21 USM Alger U21
จบ
Paradou U21 Paradou U21
2 - 0
Constantine U21 Constantine U21
จบ
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
0 - 0
Oran U21 Oran U21
จบ
Sancaktepe Sancaktepe
2 - 1
Inegolspor Inegolspor
FRO
Bouake Bouake
? - ?
SOL SOL
FRO
Sporting Gagnoa (Ivo) Sporting Gagnoa (Ivo)
? - ?
Bassam Bassam
จบ
Tanda Tanda
2 - 1
Issia Wazi Issia Wazi
FRO
Aquidauanense Aquidauanense
? - ?
Chapadao Chapadao
FRO
Comercial MS Comercial MS
? - ?
Aguia Negra Aguia Negra
FRO
Costa Rica Costa Rica
? - ?
Nova Andradina Nova Andradina
จบ
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
0 - 0
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
จบ
Bordeaux W Bordeaux W
1 - 0
Dijon W Dijon W
จบ
Guingamp W Guingamp W
3 - 1
Marseille W Marseille W
จบ
Montpellier W Montpellier W
3 - 0
Fleury 91 W Fleury 91 W
จบ
Paris FC W Paris FC W
1 - 0
Soyaux W Soyaux W
จบ
Paris SG W Paris SG W
5 - 1
Metz W Metz W
Chalatenango Chalatenango
1 - 0
Alianza FC Alianza FC
Sonsonate Sonsonate
0 - 0
Jocoro Jocoro
จบ
TRAU FC TRAU FC
2 - 1
Aizawl Aizawl
จบ
Chennai City Chennai City
0 - 2
East Bengal East Bengal
จบ
Pistoiese Pistoiese
1 - 1
Carrarese Carrarese
จบ
Pro Patria Pro Patria
3 - 2
Juventus U23 Juventus U23
จบ
Atletico Albericia Atletico Albericia
0 - 3
จบ
2 - 0
จบ
2 - 1
Vimenor Vimenor
จบ
3 - 0
UC Cartes UC Cartes
FRO
St Michel United St Michel United
? - ?
Anse Reunion Anse Reunion
จบ
IR Reykjavik IR Reykjavik
0 - 4
KR Reykjavik KR Reykjavik
จบ
Atalanta U19 Atalanta U19
2 - 2
Sampdoria U19 Sampdoria U19
จบ
Bologna U19 Bologna U19
0 - 1
Fiorentina U19 Fiorentina U19
จบ
Empoli U19 Empoli U19
2 - 0
Juventus U19 Juventus U19
จบ
Inter U19 Inter U19
2 - 2
Pescara U19 Pescara U19
FRO
Fortune Fortune
? - ?
Armed Forces Armed Forces
จบ
Tallinding United Tallinding United
1 - 2
Real Banjul Real Banjul
จบ
WAA Banjul WAA Banjul
1 - 1
Marimoo Marimoo
จบ
Olsztyn Olsztyn
0 - 2
Zalgiris Zalgiris
จบ
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
0 - 1
Lisen Lisen
จบ
Blansko Blansko
6 - 1
HFK Olomouc HFK Olomouc
จบ
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
1 - 1
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
จบ
Liberec Liberec
1 - 1
FK Pardubice FK Pardubice
จบ
Podbeskidzie Podbeskidzie
0 - 0
GKS Katowice GKS Katowice
จบ
Poprad Poprad
0 - 2
Pohronie Pohronie
จบ
Senica Senica
0 - 0
Komarno Komarno
จบ
SfB-Oure SfB-Oure
2 - 4
Dalum IF Dalum IF
จบ
Sparta Prague Sparta Prague
1 - 0
Usti nad Labem Usti nad Labem
จบ
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
2 - 2
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
จบ
Tobol Tobol
1 - 1
Zilina Zilina
จบ
Tychy Tychy
2 - 1
เอสเอฟซี โอปาวา เอสเอฟซี โอปาวา
จบ
Unicov Unicov
2 - 1
สโลวัคโค สโลวัคโค
จบ
Sigma Olomouc Sigma Olomouc
3 - 1
คาราบัค คาราบัค
จบ
Frederikssund (Den) Frederikssund (Den)
0 - 5
BK Frem BK Frem
จบ
Chrudim Chrudim
3 - 1
Velvary Velvary
จบ
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
4 - 2
Gottingen 05 (Ger) Gottingen 05 (Ger)
จบ
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
1 - 2
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
จบ
เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
4 - 2
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
จบ
Z. Moravce Z. Moravce
2 - 5
L. Mikulas L. Mikulas
จบ
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
3 - 0
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
จบ
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
2 - 0
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
จบ
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
3 - 0
นูร์บี้ นูร์บี้
จบ
Halberstadt Halberstadt
0 - 1
Meuselwitz Meuselwitz
เลื่อน
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
? - ?
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
จบ
Hannover II Hannover II
4 - 3
Hildesheim Hildesheim
ยกเลิก
Helsingor Helsingor
? - ?
Frederiksberg Alliancen Frederiksberg Alliancen
จบ
Lichtenberg Lichtenberg
3 - 2
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
จบ
Rathenow Rathenow
4 - 1
Oranienburg (Ger) Oranienburg (Ger)
จบ
Vltavin Vltavin
0 - 4
Pribram Pribram
จบ
Warta Poznan Warta Poznan
4 - 2
GKS Belchatow GKS Belchatow
จบ
Pakhtakor Pakhtakor
0 - 0
Zilina Zilina
จบ
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
3 - 3
Ceske Budejovice Ceske Budejovice
จบ
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
1 - 1
เวสเตรอส เวสเตรอส
จบ
อัลทัช อัลทัช
0 - 1
ซาบรุ๊กเค่น	ซาบรุ๊กเค่น
FRO
ASK Voitsberg (Aut) ASK Voitsberg (Aut)
? - ?
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
จบ
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
4 - 1
Illertissen Illertissen
FRO
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
? - ?
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
ยกเลิก
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
? - ?
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
จบ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
4 - 3
Bohemians 1905 Bohemians 1905
จบ
Furstenwalde Furstenwalde
1 - 2
TB Berlin TB Berlin
จบ
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
0 - 2
วอร์เบิร์ก วอร์เบิร์ก
จบ
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
2 - 3
ลิงบี้ ลิงบี้
จบ
เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
4 - 3
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
จบ
Korona Kielce Korona Kielce
0 - 1
Sabail Sabail
ยกเลิก
Legnica Legnica
? - ?
Mieszko Mieszko
จบ
แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
3 - 3
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
FRO
Mainz II Mainz II
? - ?
Erfurt Erfurt
จบ
Odra Opole Odra Opole
2 - 1
KS Polkowice KS Polkowice
จบ
Piast Gliwice Piast Gliwice
0 - 0
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
จบ
Rabotnicki Rabotnicki
3 - 1
Tikves Tikves
จบ
Radomiak Radom Radomiak Radom
3 - 2
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
จบ
Rijeka Rijeka
4 - 2
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
จบ
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
2 - 1
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
FRO
Sileks Sileks
? - ?
CSKA Moscow 2 (Rus) CSKA Moscow 2 (Rus)
จบ
ซิริอุส ซิริอุส
0 - 4
อึบซอลา อึบซอลา
จบ
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
0 - 2
Gornik Z. Gornik Z.
จบ
Termalica B-B. Termalica B-B.
0 - 2
S. Wola S. Wola
จบ
Trencin Trencin
2 - 0
Cukaricki Cukaricki
จบ
Zivanice Zivanice
0 - 6
Vlasim Vlasim
จบ
Zizkov Zizkov
1 - 2
Dukla Prague Dukla Prague
จบ
Elversberg Elversberg
5 - 0
Fola Fola
จบ
Kit Go Pehcevo Kit Go Pehcevo
1 - 0
Kozuv Gevgelija Kozuv Gevgelija
ยกเลิก
Galway Galway
? - ?
Shelbourne Shelbourne
จบ
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
0 - 0
เฟรแมด อมาเจอร์	เฟรแมด อมาเจอร์
จบ
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
0 - 1
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
จบ
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
3 - 2
ไนโคบิ้ง เอฟซี	ไนโคบิ้ง เอฟซี
จบ
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
6 - 3
เซนิต เซนิต
จบ
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
1 - 2
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
จบ
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
1 - 3
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
จบ
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
0 - 1
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
จบ
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
9 - 0
Asko Gmund (Aut) Asko Gmund (Aut)
จบ
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
3 - 0
FK Chayka FK Chayka
จบ
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
2 - 1
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
จบ
Pelister Pelister
1 - 1
Macva Macva
จบ
St. Pauli II St. Pauli II
5 - 1
TuS Osdorf TuS Osdorf
จบ
NK Bravo NK Bravo
3 - 3
Radomlje Radomlje
จบ
Ilves 2 (Fin) Ilves 2 (Fin)
1 - 2
HJS Akatemia HJS Akatemia
จบ
NJS NJS
1 - 0
กลูบี04 กลูบี04
จบ
Viikingit Viikingit
0 - 10
Honka Akatemia Honka Akatemia
จบ
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
2 - 2
JaPS JaPS
จบ
Stal Mielec Stal Mielec
2 - 1
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
จบ
Walldorf Walldorf
4 - 1
Freiberg Freiberg
FRO
Bordesholm Bordesholm
? - ?
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
จบ
Slavia Sofia Slavia Sofia
1 - 0
Spartaks Spartaks
จบ
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
6 - 0
Langenegg Langenegg
จบ
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
4 - 0
Koper Koper
จบ
Neman Neman
0 - 0
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
จบ
Belupo Belupo
4 - 2
Aluminij Aluminij
จบ
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
2 - 2
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
จบ
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
2 - 3
Cracovia Cracovia
จบ
Radomiak Radom Radomiak Radom
1 - 1
Puszcza Puszcza
จบ
Gyor Gyor
2 - 1
Samorin Samorin
จบ
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
2 - 3
Widzew Lodz Widzew Lodz
จบ
Bronshoj Bronshoj
0 - 5
Hellerup Hellerup
จบ
Elblag Elblag
1 - 2
Elana Torun Elana Torun
จบ
นาเอสท์เวด นาเอสท์เวด
1 - 0
Vanlose (Den) Vanlose (Den)
จบ
Hillerod Hillerod
0 - 2
Skovshoved Skovshoved
FRO
Brabrand Brabrand
? - ?
VSK Aarhus VSK Aarhus
จบ
Maribor Maribor
0 - 0
Beltinci Beltinci
จบ
Mura Mura
3 - 0
Varazdin Varazdin
จบ
Domzale Domzale
2 - 1
Javor Javor
จบ
Zehlendorf Zehlendorf
3 - 0
Energie Cottbus Energie Cottbus
จบ
ฮวีโดรฟ ไอเอฟ